• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nhận làm Themes cho S.60

tl_thuyenvienxu

các bạn muốn có một hoặc vài cái THEME cho chú dế của mình ko?Một cái THEME mang phong cách độc đáo rất riêng của mình,nó sẽ làm tăng thêm giá trị sở hữu cho chính chú dế của bạn.THEMES được làm công phu và cầu kỳ,từng trang menu,calendar,Goto....đều mangdấu ấn của chính bạn
Bạn muốn có một cái THEME như vậy,hãy nhắn tin cho tôi,hoặc mail cho tôi theo địa chỉ "tl_thuyenvienxu@yahoo.com ",chậm lắm sau hai ngày bạn sẽ có THEME như ý muốn
Yêu cầu -Dế của bạn phải là dòng S.60 trở lên
-một vài tấm ảnh (2tấm là ít nhất,khổ nho nhỏ thôi cho dễ up,dạng nào cũng được) bạn muốn mang vào THEME
nếu THEME bạn muốn có là chủ đề thiên nhiên,phong cảnh,hoặc thậm chí là xxx thì không cần gửi ảnh kèm theo

Quên mất,gửi kèm theo đây hai caí THEME cho các bạn tham khảo
pass giải nén là " pdaviet.net"

Chỉnh sửa cuối:

tl_thuyenvienxu

trả lời bạn Khiet Nguyen

Mình gửi cho bạn cái Theme mà bạn cần rồi.Nhưng mình đã yêu cầu có ít nhất hai tấm ảnh,bạn chỉ có một tấm thôi,nên theme của bạn hơi đơn giản.Các trang Menu,hộp box,calendar,goto,stand by,speed dial...hơi đơn điệu.Lỗi ở bạn đấy nhé

THANHKHIET

Gởi ban...!!!

Mình gửi cho bạn cái Theme mà bạn cần rồi.Nhưng mình đã yêu cầu có ít nhất hai tấm ảnh,bạn chỉ có một tấm thôi,nên theme của bạn hơi đơn giản.Các trang Menu,hộp box,calendar,goto,stand by,speed dial...hơi đơn điệu.Lỗi ở bạn đấy nhé

Cám ơn bạn thật nhiều đã giúp mình làm dùm thems. Bạn làm bằng cách nào hay quá vậy, chỉ mình làm với...:-??:-?? :-?? Mai mình gởi thêm một hai tấm hình nữa, bạn làm giúp mình lần nữa nghen. Hậu tạ bạn sau...;) ;) ;)

along

anh làm cho em cái themes co tên "THANH LONG" cái nền hình con rồng đang bay lượn,em cài mấy cái themes kia vô trong menu nó tối thui ko ah,ko thấy gì hềt

caubevodanh76

ai lam gium em theme con xe lamborghini màu vàng, với icon cũng xịn vào tí nhá... nói chung là icon phải đẹp, rồi cai ở ngoài màn hình menu thì cho nó sáng sủa một tí... giúp em tí nha, thanks ...

xuannghia

Bạn ơi bạn làm giúp mình theme tên Xuân Nghĩa và 1 cái Xuân Nghĩa - Thùy Dương bằng chữ thư pháp và nền lãng mạn một chút với nhé! Mình dùng 7610. Cám ơn bạn trước nha.

khamnguyen

Bạn ơi!làm dùm mình themes tình yeu.tên là.Ngọc Khâm_Thị Hiếu đi các bạn nhé

4564

anh có thể giúp em làm theme mobiado va vertu cho N82 dc ko na? hình nào cũng dc càng nhiều càng tốt. thank anh nhiu

Anhtoitb

Chủ đề này được lập từ rất lâu và thấy chủ Topic không Reply cho các thành viên nên thiết nghĩ các Mod có thể Close được rùi!