• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[NHẬP VAI] Blade of Darkness 1.5 - Game đi cảnh cực thú vị cho anh em

linhdung90

Thời gian cập nhật: 07.31.2012
Phiên bản: 1.5
Yêu cầu đối với iOS: 3.2 or later
Chuyên mục: Games
Lượt xem: 27172
Kích thước: 169 MB

Blade of Darkness là một trò chơi 3DRPG mở rộng các hành động. Khác với các trò chơi rpg chung, trò chơi này quan tâm hơn đến các hành động hơn so với tài sản. Bạn có thể tránh các cuộc tấn công của quái vật, hoặc nắm lấy một cơ hội để kết hợp và vô hiệu hóa chúng, và cuối cùng cho những con quái vật một cuộc tấn công chết người, tất cả phụ thuộc vào từng hành động của bạn. Trong trò chơi có bốn loại chính của vũ khí và ba level chính của áo giáp cho bạn lựa chọn.

tính năng:
★ ★ ★ Thiết bị ngẫu nhiên được trang bị bốn loại vũ khí và ba lớp áo giáp, hoàn toàn hơn 49.000!
★ ★ ★ mở cửa hoàn toàn 3D thế giới, trong đó bạn có thể chọn chiến trường phù hợp với bạn tốt nhất để chống lại quái vật
Giải thưởng cho các tác vụ hàng ngày, và phán quyết bổ sung có thể được mua thông qua công việc hàng ngày.
★ ★ ★ Một trải nghiệm thú vị
★ ★ ★ thuận tiện tuyệt vời và phương thức hoạt động, và hệ thống giao diện người dùng tích hợp cao
★ ★ ★ hơn 32 loại kết hợp của quái vật, với 70 loại quái vật khác
★ ★ ★ chế độ mạng cung cấp những niềm vui khi đánh bại quái vật cùng với bạn bè của bạn!
★ ★ ★ Hình thức hợp tác: bạn có thể chọn để kiểm soát vai trò lớn, và một số người theo sẽ trở thành trợ lý tuyệt vời của bạn!

Link down trên Iphone