• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NHỮNG ĐỒ CHƠI NÓNG NHẤT TRONG NĂM 2007

Status
Không mở trả lời sau này.

Kzak

mà bác ở đâu thế :| Hông phải ở HN chắc em bó tay :((

Pác đoán siêu thật :). Địa chỉ của Kzak tại 153 Kim Mã - Ba Đình - Hà Nội hoặc 43/20 ngõ Trại Cá - Truơng Định - Hà Nội (Đây là 2 địa chỉ duy nhất của Kzak). Nếu được pác chuyển vỏ ra cho Kzak thể hiện hình vẽ ;;) sau từ 3-5 ngày làm việc pác sẽ có 1 cái điện thoại "Độc nhất vô nhị luôn" :D

Chỉnh sửa cuối:

Kzak

Đẹp quá xá là đẹp. Có ai biết ở HN có chỗ nào sơn như này không???? :-?:-?:-?

Cảm ơn pác:D. Tại Hà Nội có Kzak ở 153 Kim Mã - Ba Đình - Hà Nội hoặc 43/20 ngõ Trại Cá - Trương Định. Nếu được tư vấn cụ thể giúp pác, em rất vui. Em tên Hoàng, số mobile: 0983 40 80 68 ;;)

Chỉnh sửa cuối:

ka_ka_ka

đẹp, nhưng mà trắng mới vẽ được hả? màu đen thì sao? nếu vẽ có bị mất màu cũ ko?

quangduc_ta

xinh nhỉ, nhưng không khoái nhờ người khác vẽ lắm
ka ka ơi, màu gì mà chẳng vẽ được, vẽ xong thì sơn phủ lên 1 lớp, màu cũ sao mà nhìn?!

Kzak

đẹp, nhưng mà trắng mới vẽ được hả? màu đen thì sao? nếu vẽ có bị mất màu cũ ko?

Không phải đâu bạn à màu nào cũng vẽ lên được. Khi vẽ bạn muốn giữ màu cũ thì giữ hoặc không thì thay đổi theo tông màu của hình. Mẫu Kzak đã vẽ trên điện thoại của pác không vẽ lại cho khách hàng khác ;;)

Kzak

Hàng mới về cả nhà ơi! ;;)

Chỉnh sửa cuối:

connguab

đẹp quá, mình cũng muốn vẽ mấy cái dt nhưng mình ở Bình Dương thì làm sao đây ??????????

Huycl2507

Mình muốn vẽ hình Hello Kitty lên mặc sau của con Iphone , bạn hình như ở Hà Nội thì phải , không biết làm cách nào đây:-??

Bete

:D Mọi người nhào vô vẽ điện thoại ủng hộ em Te nào :D.
Mại dô! Mại dô

giggs

đúng rồi đấy ,nói giá sơ sơ cho mọi người biết để còn liệu chứ. nếu được mình chơi ngay con Trinity, bữa nhậu làm rớt , nó xước mất, giờ muốn sơn luôn ^^

babaruarua

Thảo luận các máy nồi đồng cối đá nhất

Theo em được biết thì nokia có con máy 6310i là Pin siêu trâu bò luôn. Cách đây 2 năm em nghe nói có hãng motorola có con máy gì đó thuộc kiểu màn hình đen trắng Pin và sóng siêu khỏe chẳng kém con này nhưng chả biết modern của nó. Nhờ các anh em trợ giúp về các modern siêu khỏe pin, sóng và siêu rẻ nữa :D

Nhờ mọi người tư vấn giúp. Thanks

Status
Không mở trả lời sau này.