• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NHỮNG ĐIỀU CẦN BIẾT TRƯỚC KHI SPAM

tylaodai85

Cho em góp mặt với :))
Junior Member:Tylaodai85 nè các pác ơi....

Last edited by a moderator:

Vietvnn

Super V.I.P
Tại lâu quá không có chụp hình, mà sẵn tiện lấy link bên kia cho lẹ :D
Thôi Up hình khác vậy

Anh Út ơi, hình anh có ghép không mà sao thấy nhòe nhòe vậy:-? :)) :)) :)) :p

Bete

Mọi người lưu ý một số điểm sau khi lập Topic mới ở box 8 nha.
1. Chủ đề nên bao quát để mọi người có thể phụ họa.
2. Đề tài hướng tới sự vui vẻ và giải trí, hoặc tình cảm để box 8 trở thành nơi thư giãn, xả stress.
3. Tránh các chủ đề đã có làm loãng box.
4. Tránh các chủ đề, hình ảnh... gây cảm giác căng thẳng, sợ hãi... (chúng ta vô box 8 để xả stress chứ không phải rước thêm những cảm giác không mời vào người)
5. Spam trong nghệ thuật.

Vài lời với mọi người. Mong mọi người lưu ý.

Last edited by a moderator:

Jade

Post phát cho khí thế.

Đạt tiêu chuẩn Hàng VN chất lượng cao chưa các bác.
Đảm bảo tổ chức thi Hoa Tiền em giựt giải là cái chắc.
SadPrince
1m76
60kg
DT:0904499907
Chưa có ny
Các mem nữ muốn làm quen giao lưu xin hoan nghênh :)

Tiếc quá..Te mới vừa tuyển xong anh iu,ko thì cu*ng chắc vé vô chung kết=))

diepviendvh007

Trời ơi sao toàn là nam không vậy mình post hình vào đây thì chít hổng được con gái mới lớn đâu để nhiều đàn ông vậy coi được ;;)

SadPrince

Tiếc quá..Te mới vừa tuyển xong anh iu,ko thì cu*ng chắc vé vô chung kết=))
Ấy bác JADE nói đúng quá đi thôi. Em phải chờ Bete tuyển xe ôm xong xuôi đâu đấy rồi em mới dám post bài này đấy bác ạ.:)):))

@diepvienDVH007: post hình lên để giao lưu chứ làm gì mà khó khăn vậy cu*ng

ironheart

Trời ơi sao toàn là nam không vậy mình post hình vào đây thì chít hổng được con gái mới lớn đâu để nhiều đàn ông vậy coi được ;;)
Có được một bé thì iron tui cuổm mất rùi còn đâu:))
Em phải cẩn thận đấy,xuất đầu lộ diện thì cũng bị cuổm mất như chị Te cho mà xem.
Xin chia buồn với anh em=))

SadPrince

Hay Diepvien cũng thông báo tuyển chồng như Te đi. Cho SadPrince đăng kí luôn:).
Không bít qua được vòng gửi xe chưa:))

nokia_tcx

Hình đó là hình Admin nhà mình đấy :)) Kô phải Badkid đâu :)) Badkid sao xấu ah nhầm sao đc đẹp vậy :)) .

Tom_codon

Super V.I.P
oạch bác vietvnn có câu chuyện độc thế.Kể tiếp cho em mấy câu chuyện nữa em học hỏi cái nào ....~
Hahahahahha

Nemmatlanh

Đề nghị chủ nhân của các tấm hình resize lại ảnh, nhìn lớn quá choáng mất diện tích của forum roài :((

Anh Tú
19/05/1979
1.70m
Phone num.: 0909 663 223
Nặng: 65kg

Hè hè,thế mới biết anh Tú cũng béo gớm.hahaha,nặng hơn em một cân.Nhìn cái ảnh trước của anh tưởng anh gày gò ốm yếu :)) .Đại Ca sinh trùng ngày với Bác Hồ có khác,có cái chán cao giống Bác Hồ quá.Chắc thông minh lắm :)) :)) :))