• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NHỮNG ĐIỀU CẦN BIẾT TRƯỚC KHI SPAM

BatKid

Super V.I.P
em là lính mới nhưng em cũng xin có ý kiến: người ta tiểu nhân thì mình fải quân tử chứ anh, nếu mình mà cũng thế là 1 giuộc rồi. Em cũng là thành viên bên đó nhưng chưa gặp người như anh nói, em thấy họ cũng ko đến nỗi (chắc chưa gặp) fải bị nói như vậy. Em hi vọng mod và admin đừng ban nick em nha :( (vì là thành viên của HHVN) tại em là lính mới nên có nhiều câu em hỏi hơi chuối (hay wá cơ bản) nên mấy anh ko trả lời nên em fải đem wa chỗ khác hỏi (em còn là mem của ppcvn nữa) :(

à vâng, chắc bác là member "hiếm hoi" được các bác mod bên ấy "tận tình" giúp đỡ hẻ :-?

AnhTu

Super V.I.P
Đối với member của PDAViet thì không từ bỏ một ai, bất kể là lính mới hay newbie, PDAViet lúc nào cũng sẵn sàng giúp đỡ. Chúng ta không cần sử xự tiểu nhân đối với bất cứ ai của các diễn đàn khác (Dù diễn đàn đó có dùng bộ lọc, hoặc có thái độ thù địch đối với chúng ta, hoặc diễn đàn cũng có chức năng, con đường tương tự với chúng ta).

Bete

Hihi. Em Te hỏng ưa bọn í. Bất độc bất anh hùng, bọn í tiểu nhân thì ta đây không cần làm đại nhân.

yingzhou

Mọi người thoải mái tranh luận nhưng đừng dùng lời lẽ nặng quá nhé.

tula2006

Không tin thử xem!!!

các bạn thử tải cái này về xem nhé,bạn sẽ ko tin vào mắt mình đâu hehe :D :D

Utxd

Trò này củ lắm rồi, chẳng có gì cao siêu cả nếu chịu khó nhớ hoặc ghi ra giấy 6 con bài đầu, so sánh với 5 con sau đó, chả có con nào giống với 6 con trước cả thì sao thấy được con bài mình đã để ý trước đó =))

hehe

ac,cũng potay luôn sao nó biêt đc cây bài mình nghĩ ta.e thử mấy lần mà vẫn đúng pohand

Hungnokia3300

Well-Known Member
Tất cả các con bài đều bị thay đổi hết nên có nghĩ về con nào cũng sẽ chả có. Nhưng mà kể ra thì cũng hay ra phết, nó không để cho mình có thời gian suy nghĩ xem là có những con bài nào. Đó mới gọi là ảo thuật chứ :D

thanks tula2006 nhá

Vietvnn

Super V.I.P
6 con bài cũ biến mất thay vào 5 con bài mới, nhưng 5 con bài mới biến rất nhanh nên làm cho ta ko có thời gian để ý, thay cái ảnh của david thành cái hình của mình thì mới lòe tốt he he he:))

FilterKings

Hahaha, một trò lừa bịp tuyệt vời!
Mới xem lần đầu, đúng là không thể hiểu nổi :O
Xem lần sau mới để ý,
Thật ra có 6 lá bài, 2 già, 2 đầm và 2 bồi. Vì nó hiện lên thời gian rất ngắn làm minh không thể nhớ hết, nhưng chỉ cần chú ý 1 cặp thôi, ví dụ, già là 2 con cơ và chuồn, lần sau sẽ lả bích và rô. Tức là 6 lá sau sẽ là các con còn lại và không trùng với 6 lá trước nên dĩ nhiên con mình chọn không có trong đó, nó bỏ bớt 1 lá thì cũng chẳng ý nghĩa gì, chỉ tăng thêm vẽ huyền bí thui :))

timhieu

Trò cũng hay đấy! Nếu tinh ý quan sát, sẽ nhận biết ra các quân bài thôi, trò ảo thuật vui mắt, giải trí!:)

HuuTien

Mọi người chỉ thấy biến mất lá baì của mình cứ tưởng nó giỏi :)).Cách giải thích các bài trên hoản toàn chính xác =D>

huegia

Học cách Spam " nghệ thuật "

Bác nào có cách Spam nào gọi là "nghệ thuật" thì giúp em với nào

binhminhmuon

...là khi vào một topic bạn thấy spam trong đó khiến bạn vui và thích thú chứ không phải tiếc vì đã lỡ mất công vào...

Anhtoitb

Spam là một nghệ thuật và người Spam cũng là một nghệ sĩ. Các bác nghe câu đó chưa ấy nhỉ?