• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Ninja school 2 crack full...mại zoooo

playboy9x

Game này chắc k fai giới thiệu nhỉ.
Link đây..
http://www.mediafire.com/?hosymk1x7zswoq3

Hướng dẫn:
Sau khi download về, cài đặt vào sẽ có 2 chương trình:
- Ninja school 2
- Cheat RMS
»Đầu tiên các bạn vào game Ninja Shool 2 rùi thoát ra luôn nha. Tiếp tục vào chương trình Cheat RMS, dùng phím 8 kéo xuống dòng NINJASHOOLxxx chọn "Mở (phím OK)" các bạn sẽ thấy dòng này: "TEAM PAY XXXX 109000". Trong đó XXXX chính là mã số kick hoạt game.
»Sau khi đã lấy được mã số kíck hoạt, bây giờ chỉ việc nhập vào game thui (3.Nhập mã kích hoạt).
»Lưu ý: Khi nhập mã kick hoạt lần đầu tiên sẽ ko đc. Đừng lo hãy vào 3.Nhập mã kích hoạt lần nữa nhưng ko nhập gì hết mà xóa hết số đi "Để trống" rùi lại nhấn OK phát nữa là đc. Nhớ chọn "Chơi mới" nha, chọn tiếp tục là ứng dụng sai phải download lại game đó..
>:)>:)>:)
Thêm kái hình

Hoặc các bạn có thể vào đây để download trên đt
http://ducthai26.wap.sh/ninjaschool2

Chỉnh sửa cuối:

jack_hunter97

bạn ơi mình xài 5530 tải bên S60v3 cũng có cách làm giống bạn nhưng mình đi qua cái khu j đó nó kêu mình luyện lên cấp 13 mới dc đi qua khi mình luyện xong thì nó chiếu cảnh phim con nhỏ với thằng gì đó đi báo tin cái thấy đúng hình luôn chả chịu di chuyển nữa mình làm thủ 2 lần cũng vậy có ai bị giống mình kô

elephance

mình bật chương trình RMS lên nhưng ko bấm nút xuống được (phím ảo bấm ko đc)

duyvan159

sao giống mình zậy choi đến lv 13 rồi đứng ở cái nv kia DM! mình down đi down lại 4,5 lần mà cũng zậy mình cũng xài 5530xp giống bạn
bạn ơi mình xài 5530 tải bên S60v3 cũng có cách làm giống bạn nhưng mình đi qua cái khu j đó nó kêu mình luyện lên cấp 13 mới dc đi qua khi mình luyện xong thì nó chiếu cảnh phim con nhỏ với thằng gì đó đi báo tin cái thấy đúng hình luôn chả chịu di chuyển nữa mình làm thủ 2 lần cũng vậy có ai bị giống mình kô

tnhoanglong

sao giống mình zậy choi đến lv 13 rồi đứng ở cái nv kia DM! mình down đi down lại 4,5 lần mà cũng zậy mình cũng xài 5530xp giống bạn

Ah, cái này mình cũng từng gặp rồi. Có 2cách. C1: bạn đứng ở chỗ nào gần vị trí dừng hình(trước lúc Sakura gọi nhé), b nhảy thật cao về phía bên phảii (ít nhất là gần qua kái cửa sổ đầu tiên), rồi trước lúc hạ cẳng xuống đất, b chém thật nhiều,lúc chạm chân xuống đất thì ấn linh tinh cả lên (các phím có chức năng điều khiển thôi nhé). Thế là ok. C2, b chịu khó vào Xplore => !/sytem/dmgr tìm hiểu xem ninja school b cài,nó tạo file nào. Như của mình là 102829a0. Sau đó, b lên http://www.teamobie.com down phiên bản ninja school2 về, cài vào ổ k chứa bản crack (vd b cài bản crack vào thẻ E thì b fải cài bản kia vào bộ nhớ máy C). Xong, vào Xplore, tìm file mà game tạo ra (bản chưa crack, nó cùng tên với bản crack) , b copy file đó rồi paste đè lên bản crack. Vậy là xong. Bây giờ, mở game lên và khám phá tiếp thôi. Chúc vui!!

