• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nhận làm themes theo yêu cầu nhá !

Status
Không mở trả lời sau này.

pdh_1288

Bạn là người sành điệu , bạn là người ưa thích cái đẹp ! hãy vào đây để chiêm ngưỡng và đăng kí làm theme với tôi ! các bạn sẽ đc vừa lòng ! dưới đây là 2 cái themes mình mới làm nhưng do dung lượng post không đủ nên mình tạm thời đưa 2 cái ảnh này lên cho mọi người xem qua ! ok !

Chỉnh sửa cuối:

pdh_1288

của bạn ThuongHien87 đây ! mong là bạn vừa lòng :D ! nhớ thank trước khi dow nhé :-? !

bloodboyvd

Thay vì để mod phải vất vả làm giúp cho anh em. Mod hãy post phầm mềm này lên cho anh em về "xài" như vậy đỡ mất thời gian của mod mà anh em lại có thể phát huy sáng tạo của mình tạo ra những themes "cood" cho riêng mình.:D:D:D ai có ai đồng ý với mình ko?

panrai

Super V.I.P
bạn làm giúp mình với mình có một cái hình rất đẹp nhưng đang sài n73 mình muốn làm themse,bạn làm giúp mình nhé cảm ơn bạn trước nhé=D>=D>=D>=D>=D>

hanhuanan

Các bạn làm theme Icon vista và hình người mẫu Lead Dizon cho mình nhé
Thanks

chaulh

Em xin đăng kí theme cho Nokia E65 với ạ. Theme về phong cảnh và love là được ak

xuannghia

Bạn ơi bạn làm giúp mình theme tên Xuân Nghĩa và 1 cái Xuân Nghĩa - Thùy Dương bằng chữ thư pháp và nền lãng mạn một chút với nhé! Mình dùng 7610. Cám ơn bạn trước nha.

p0rtykjn

Chẹp chẹp...Mình thì ko cần làm 1 cái themes mới hoàn toàn mà lúc trước mình dùng 7610 có 1 themes mình rất thích nhưng nay định xài n73 ko biết có cài đc themes đó ko????
Nếu ko đc thì bạn có thể chuyển hay convert sang n73 giùm mình đc ko?
bạn ĐL theme này về xem giùm mình nha!

Rất cảm ơn bạn!

Em_be_hu

Bạn pdh_1288 ơi, bạn có thể cho mình cái file project(*.tdf) của 1 cái theme bất kì để mình chèn hình riêng của mình vào theme dc ko? (t dùng Carbide.ui S60 Theme Edition 3.1 để làm theme)
Cám ơn trc!!! :D

wan

mình xài N3250
bạn tạo cho mình cái themes hàng hiệu nha....ESPRIT™ hoặc là DOLCE&GABBANA™

tuyen700

AI làm giúp mình theme radar cho nokia 6120 với .tìm trên mang thì không có cái nào dùng được cho nokia 6120 hết .
Cám ơn

acidrock311

Kiếm cái phần mềm Theme Editor mà tự làm đi nhờ vả làm chi cho mệt .Tự nghiên cứu hay hơn chứ .

xlucifer

em dùng 5310, bác nào thiết kế hộ em một cái theme chỉ có 2 màu đen và đỏ có được ko ạ? em xin cảm ơn trước!

kensudokanke

ban co the~ lam cho minh cai theme everchanging cua~ 5700 giong ben SE dc ko ban? thanks nhiu

Chỉnh sửa cuối:

pknet65

xin may cai themes cho con dế 6120

ban nao lam on lam cho minh may cai themes cho chiec 6120 duoc khong va co ban nao chi minh nen tải themes cho 6120 la xai duoi gi duoc khong s60 và s40 sao cung ko cai dc vao chiec phone nay vay huhuhu

kaizuki

ai làm cho em themen động được ko , có những đóm lửa ( hay al2 đom đóm ) bốc lên từ một background màu đen được ko hiiiiii

hoandes

Bạn ơi, bạn chỉ giùm mình, cách thay dổi Icon cho QuickOffice, AdobePDF, Flash, Realplayer với. Mình nghiên cứu mãi mà không thay đổi được.

Status
Không mở trả lời sau này.