• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nhận lấy cer và key dùng để hack phone nhanh nhất VN ! Chỉ trong vòng 12h đã có cer

Status
Không mở trả lời sau này.
Hiện nay có rất nhiều người đang truy tìm cer và key nhanh và hiệu quả nhất nhưng thực sự cũng rất khỏ để tìm ! Nay đã có 1 trang web luôn giải đáp vấn đề này !

WWW.NOKIAVN123.CO.CC

Bạn đang sử dụng chiếc điện thoại sử dụng Hệ điều hành Symbian S60 v3 & S60 v5. Bạn muốn cài đặt các phần mềm, game mà không muốn mất tiền cho chiếc điện thoại của mình. Nhưng phần lớn các phần mềm, game các bạn cài đặt đều báo lỗi, làm bạn không phát huy hết tính năng của điện thoại HĐH Symbian. Chính điều này sẽ làm bạn cảm thấy phiền phức và khó chịu .

- Chúng tôi sẽ giúp cho chiếc điện thoại của bạn cài đặt được mọi phần mềm, game yêu thích mà không ảnh hưởng đến máy điện thoại. Khi hackphone chỉ can thiệp vào phần mềm, không can thiệp đến phần cứng.Nhưng bạn phải có cer và key.

- Lưu ý : Chỉ cần máy bạn dùng hệ điều hành Symbian thì đều có thể Hack Phone gồm các hãng di động như : Nokia,Samsung,Sonny Eric,LG,....

Chúng tôi luôn cam kết thời gian có cer và key nhanh nhất cho các bạn

- Thời gian nhận đơn làm cer key từ 00h đến 17h và nhận cer,key lúc 18h30 cùng ngày.

Các bạn vào đây để đăng ký nhận cer + key :

http://nokiax9.co.cc/diendan/showthread.php?4-Hướng-dẫn-đăng-ký-nhận-CER-và-KEY-!

Tất nhiên là có cả hướng dẫn chi tiết Hack Phone rất chi tiết :

http://nokiax9.co.cc/diendan/showth...Phone-bằng-Hellox-2.03-Sign-trên-điện-thoại-!

Khi hack điện thoại xong là có thể thoải mái các phần mềm mà bạn yêu thích !

Xin chúc các bạn Hack Phone thành công !

898759

Bạn có thể lấy hộ mình không, mình dở mấy ngón này lắm
Nokia C5-03
EMEI: 357022042256431
Thank s bạn

Status
Không mở trả lời sau này.