• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nimbuzz 2.2 OS 9.2

Trungls

Posted via Mobile Device
M nghe nói pm này gọi điện miễn fí đc, m thử gọi voice yahô ok rùi còn skype thì chưa có nick của ai để thử. M gọi vào sdt thì nó báo " an error occurred" là sao hả b? B làm ơn hươ'ng dẫn m cách gọi điện tới sdt với. Cho m hỏi cái này tính cước ntn? M gọi voice và chát bật webcam có mất tiền ko b? Thanks b nhiều ha.
Mình không rành vụ gọi sang sdt lắm. Nhưng mình biết muốn sử dụng được phải trả phí cho một số dịch vụ NimbuzzOut, Skype, SIPs...

Còn nếu bạn chỉ gọi wa các nick Yahoo, Skype thì chỉ tốn phí internet thôi. Mà Nimbuzz làm gì có Video Chat.

Posted via Mobile Device

demxuanthu

Ước gì có pmềm chát yahoo mà nhận đc webcam từ người chat yahoo trên pc nhỉ?

phuong_s2

Sao mình mở nimbuzz ra, đăng nhập vào ok. Nhưng mà khi vào danh bạ lại xuất hiện một cái banner quảng cáo nho nhỏ nằm phí trên. Làm sao tắt nó bi giờ. Thường thì các phần mềm tải trên ovistore nếu là miễn phí thì cũng xuất hiện cái banner quảng cáo như vậy đó