• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nimbuzz 2.40 [6600 -7610 - 6681 -6682 - N70 -N72] By SymPViet Group

DreamLand

Nimbuzz 2.40 [6600 -7610 - 6681 -6682 - N70 -N72] By SymPViet Group

Nimbuzz là một dịch vụ di động thế hệ mới, cho phép con người dùng sử dụng với chi phí thấp hoặc các cuộc gọi miễn phí từ điện thoại di động, miễn phí tin nhắn, mạng xã hội và các tính năng truyền thông phong phú khác qua mạng internet mobile (Wi-Fi, 3G, 2G, GPRS).

Nimbuzz hiển thị danh sách online, offline, bận rộn, hay đi vắng, các thông điệp trạng thái, avatar và hoạt động cộng đồng. Người dùng có thể chat room, hội nghị, chat nhóm, chat riêng, gửi hình ảnh, tin nhắn và các chức năng tương tác khác.
Phiên bản mới có nhiều thay đổi, fix âm thanh,...

Hỗ trợ mạng xã hội bao gồm Skype ®, Facebook ®, Windows Live Messenger (MSN ®), GoogleTalkTM, Twitter, Yahoo TM,! AIM ®, MySpace, ICQ ®, GaduGadu, Hyves, StudiVZ, Giovani và nhiều mạng khác.

• Phiên bản Việt hoá bởi Nhóm SymPViet
  • Hỗ trợ : 6600, 7610, 6681, 6682, N70, N72 , ...

Download:

Chỉnh sửa cuối:

cksovhl

Member
ơ thế 1 thằng dùng máy tính có voice chat và 1 thằng dùng cái này có nói chuyện được không vậy bạn?

DreamLand

ơ thế 1 thằng dùng máy tính có voice chat và 1 thằng dùng cái này có nói chuyện được không vậy bạn?
Voice chat từ Điện thoại tới Yahoo trên PC rất tốt đó bạn, dùng 3G hoặc dòng máy có Wifi thì chất lượng cuộc gọi tốt hơn ;))

namx3k0

Đúng rồi!E cũng nhấp vào icoin là out lun.A xem giúp a e nhé.Dùng n70

DreamLand

Xin lỗi các bạn Download lại nhé , Đêm khuya Upload nhầm file :D
Mong các bạn thông cảm nha :D

kakalot29307

hehe=D>mới post bản eng hôm wa nhờ ai đó làm thịt nó dùm:p bữa nay thấy bản vh mừng quá \-/ cám ơn nhìu

DreamLand

Vẫn out pác DreamLand ơi ! Các pác wa đây chọn loại máy minh xài down về thử xem.Mình mới down về bản test thì k bị out.!
http://m.nimbuzz.com/content/home?PHPSESSID=mgqot5md7vgpvvo305nn56e3g0

Mình chỉ Test dc hai bản 6681 - 6682 và N70 N72 thấy không bị Out nữa mà bạn, hum qua mình up nhầm file ( rsc không nằm trong App nên bị out ) :D
hehe=D>mới post bản eng hôm wa nhờ ai đó làm thịt nó dùm:p bữa nay thấy bản vh mừng quá \-/ cám ơn nhìu

Bản này anh hihoha thông báo cho mình từ mấy hôm trước nhưng hôm qua mình mới kịp xử :D

kakalot29307

DreamLand Bản này anh [B nói:
hihoha [/B]thông báo cho mình từ mấy hôm trước nhưng hôm qua mình mới kịp xử :D

ai thông báo trước cũng ko sao .miễn sao có pm dùng là tốt rồi \-/ cám ơn dreamland nhiều :p