duyvan159

khó

:((sao có vẻ khó khăn wá:(( để mình thử thank nha
Ah, cái này mình cũng từng gặp rồi. Có 2cách. C1: bạn đứng ở chỗ nào gần vị trí dừng hình(trước lúc Sakura gọi nhé), b nhảy thật cao về phía bên phảii (ít nhất là gần qua kái cửa sổ đầu tiên), rồi trước lúc hạ cẳng xuống đất, b chém thật nhiều,lúc chạm chân xuống đất thì ấn linh tinh cả lên (các phím có chức năng điều khiển thôi nhé). Thế là ok. C2, b chịu khó vào Xplore => !/sytem/dmgr tìm hiểu xem ninja school b cài,nó tạo file nào. Như của mình là 102829a0. Sau đó, b lên http://www.teamobie.com down phiên bản ninja school2 về, cài vào ổ k chứa bản crack (vd b cài bản crack vào thẻ E thì b fải cài bản kia vào bộ nhớ máy C). Xong, vào Xplore, tìm file mà game tạo ra (bản chưa crack, nó cùng tên với bản crack) , b copy file đó rồi paste đè lên bản crack. Vậy là xong. Bây giờ, mở game lên và khám phá tiếp thôi. Chúc vui!!

Chỉnh sửa cuối:

vipcan

mình đã thử và đã thành côg bạn cứ nhảy nhảy chém chém lia lịa là đẹp ngay nhưng khổ nỗi qa được chỗ đó rồi gặp cái mê cung aka gì gì ấy thì kô biết cách nào để qa mog các bạn tìm cách giúp mình :-<

tnhoanglong

mình đã thử và đã thành côg bạn cứ nhảy nhảy chém chém lia lịa là đẹp ngay nhưng khổ nỗi qa được chỗ đó rồi gặp cái mê cung aka gì gì ấy thì kô biết cách nào để qa mog các bạn tìm cách giúp mình :-<

Ôi trời! Đầu tiên b phải đi hết về bên phải, đừng nhảy lên bất kì cái gì nha! Sau đó nhảy lên bậc thang. Rồi nhảy về phía trái(kịch đường thì thôi). sau khi nhảy xong, bạn sẽ đứng ở tầng 2(ngay trên chỗ b đứng lúc mới vào hang). Rồi nhảy tiếp lên tầng trên cùng). Xong lại nhảy về bên phải. qua chỗ có 2 bộ xương đứng sau cái cột (cái cột có chân cao hơn bình thường, và b phải nhảy lên mới qua đc). Tiếp đến là nhảy xuống dưới (chú ý có 2 đường, b nhảy xuống lối bên phải nhé). sau đó, khi nhảy xuống tầng trệt rồi, đi sang phải và lại nhảy lên trên tầng thượng theo lối mới. cuối cùng, b phải nhảy xuống 1 lần nữa là xong. ok, qua hang. híc, mình onl bằng đt nên k up hình minh họa đc, nói hơi dài. Chúc vui! Ah, phải chú ý là: nếu chẳng may rơi xuống, b phải làm lại từ đầu nhé! Đừng cố mà nhảy tiếp (vô ích). đay là cái hay của Nịna School. B thủ xem nha!

b0m_lx

anh em cho mình hỏi chút
mình dùng 5530 mà cái chỗ bay diều lượn không bay qua đc
ấn phím lên hoài mà cứ như k ấn ý
chán k chịu đc
ai có cách qua chỉ mình với

ros

vừa ấn phím lên nhưng cũng phải ấn phím sang phải để nó qua nhanh hơn nữa bạn ạ, cố gắng đừng bị mấy con bọ đụng vào khỏi bị chậm.

b0m_lx

vừa ấn phím lên nhưng cũng phải ấn phím sang phải để nó qua nhanh hơn nữa bạn ạ, cố gắng đừng bị mấy con bọ đụng vào khỏi bị chậm.

vậy hả ?
mình cứ cho nó đi theo chiều gió
thank bạn . test đã :))

b0m_lx

có ai chỉ giúp mình cách trả lời 3 câu đố k

câu đố thứ 1 là cái đồng hồ
câu 2 chạy 1 vòng dưới nước là xong
câu 3 thì đánh con tôm lấy vỏ là đc
ps: chicken :))

duyvan159

anh em cho mình hỏi chút
mình dùng 5530 mà cái chỗ bay diều lượn không bay qua đc