• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Ninja School 2 DEMO Version

thanhlongnd

vách vúi nào bạn? có phải là chỗ đỉnh núi không Ichidai không? chắc là bạn đến đó từ đồi Kokoro đúng không (vì đường kia đang bị khóa). lúc đầu mình cũng như bạn không thể đi tiếp được nhưng có 1 mẹo nhỏ có thể giúp bạn đó là bạn chỉ cần đặt chân lên khu vực đỉnh núi rồi lại quay lai đồi Kokoro. sau đó bạn dùng chức năng xem bản đồ và di chuyển lên đỉnh núi. máy sẽ chuyển bạn lên đỉnh núi (chứ không phải chân núi nữa). rồi ở trên đỉnh núi bạn hãy đí sang bên phải để lấy cây diều nhé!
còn chỗ mê cung thì nói cơ bản là bạn phải lên được tầng trên cũng của hang, đi hết sang phải. khi nào không đi sang phải được thì đi xuống dưới. của hang chính ở phía dưới cùng bên phải ấy. để lên được tầng trên cùng thì bạn nên lấy được diều( thì sẽ dễ dàng hơn) không thì bạn nhảy cũng được (nhưng mà khá khó đấy). bạn nhảy ở vị trí như hình minh họa ở dưới ấy

thân!

Mình lấy đc diều rồi nhưng nó chỉ giúp mình hạ cánh chậm. Đâu giúp mình đc ở hang đầu lâu bạn ơi ?

tiephien1

Không sao, map nó thông mà, không qua vách núi được thì đi tiếp rồi cũng tới thôi. Chỉ tiếc là đi tới chỗ đó rồi vô map nó bị lỗi không cho xem luôn, dù có tiền cũng không di chuyển được.

Posted via Mobile Device

bạn đứng ở đây:

sau đó ấn 2 liên tục để nhảy:

và đã nhảy được ngay từ lần đầu tiên:

lm_bj

hiện tại mình đã qa đc mê cung đó và tiếp theo điểm mê cung là súi nước nóng ai cần hình ảnh cứ pm njk yahoo cho mình ( tại k bík post hình ^^) lm_bj@yahoo.com.vn ai wan tâm cứ pm mình sẽ cho xem:D

thanhlongnd

hiện tại mình đã qa đc mê cung đó và tiếp theo điểm mê cung là súi nước nóng ai cần hình ảnh cứ pm njk yahoo cho mình ( tại k bík post hình ^^) lm_bj@yahoo.com.vn ai wan tâm cứ pm mình sẽ cho xem:D

Cứ đi nữa sẽ đến 1 bản đồ lỗi không thấy người đâu mà di chuyển :(

THCN

Well-Known Member
uh! thấy nhiều người nói thế. bạn test thử xem thế nào. thân!

Mình đi rồi, không thấy hình bạn cứ đi tiếp, đến màn không đi được thì nó sẽ báo lỗi và thoát ra ngoài luôn.

Posted via Mobile Device

THCN

Well-Known Member
Full đăng ký còn chưa có nữa là full hack.
Posted via Mobile Device

tiephien1

ai có bản full crack chưa

ý bạn là gì vậy? đây là bản demo còn đến tầm tháng 11 thì mới có bản chính thức. bản này đâu có đòi key đâu mà cần cr@ck. nếu có thì chỉ là cr@ck tiền và lever thôi. thân!

long12341

tôi đánh đến cửa ngôi chùa cuối. nhưng hết bản đồ rồi giờ không đi đâi được nữa! bản này không biết là có tiếp tục không hay là phải chơi lại từ đầu? tôi lv 32 nhưng mà không qua cửa được nữa:(:(:(:(:(

THCN

Well-Known Member
tôi đánh đến cửa ngôi chùa cuối. nhưng hết bản đồ rồi giờ không đi đâi được nữa! bản này không biết là có tiếp tục không hay là phải chơi lại từ đầu? tôi lv 32 nhưng mà không qua cửa được nữa:(:(:(:(:(

Đây là bản Demo mà bạn, chưa full nên chưa đánh boss được!