• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nice TaskBar Enhancement

Nice TaskBar Enhancement for Windows Mobile​

Công cụ giúp bạn thay đổi icon trong TaskBar. Hình ảnh khá đẹp, dùng được cho cả VGA lẫn QVGA

thấy hay thì thanks nhé :D

Chỉnh sửa cuối:
không download được bạn ơi, link die rồi.

Nếu sever busy thì bấm vài lần. Các bạn nên DK 1 nick trên host này vì mình thấy tốc độ upload của host Việt này là khá nhanh, các MOD bây giờ cũng hay up lên đây lắm.

Caohieu88

Đi chơi loanh quanh ghé qua up lên đây cho các bạn luôn nhá!
@haidang_alexandria: Nếu muốn upload file gì =<1Mb thì bạn có thể dùng nén hoặc thêm nén thành .7z là OK!

JongZiZi

Sao cái icon cột sóng của mình vẫn hình màu trắng cũ ko giống hình bên trên vậy ta. Mình xài AE WM6.1

QuangThang89

Mình cài các giao diện taskbar này đã số là ko thay đổi được cái cột sóng và hình Start, ko hiểu nguyên nhân vì sao :-?

Mình cài các giao diện taskbar này đã số là ko thay đổi được cái cột sóng và hình Start, ko hiểu nguyên nhân vì sao :-?

Bạn nên cài vô device có lẽ là được, mình test trên Uni màn VGA OK mà, thay đổi được tất cả

AnhPheCT

Cột sóng : Bạn nên tắt sóng trước khi cài vào Main! Nút Start: là mặc định của WM 6.5 nhé!!