• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nimbuzz S60v1 version 2.03

DreamLand

Mình vào rồi download thì ghi dung lượng là 804 k . Nhưng download về thì lại là nimbuzz.cod dung lượng 50 k bó tay
Posted via Mobile Device
Sao y hệt mình vậy nè :D, mình tìm bản sis hok được, chắc Ngage phải xài java rùi.
Theo mình Nimbuzz-4.cod giống như jad của java, bạn mở lên và nó sẽ tự download, mình dùng n70 nên file đó hok hỗ trợ, file corrupted!
thử xem sao nhe, cho ý kiến luôn nhá!

traicauhd

Cho thằng bạn mượn chơi game rồi chiều lầy về thử xem sao
Posted via Mobile Device

vokhanhyen

Sao y hệt mình vậy nè :D, mình tìm bản sis hok được, chắc Ngage phải xài java rùi.
Theo mình Nimbuzz-4.cod giống như jad của java, bạn mở lên và nó sẽ tự download, mình dùng n70 nên file đó hok hỗ trợ, file corrupted!
thử xem sao nhe, cho ý kiến luôn nhá!
cũng không phải đâu em ạ !! Pm chat này có từ lâu rồi !! và đặc biệt 1 điều chưa bao giờ hỗ trợ cho ngage em ạ !! nếu là bản java thì nó hỗ trợ cho loại 2java 2.0 còn file SIS thì càng không hỗ trợ cho ngage !!! anh mong nó hỗ trợ cho v1 lắm nhưng tuyệt vọng:-?hôm vào pda thấy anh em viết cho s60v1 anh mừng lắm nhưng !!!:(( oa oa oa

DreamLand

cũng không phải đâu em ạ !! Pm chat này có từ lâu rồi !! và đặc biệt 1 điều chưa bao giờ hỗ trợ cho ngage em ạ !! nếu là bản java thì nó hỗ trợ cho loại 2java 2.0 còn file SIS thì càng không hỗ trợ cho ngage !!! anh mong nó hỗ trợ cho v1 lắm nhưng tuyệt vọng:-?hôm vào pda thấy anh em viết cho s60v1 anh mừng lắm nhưng !!!:(( oa oa oa
Sorry anh thông cảm nhé, lý do thì chắc anh cũng biết rồi! Hi vọng sắp tới sẽ có bản hỗ trợ cho ngage! :)

DreamLand

cái này tui cài vô con 7610 thấy chạy lâu lắm :(
Phần mềm quá hay, ko có gì chê được, ngoài việc loading contact hơi lâu, nhưng cũng chỉ chưa đầy 1phút, test trên N70, mạng Mobifone! Mạng beeline thì nhanh khỏi chê luôn!

DreamLand

mình cài rùi!đã vào được!Nhưng giao diện không đẹp như của bạn!hjc
Cái chính là theme của điện thoại thôi bạn à!
Có bản 2.1 rồi đó bạn!
Nhiều tính năng cập nhật và nhiều emoticon hơn!

vulongdhnt

Phần mềm quá hay, ko có gì chê được, ngoài việc loading contact hơi lâu, nhưng cũng chỉ chưa đầy 1phút, test trên N70, mạng Mobifone! Mạng beeline thì nhanh khỏi chê luôn!

chưa đầy 1 fut sao bạn,ko hiểu sao con 7610 của mình nửa tiếng mà vẫn ko thấy ji.nản wa ...

DreamLand

chưa đầy 1 fut sao bạn,ko hiểu sao con 7610 của mình nửa tiếng mà vẫn ko thấy ji.nản wa ...
Chắc GPRS của bạn gặp vấn đề rồi!
Test phiên bản 2.1 đi bạn, load danh bạ nhanh kinh khủng !

Nhờ MOD close topic này giúp DL với !

vulongdhnt

Chắc GPRS của bạn gặp vấn đề rồi!
Test phiên bản 2.1 đi bạn, load danh bạ nhanh kinh khủng !

Nhờ MOD close topic này giúp DL với !

bạn có thể úp lên cho anh em đc ko?gprs của mình vẫn rất ổn,mình đang xài bản slick việt hóa của sym mà chạy vẫn ngon.chỉ có cái này là thấy ko ổn.:-?

vulongdhnt

bạn qua đây nhé http://pdaviet.net/showthread.php?p=963413#post963413
tuy bản này không hoàn hảo nhưng cũng tạm ok.

sr nhưng vẫn ko có tiến triển ji cả,lúc mình install gần xong nó có báo 1 lỗi là "already in use" rồi báo "install complet" .nhưng khi vô thì tớ chẳng thấy cái hình nào như của bạn up lên cả.thấy nản quá bạn ak,mình chạy slick vẫn ngon tuy đôi lúc tự out như mấy bác trong diễn đàn.(sr mình ko up hình lên đc vì minh cài chương trình chụp àn hình mà ko biết sử dụng.hjc.gà wa):(:)((

vinh_hung93

chạy đc nhưng khi vào nó bào lội bạn ak.......đây là lỗi xuất hiện trong quá trình việt hóa nak

vulongdhnt

chạy đc nhưng khi vào nó bào lội bạn ak.......đây là lỗi xuất hiện trong quá trình việt hóa nak

chắc ko fai đâu bạn,có lẽ là do máy mình thôi,chứ mấy bạn trong fouroom vẫn chạy ầm ầm mà.;;)

vulongdhnt

mình dùng ngage mà ko xài đc

ngage là v1,hiện tại trong 4room có bản dành cho v1 đó,nếu bạn dùng ko đc thì vô trang chủ down về xem.chứ cái bản này con 7610 của mình cũng ko vô đc.fai vô trang chủ down về.cái này hiện tại thì nó ko cho tạo tài khoản trên mobile,fai vô trang chủ tạo.và còn lỗi khi vô tất cả các fong chát nữa.nghe bác dream nói đã fix lại và chuẩn bị up lên.anh em chờ chút ^^!

DreamLand

ngage là v1,hiện tại trong 4room có bản dành cho v1 đó,nếu bạn dùng ko đc thì vô trang chủ down về xem.chứ cái bản này con 7610 của mình cũng ko vô đc.fai vô trang chủ down về.cái này hiện tại thì nó ko cho tạo tài khoản trên mobile,fai vô trang chủ tạo.và còn lỗi khi vô tất cả các fong chát nữa.nghe bác dream nói đã fix lại và chuẩn bị up lên.anh em chờ chút ^^!
bản fix mình up hôm qua rồi bạn ạ !
qua test thử nha , hok còn lỗi tự out nữa!
nếu bạn dùng không được thì mình cũng không hiểu sao nữa ! hic

http://pdaviet.net/showthread.php?p=978921#post978921