• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NimBuzz 2.00 phiên bản mới

thien13311

Active Member
Cảm ơn bạn mình cũng muốn test thử. :D
Xin mod cho gửi file đính kèm để anh em download được trên mobile luôn nhé :)

Chỉnh sửa cuối:

acthu

lúc cài với cả trong settting có VoIP sound.. mà sao ko gọi được nhỉ. Gọi xong nó chuyển thành voice messeger. kể cả mình gọi skype đi hay skpye gọi đến đều lưu thành voice mes. chắc có mỗi Fring có thể gọi VoIP dc..:(.
Ko set status và thấy stastus mọi ng.. ko auto reconnect nữa, nản nhất cái này. dis lúc nào ko biết

Chỉnh sửa cuối:

vivataba

lúc cài với cả trong settting có VoIP sound.. mà sao ko gọi được nhỉ. Gọi xong nó chuyển thành voice messeger. kể cả mình gọi skype đi hay skpye gọi đến đều lưu thành voice mes. chắc có mỗi Fring có thể gọi VoIP dc..:(.
Ko set status và thấy stastus mọi ng.. ko auto reconnect nữa, nản nhất cái này. dis lúc nào ko biết
không hiểu mạng bạn làm sao chứ bên mình dung GPRS vinaphone ol tu sang đến tối nè. có thể do đường truyền bạn thôi pm này mình thấy chạy rất ổn định:D

vivataba

cho em hỏi cách tính tiền của phần mềm này thế nào vậy các bác ơi

cái này mình cũng không rõ nhưng đã text thử lúc 8h đến cty ol đến chiều về là 7h tối mới tắt xem tài khoản bị trừ hơn 5k VND có thể là quá rẻ tha hồ chat nhé không lo bị trừ nhiều đâu bạn ;)

nobuhiro

cái này hình như xài bản cũ gọi dt dc nhưng nó trừ tiền y như gọi bt vậy

TrymXanh2

5k 1 ngày ma rẻ hả. em chat với ghẻ cả ngày gói 10k thuê bao 1 tháng cua VT hết ko đến 1k bạc. chat thương xuyên, liên tục. ăn cơm nó cũng hỏi ăn mấy bán là các bác biết