• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NHỮNG ĐIỀU CẦN BIẾT TRƯỚC KHI SPAM

Bete

Gương mặt đen

Ai mà có tên trong danh sách này thì cứ mà khăn gói...về vườn ở sớm nha. Cái này người ta gọi là...hậu quả của Spam không nghệ thuật đó b-) b-)

Bete

Đồng chí coconok chú ý. Đồng chí đang bị... soi
Nếu không có những biểu hiện khá hơn Te e rằng ngày đồng chí khăn gói khỏi box 8 là không còn xa lắm
=)) =)) =))

Bete

Kẻ soái ngôi nắm giữ vị trí Spam... thiếu nghệ thuật số 1 hiện nay của làng PV là Coconok
Ku Tom nên vui vài hôm đi cưng vì dù sao bi giờ cưng cũng có...bạn

yingzhou

Tui đã mở một mục trong SPAM rồi. :)) Ai có bài trong đó nhiều thì sẽ bay ngay. Bà kiểm tra xem.

ironheart

Chết chết không biết từ trước đến giờ mình Spam có "nghệ thuật" không nữa,trong khi tần suất Spam của mình càng ngày càng tăng.Không bít cái điểm Văn 5 phẩy của mình có hại mình không.:D

MX31214

trời,cái topic này sẽ rất hay nếu như nằm trong phòng họp,chứ nằm trong bõ này thì sẽ làm anh em thấy ko thoải mái,và lại ko sợ khi bị cảnh cáo nữa,còn cái topic spam của yingzhou thì close mất tiu rùi,đâu có spam được nữa đâu :D

Phoenix

Cuối tuần sẽ tổng kết một Chủ đề có tên là SPAM.
Các bạn để ý thì đã có Chủ đề đó rồi! :D Cuối tuần sẽ tổng kết xem ai có tên trong Chủ đề đó nhiều nhất sẽ bị phạt $! :)) Các bạn cứ SPAM thoải mái nhưng hãy coi chừng! Hehe!

Chủ đề sẽ nằm tại đây: http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=1314

Chủ đề đó bị đóng rồi yingzhou ơi.

buommgu

Bé té spam có nghệ thuật đâu mà.Spam mà có nội dung tí thì cũng ko sao đâu.Bé té nổi tiếng từ hồi bên MF rồi mà

Phoenix

Ai mà có tên trong danh sách này thì cứ mà khăn gói...về vườn ở sớm nha. Cái này người ta gọi là...hậu quả của Spam không nghệ thuật đó b-) b-)

Bé té spam có nghệ thuật đâu mà.Spam mà có nội dung tí thì cũng ko sao đâu.Bé té nổi tiếng từ hồi bên MF rồi mà

Mình vừa ở phòng xưng tội ra, vòng qua đây định spam cái.
May là không bị bé Te supersoi :)) :)) :))
Hôm nay spam ở box này nhiều quá. Chúa tha tội cho con 8-| 8-| 8-| 8-| 8-|

Huycl2507

Kiện BatKid :)

Báo cáo các đồng chí ham mê cá độ bóng đá là hình như hơn tuần nay Công ty cá độ bóng đá do BatKid giữ chức vụ Giám đốc k biết vì lí do gì mà cty k có ra kèo,cho những thành viên ham mê cờ bạc trong đó có tui:D tham gia
Nay tôi,mạo muội mở topic này đề nghị các đồng chí nào cũng bức xúc như tôi hãy bỏ phiếu cho tôi vào chức danh giám đốc Công ty cá độ bóng đá
Nếu tôi giữ chức vụ GIÁM ĐỐC bảo đảm trận nào cũng có kèo cho các Bác tham gia,để mau làm giàuphá sản:)) :)) :))
Đồng chí nào ủng hộ xin vào đây bỏ cho tôi 1 phiếu đi,xin cảm ơn
=D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D>

Babyblue

Em mà giơ phiếu thì có được " ??8-| ??" gì không ?:-/ :-/ :-? 8-| tại em đâu có chơi cá độ đâu .mà nhờ anh làm giám đốc mà dễ giàu hay dẽ phá sản.:( :)) :-? .

Huycl2507

Ai bỏ phiếu ủng hộ cho TOPIC này sẽ có thưởng hết.Đặc biệt các nhân NỮ nhé,chầu cafe ở đối diện cty Netsoft đó (quên tên rùi,mới mở,đẹp lém)
Các bạn vào ủng hộ đê
=D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D>

Babyblue

em muốn biết trước nếu em ủng hộ sẽ được gì... Càfe à, còn suy nghĩ.... em đang nghèo nè... ủng hộ trước đi ! heheb-) b-) :D

Huycl2507

Em k cần ủng hộ anh,muốn uống cafe anh vẫn OK mà
Trùi ui,sao than dữ vậy

Kojiro

Super V.I.P
Cũng muốn tham gia nhưng lỡ may thắng lớn ông anh ko đủ "xiền" chung thì e biết kiện ai đây,mà nghe nghe giang hồ đồn là Mod Batkid có ô dù to lắm đấy huynh à! :))

Chỉnh sửa cuối:

Huycl2507

K đủ xiền thì cho tôi thiếu,mai mốt có trả chứ sao nữa:D
Mình k có ô dù,thì kiếm mua cái ô dù nào to ơi là to để che chứ sao:))

yingzhou

Hiện để mở công ty riêng phải có vốn điều lệ là 10000 PVD. :D Ông anh nhắm được hơn BK không? Ngoài ra còn có quy định là hiện nay chỉ có Mod mới được mở công ty riêng và làm ăn. Ngoài ra sẽ bị dẹp vì làm trốn thuế. :))

YingYu

K đủ xiền thì cho tôi thiếu,mai mốt có trả chứ sao nữa
Mình k có ô dù,thì kiếm mua cái ô dù nào to ơi là to để che chứ sao

Thông tin từ BATKID
do tình trạng mạng quanh khu vực nhà BK rung động theo sự cố động đất nên không thể truy cập vào các trang tỷ số lấy thông tin.công ty sẽ sớm họat động lại trong thời gian sớm nhất là một tuần nữa

hehe.đừng có dại mà đâm đơn kiện BK nhé.ô dù của BK là bự nhất PV rồi đó.

Huycl2507

Vậy Bac yingzhuo cho ông anh mượn vốn và đề nghị Mod cho tui lập cty đi nha:D
Sẽ thanh toán lãi nhanh thôi mừ:))
@YingYu: Dạ,em biết ô dù của BK mạnh nhất PDAVIET nên đâu có dám kiện tụng gì đâu,đưa vô mục vui chơi và tán gẫu mà,em biết thân biết phận lắm mấy VIP mà MOD ơi.Em mới có là DW thui:D

yingzhou

:D Mình đã lập công ty lô đề rồi nên không thể lập thêm cái nữa và cũng hết tiền cho ông anh vay. :D Topic này close để tránh các đồng chí không kiện được mà còn bị vạ lây. :))

Bổ sung thêm: Bạn có thể PM cho BK để làm chân thư ký cho ông í. Có thể sẽ được hoa hồng nhiều đấy. :))