• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Những Game cài được cho OS 3.0

Status
Không mở trả lời sau này.

Chrisher

các bạn cài mobile íntallation thế nào thế chỉ mình gấp, hic hic. Mong các bạn

yue

Game nào của 2.x đều up và chơi đc trên nền 3.0 nhưg chủ yếu chạy mượt hay như thế nào k thôi :)
..1 vài game 3D mình up vào chơi được nhưng chạy lag lắm :( chứ lập topic rồi thi nhau liệt kê thế này thì.. :-/

longgiang81

Super V.I.P
Mình nghĩ nếu bạn nào sợ ăn táo hoặc Games ko tương thích thì trước khi Sync các bạn nên vào AppStore trên iTunes ở PC, Seach tên Games đó trước là tốt nhât, nếu có Support thì nó sẽ ghi luôn là OS 3.0 Tested :D

kotuankend

em đã test qua gần 50 game FW 2xx, thấy tất cả đều chạy đc trên FW 3 mà

lapthesim

các bác giúp em với máy em không mở dược máy nó cứ báo <the application cannot be opened >là máy bị sao vậy cấ bác giụp dở dùm thank trước cà nhà heheh

longgiang81

Super V.I.P
Tham khảo kĩ trước khi hỏi nhé bạn, vấn đề này đã được giải quyết từ lâu rồi. Sync 1 Apps Free từ iTunes hoặc add source zacklyn.110mb.com vào và tìm Fix Apps Cannot be Open là xong.

bopnhau

tình hình là e đang ở bên nhật,và đã làm 1 e iphone 3gs,nhưng ko thể cài game qua itunes được,cài từ appstore bằng iphones thì ko sao,mong các bác giúp đỡ

kuchiwara1701

cho hỏi sao mình cài mấy games FW2X vào bằng itune rùi sync nhưng vào iphone thì không thấy.chỉ sync chơi được mấy games ở FW3.0 này ah..muốn chơi PES mà không cài được....

LEDU

Em mới tậu được Iphone 3Gs, thích thú bao nhiêu thì cũng hơi lo lắng bấy nhiêu...
Thấy mục Game và App nhiều...em thử cài thì toàn bị báo như thế này..

Các bác có cách nào giúp cho em với...Em không muốn mang ra tiệm để nó cài Game và App rồi tốn tiền ngu...

Các bác giúp em với

LEDU

"The application was not installed on iphone because an unknown error occurred (0xE8008001)"

Em cài mấy bản Free từ iTunes thì chẳng sao cả, em lên trên này em load game hay App gì của các bác trên này (mới thử có vài cái cho con 3Gs của em và đã kiểm tra kỹ App và Game dành cho bản 3.0) thì nó toàn báo thế này thôi..

huhuhu

tam2905

"The application was not installed on iphone because an unknown error occurred (0xE8008001)"

Em cài mấy bản Free từ iTunes thì chẳng sao cả, em lên trên này em load game hay App gì của các bác trên này (mới thử có vài cái cho con 3Gs của em và đã kiểm tra kỹ App và Game dành cho bản 3.0) thì nó toàn báo thế này thôi..

huhuhu

bạn làm theo hướng dẫn dưới đây là ok :D

Mở Cydia lên kết nối NET rồi Add Source => xsellize.com/cydia Tìm mà cài nhé!

tìm cái installd (mobileinstallation for FW 3.0) cài vào :D

daosicz

Cái games Need For Speed Undercover đang chơi đến hồi cao trào toàn bị out ra! Thế mới tức. Máy tôi 3.0,có ai bị như tôi k?

miut

Lỗi này là do bởi máy của bạn chưa có cài Mobile Installation OS 3.0 sau khi JB lên 3.x , bạn cũng có thể cài chương trình này từ source http://iphone.gsm.vn/ nếu như sau khi cài Instald từ Xselize không được.

Cheer,

Trong

bạn làm theo hướng dẫn dưới đây là ok :D

tìm cái installd (mobileinstallation for FW 3.0) cài vào :D

Zenki

Super V.I.P
Topic này đã khá lâu (từ lúc FW 3.x vừa mới ra mắt) nên tính đến thời điểm hiện tại không còn chính xác nữa. Đa số các Games bây giờ đã Update lên các phiên bản mới hơn để hoạt động chuẩn với FW 3.x rồi. Mình xin LOCK topic này lại ở đây. Anh em có thể dùng để tham khảo thêm cho biết. Ai có thắc mắc gì hoặc muốn mở lại Topic thì PM mình nhé!!!

Status
Không mở trả lời sau này.