• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nhận làm CER + KEY cho anh em PDA.

Status
Không mở trả lời sau này.

manle

Các bác cho em hỏi tý ạ. Sao e cài freesign cho Mobile ko được. Nó báo chứng chỉ hết hạn nên ko sign trên điện thoại được. Còn sign tren PC thì cái dòng cuối sign là mình add file nào. Em ko biết add file nào cả. Em dùng N8, đã xin file cẻ va key trên opda hết rồi.

Chỉnh sửa cuối:

ninjant

Các bác cho em hỏi tý ạ. Sao e cài freesign cho Mobile ko được. Nó báo chứng chỉ hết hạn nên ko sign trên điện thoại được. Còn sign tren PC thì cái dòng cuối sign là mình add file nào. Em ko biết add file nào cả. Em dùng N8, đã xin file cẻ va key trên opda hết rồi.

Cài trên điện thoại của bạn thì tốt nhất lên trang OPDA và dùng ứng dụng SIGN có sẵn của trang để SIGN CER vào FREESIGN xong rồi tải về cài đặt trên điện thoại ! Còn SIGN trên PC thì bạn chọn CER thì chọn CER của bạn - KEY của bạn trong 2 dòng nó yêu cầu - Chỉ đến File cần SIGN rồi chỉ đường dẫn lưu lại và SIGN thế là xong.
Thử đi - Chúc vạn thành công ..

manle

Cài trên điện thoại của bạn thì tốt nhất lên trang OPDA và dùng ứng dụng SIGN có sẵn của trang để SIGN CER vào FREESIGN xong rồi tải về cài đặt trên điện thoại ! Còn SIGN trên PC thì bạn chọn CER thì chọn CER của bạn - KEY của bạn trong 2 dòng nó yêu cầu - Chỉ đến File cần SIGN rồi chỉ đường dẫn lưu lại và SIGN thế là xong.
Thử đi - Chúc vạn thành công ..

Mình biết là như thế. Nhưng cái sign tool trên opda có đến 5 dòng lận. Nhưng thôi. Mình đã cài được freesign cho N8 rồi.

Status
Không mở trả lời sau này.