• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nhận tạo Acc iTunes FREE cho anh em PDAViet

Status
Không mở trả lời sau này.

Germaniteen

Check PM bạn đã có ACC itune (ViệtNam) cho bạn

Mình sẽ phụ giúp đồng chí Germaniteen giúp các bạn tạo ACC FREE cho itune.
@All
Tại sao các bạn lại khó tạo ACC FREE là thế nào nhỉ, tôi thấy rất đơn giản chỉ mất vài phút, đã có rất nhiều topic hướng dẫn tạo ACC FREE rồi mà. Các bạn nhớ hãy đọc kỹ và làm theo hướng dẫn, không tạo được thì hãy vào đây yêu cầu nhé.

@HHN
-Tình hình là các đồng chí yêu cầu như "thác nước" mà mình thì có 2 tay mà thôi! Nên làm không xuể! Cám ơn đồng chì HHN nhé! Đồng chí nào rảnh thì chung tay với! :D
-Đồng chí tạo acc cho mem nào nhớ post lên để mình bít khỏi tạo thừa nhé!
@all
Thật sự tạo acc free là một điều cực kì đơn giản chỉ vài ba phút thôi mà các đồng chí nhà ta lại 8-|! Thôi thì chung tay góp sức chút cho các đồng chí vì niềm đam mê iPhone!=D>

Germaniteen

làm dùm mình với, thanks nhìu nè :D
tinhanh_vannhuthe71311@yahoo.com

mail của mình là taohakhon@yahoo.com,làm cho mình 1 cái nhé. Cám ơn nhiều

2 đồng chí này OK rồi nhé!

sorry bác ạh!e ko ràng cho lắm đọc mãi ko hiểu bác thông cảm!!!
ID studio_tuananhnguyen@yahoo.com

Thank's!

Đồng chí này thì kiếm tra ID đã có rồi, nên mình tạo ID:studio_tuananhnguyen@gmail.com
nhé!

DEVIL_BESIDE_YOU

Các bác làm itune free phần lớn không được vì chọn vào ứng dụng mua,nếu chọn vào ứng dụng free thì đến phần pay pack sẽ có none,đánh dấu vào đó rồi các thông số như địa chỉ muốn cho cái gì vào cũng được chứ không cần phải địa chỉ rõ ràng như bên US
Theo mình nghĩ bác chũ top nên làm 1 bài hướng dẫn cụ thễ cho anh em làm..như vậy sẽ hay hơn

Germaniteen

Các bác làm itune free phần lớn không được vì chọn vào ứng dụng mua,nếu chọn vào ứng dụng free thì đến phần pay pack sẽ có none,đánh dấu vào đó rồi các thông số như địa chỉ muốn cho cái gì vào cũng được chứ không cần phải địa chỉ rõ ràng như bên US
Theo mình nghĩ bác chũ top nên làm 1 bài hướng dẫn cụ thễ cho anh em làm..như vậy sẽ hay hơn

Hướng dẫn thì đã có sẵn hết rồi, giờ mà thêm topic nữa thì sẽ dư thừa, không cần thiết! Vì có lẽ nhiều bác còn mới tiếp xúc với iTunes nên còn nhiều ngỡ ngàng không biết tạo acc free nên mình sẽ giúp tạo giùm, bác có rãnh thì giúp một tay!
=D>=D>=D>=D>

sonny

tôi có account rôi
nhưng cả mấy tháng nay không sử dụng đc bác à,
rất bực mình/ trước đay thì OK
khi tôi chọn free app từ itunes ( 8.1.0.52) ,
mở mục STORE/ DOWNLOAD, nó báo App đang down lỗi [ stopped ( err = 1012 ]
nó bắt check available for available download

check rồi vẫn báo lỗi nhu vậy ( tôi đã update itunes, trước đây dùng bản 8.0...ok, sau đo bị, up lên 8.1 vẫn bị như vậy )
lo lăng Acc của tôi có vấn đề
bác giúp tôi tạo cho 1 tôi 1 cái free accout đc không??
xin gửi về sonny_son@gg.nitto.co.jp
cảm ơn bác

Anh em giúp mình reply yêu cầu này đc không?

M

minhyahoo

Guest
Pass của mình là gì vậy. Không biết rùi ?

HHN

Well-Known Member
tôi có account rôi
nhưng cả mấy tháng nay không sử dụng đc bác à,
rất bực mình/ trước đay thì OK
khi tôi chọn free app từ itunes ( 8.1.0.52) ,
mở mục STORE/ DOWNLOAD, nó báo App đang down lỗi [ stopped ( err = 1012 ]
nó bắt check available for available download

check rồi vẫn báo lỗi nhu vậy ( tôi đã update itunes, trước đây dùng bản 8.0...ok, sau đo bị, up lên 8.1 vẫn bị như vậy )
lo lăng Acc của tôi có vấn đề
bác giúp tôi tạo cho 1 tôi 1 cái free accout đc không??
xin gửi về sonny_son@gg.nitto.co.jp
cảm ơn bác

Bác vui lòng tạo giúp em 1 cái nha :D
ID : danghoangchuong@gmail.com
Tks bác nhiều.

Đã tạo xong cho 2 đồng chí này, mời 2 đồng chí check PM

@All
Mẫy bác nhận được ACC xong là cũng lặn mất luôn, :|:| không thấy hồi âm hoặc THANK'S một tiếng :-?:-?:-?

M

minhyahoo

Guest
Ok ! được rùi tại không biết pass. Cám ơn bác nhiều.

IPHONE12

Tình hình là mình thấy các bạn xài iPhone ngày càng nhiều, mới tiếp xúc với iPhone nên có nhiều điều ngỡ ngàng, nhất là việc tạo ACC FREE iTunes! Do đó mình xin mở topic này cho anh em nào mà nghiên cứu mãi vẫn không tạo acc được thì vào đây! Mình sẽ giúp tạo acc trong thời gian nhanh nhất cho anh em! Mình khuyến khích nên tự tạo trước chừng nào làm mãi mà không được thì vào đây! :D

Chúc anh em luôn cảm thấy thích thú với con iPhone trong tay mình nhé!

Form đăng ký:

ID: abc@abc.com
pass: mình sẽ tạo sẵn rồi các bạn sẽ tự change pass sau nhé!

TMod Germaniteen

Cho mình xin 1 Acc nhé: N95MUSIC@GMAIL.COM

M

minhyahoo

Guest
Xin hỏi bác thêm cái này nữa nhé. Up firmware 2.2.1 rùi nhưng không có cái thằng Installer làm cách nào cài vô vậy bác ? Cám ơn rất nhiều.

hongtrangthang

các bác uj,tam jium em acc itunes dc ko,em mớj tập xàj jphone..ths các bác nhju
ID:hongtrangthang@yahoo.com

Status
Không mở trả lời sau này.