• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NHỮNG ĐỒ CHƠI NÓNG NHẤT TRONG NĂM 2007

Status
Không mở trả lời sau này.

TruongHan

Super V.I.P
Bồ câu gặm àh,thãm quá cơ,bác nào nắm q.tân phú thì truy tìm dùm bác này nhé :D :(:(:(

nokoragnarok

Bị 2 thằng lái xe máy giật mất ròi!! HuHuhuhuhu :(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)((

nokoragnarok

đâu có khoe đâu!! Ở chỗ đó vắng hoe, khoe với ai đc huhuhu mất ròi ai giúp tui vơi đi!! Cái bọn kia chôm máy ông về ròi bị xe tông cho chít cả nhà chúng nó đi! Dám cướp pé palm của tui huhuhu mất ròi hok bit làm ji hết

thanhbinh123

thành thật chia buồn cùng gia đình
p/s:hy vọng bọn nó gọi điện cho chuộc lại ráng chờ xem sao:-?

HotelHoangMinh

đâu có khoe đâu!! Ở chỗ đó vắng hoe, khoe với ai đc huhuhu mất ròi ai giúp tui vơi đi!! Cái bọn kia chôm máy ông về ròi bị xe tông cho chít cả nhà chúng nó đi! Dám cướp pé palm của tui huhuhu mất ròi hok bit làm ji hết
bạn đã báo Công an chưa? Hi vọng Công an sẽ tìm giúp bạn.

hbinhlove2003

mún lấy lại con Palm thì mua 1 con iPhone 3G làm lại màn 2 cảnh 1 đứng trước nhà, móc dây xích iphone vào túi quần đợi 2 thằng kia tới túm cổ nó :D

TruongHan

Super V.I.P
Bác cứ ra cái chỗ mà bác đã chia tay với pé Palm ý,cứ chờ đợi,rồi 1 ngày nào đó pé Palm của bác sẽ trở về mà :D

nokoragnarok

Làm gì có chuyện đó đc, huhu ai thấy thì giúp mình với nha, báo cho mình, mình wa đó huhu

poison071089

mún lấy lại con Palm thì mua 1 con iPhone 3G làm lại màn 2 cảnh 1 đứng trước nhà, móc dây xích iphone vào túi quần đợi 2 thằng kia tới túm cổ nó :D
Cẩn thận nó đi qua giật mất cả Iphone lẫn tụt mất quần !
Quần bò dạo này toàn 300k-400k + Iphone + bé Palm

Posted via Mobile Device

JongZiZi

Lần sau có bị giựt nhớ hỏi 2 thằng đó định cầm máy đem đi đâu để biết mà ra chuộc. :))

Status
Không mở trả lời sau này.