• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NIMBUZZ phiên bản 2.2.0 [CẬP NHẬT] [N70-7610-6680-6681]

DreamLand

Nimbuzz cho phép bạn gọi điện, chat, nhắn tin, và gửi các tập tin miễn phí.

Kết hợp với các công cụ chat khổng lồ của Skype, MSN, Yahoo, ICQ, AIM, Google Talk và còn nhiều hơn nữa.

Trò chuyện bằng tin nhắn,Gọi điện thoại riêng và Gọi theo nhóm, Chat room,Chat nhóm, gửi tin nhắn offline, gửi ảnh / nhạc / video, gửi tin nhắn bằng giọng nói,...

Không bao giờ mất danh bạ: Sao lưu danh bạ trực tuyến , chỉ cần sao lưu một lần, nếu lỡ mất số điện thoại trong danh bạ hoặc tệ hơn nữa là mất điện thoại vì nhiều lí do khác nhau,bạn có thể vào Nimbuzz để sao lưu lại.

Tiết kiệm tiền: Thay vì gọi bằng dịch vụ của nhà mạng, Nimbuzz sử dụng Internet để cho phép bạn thực hiện cuộc gọi miễn phí quốc tế và trong nước. Bạn cũng có thể đăng ký tài khoản VOIP của bạn để gọi bạn bè miễn phí trên điện thoại di động.

Xác định vị trí : Chia sẻ vị trí trên bản đồ qua Yahoo! Map. Bạn có thể biết người đó đang ở đâu , cách bạn bao xa, và ngược lại.

Phiên bản mới Giao diện thay đổi + thêm nhiều tính năng hấp dẫn!
Hiển thị Poup khi để chế độ Ẩn

Lưu Lịch sử tin nhắn

Chỉnh sửa cuối:

hoaiducpro

Tem cái.Nimbuzz ver lần này có giao diện khá chán.phần cửa sổ chat không như phiên bản cũ.và các nick được hiển thị với hình ảnh màu ghi.chán.có tính năng mới đó là hiển thị tin ra menu khi không Show.7/10.

DreamLand

Tem cái.Nimbuzz ver lần này có giao diện khá chán.phần cửa sổ chat không như phiên bản cũ.và các nick được hiển thị với hình ảnh màu ghi.chán.có tính năng mới đó là hiển thị tin ra menu khi không Show.7/10.
Có tem đâu mà Bóc hả bạn :((8-|
Nhưng mình lại thích Phiên bản này :D -> Mỗi người mỗi ý :p

ZzMaDezZ

cái này co sai cho s40 ko vay em kiem cai nimb 2.2 cho s40 cu the la may nokia 3500c ai co pm gjum em di

DreamLand

cái này co sai cho s40 ko vay em kiem cai nimb 2.2 cho s40 cu the la may nokia 3500c ai co pm gjum em di

Post bài có dấu nhe bạn !
Bạn thử vào địa chỉ get.nimbuzz.com tải xem nhé !
Mà Nimbuzz có chức năng tự kiểm tra cập nhật, phiên bản mới thì nó tự thông báo cho bạn mà !

ngochung2009

Posted via Mobile Device
Hình như ko có njmbuzz cho s40 đâu,bác nên tìm pm fring đj dùng để chat trên s40 cũng được đó

TruBic

Well-Known Member
Posted via Mobile Device
Hình như ko có njmbuzz cho s40 đâu,bác nên tìm pm fring đj dùng để chat trên s40 cũng được đó
sao lại ko có nimbuz cho s40 hả bạn? Qua đây http://www.pdaviet.net/showthread.php?p=1020825#post1020825 dow bản 1.5.0 dùng cho dòng máy s40 nhé bạn

Trungls

Nimbuzz vẫn chỉ send file Media thôi nhỉ..
Bản này mình thấy giao diện bố trí hợp lý đấy chứ. Ngay cả cuộn lên, xuống trong khi chat cũng được cải tiến mượt hơn.

Mỗi tội nó hiển thị thông báo ra ngoài nghênh ngang quá. Nếu là một thông báo nho nhỏ ở góc mình nghĩ hay hơn. Không ảnh hưởng đến các hoạt động khác. Và thêm nữa, không Zoom được avatar rồi :D. Mặc dù avatar độ nét không cao nhưng nhiều khi zoom lên cũng biết là hình gì đấy chứ :D.

Vẫn ấn tượng Nimbuzz nhất trong các pm chat.
Posted via Mobile Device

DreamLand

Nimbuzz vẫn chỉ send file Media thôi nhỉ..
Bản này mình thấy giao diện bố trí hợp lý đấy chứ. Ngay cả cuộn lên, xuống trong khi chat cũng được cải tiến mượt hơn.
Mỗi tội nó hiển thị thông báo ra ngoài nghênh ngang quá. Nếu là một thông báo nho nhỏ ở góc mình nghĩ hay hơn. Không ảnh hưởng đến các hoạt động khác. Và thêm nữa, không Zoom được avatar rồi :D. Mặc dù avatar độ nét không cao nhưng nhiều khi zoom lên cũng biết là hình gì đấy chứ :D.
Vẫn ấn tượng Nimbuzz nhất trong các pm chat.
Posted via Mobile Device
Avatar vẫn Zoom được bình thường đó bạn !
Muốn send file nào thì bạn chỉ cần rename file (thêm *.jpg hoặc *.mp3 )

Còn lại mình đồng ý :D

Trungls

Avatar vẫn Zoom được bình thường đó bạn !
Muốn send file nào thì bạn chỉ cần rename file (thêm *.jpg hoặc *.mp3 )

Còn lại mình đồng ý :D

A ra là phải đợi nó retrive profile xong mới zoom được. Sai xót của mình :D.

Còn cách rename hay thiệt.
Cám ơn DreamLand nhiều ha.

Posted via Mobile Device

hnt20042000

bên này xôm tụ quá chả chán như 3rd. thấy gớm chả ma nào . cách send file hay đó. cảm ơn nhiều.có 3g thì nimbuzz lên ngôi. ko cứ ra quán cafe mà gọi với nhau cho đỡ tốn tiền

laocai_city

cho em hoi tí em cai` vào mà ko tạo tài khoản đc.huhu nó bảo ko thể kết nối ..........:-?:(:-/