• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NIGHT VISiON - KÍNH NHÌN ĐÊM CHO IPHONE

ancola66

Super V.I.P
NIGHT VISION v2.3

Phần mềm giúp Iphone của bạn nhìn trong ánh sáng yếu và chụp lại ảnh đó trong ánh sáng cực yếu.......:p. Cái này giúp được nhiều việc đây....=))

Nguồn :Tinhte

ancola66

Super V.I.P
cái này cài làm sao anh ? cứu em với T.T
Giải nén file tải về, nhấp đúp chuột vào file NightVision-v2.3.ipa là nó tự chạy vào thư mục Applycations của itunes, kết nối iphone với itunes roài sync applycations thoai:D

nikoclas2121

em cài vô máy xong...chụp hình...thấy có mấy chế dộ...em thử tắt hết đèn..mà vãn tối thui...ko dc như tấm a làm mẫu

Germaniteen

me too T.T chả hỉu làm sao đc như thế

Giã sü,dag o trog 1cän phòng tôi om,ban có thây j k,thì iphone the same!ðâu phãi camera hông ngoai ðâu mà nhìn ghê vây!

Posted via Mobile Device

ancola66

Super V.I.P
em cài vô máy xong...chụp hình...thấy có mấy chế dộ...em thử tắt hết đèn..mà vãn tối thui...ko dc như tấm a làm mẫu

me too T.T chả hỉu làm sao đc như thế

Giã sü,dag o trog 1cän phòng tôi om,ban có thây j k,thì iphone the same!ðâu phãi camera hông ngoai ðâu mà nhìn ghê vây!

Posted via Mobile Device
Các bạn chụp một bức ảnh trong ánh sáng yếu sau đó nhấn vào button USE PHOTO là như ảnh mẫu ngay:D

Germaniteen

àh, vậy là các bác chụp xong rồi chương trình này mới dùng những thuật toán nội suy với hình ảnh làm cho nó rõ hơn như là trong hình mod ancola66 làm nè! Quên mất bước USE PHOTO thì không ra được đâu!