• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nhận làm themes theo yêu cầu nhá !

Status
Không mở trả lời sau này.

emlavip

bạn ơi có thể làm dùm mình themes ROBE DI KAPPA va` CONVERSE ....ban giúp mình nhé..thanks mấy bạn nhìu nhìu

Trung_0310

Bạn là người sành điệu , bạn là người ưa thích cái đẹp ! hãy vào đây để chiêm ngưỡng và đăng kí làm theme với tôi ! các bạn sẽ đc vừa lòng ! dưới đây là 2 cái themes mình mới làm nhưng do dung lượng post không đủ nên mình tạm thời đưa 2 cái ảnh này lên cho mọi người xem qua ! ok !

Anh ơi, anh có thể làm cho em theme tên là Ngọc Anh bằng chữ thư pháp được kô? Em đang xài N95_8g, em cảm ơn anh rất nhiều!
YM: trungtm51, nếu được nói chuyện với anh thì em rất vinh dự!

hugo123

Chủ Topic này đâu rồi trời? anh em xin theme quá trời kìa. Mở topic ra rồi trốn luôn là sao ? X-(
Anh em cần làm theme cứ lên trang www.ownskin.com

Đăng ký thành viên rồi tự tạo cho mình 1 cái theme theo ý mình nhé. Chúc vui :))

Status
Không mở trả lời sau này.