• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Ninja School 2 DEMO Version

tiephien1

NINJA SCHOOL 2 DEMO VERSION

Năm học đầu tiên của Hiroya kết thúc. Cuộc sống của cậu bé thay đổi thật nhiều, sự cảm nhận mọi vật trong mắt cậu đều thay đổi, đều có linh hồn và luôn chứa đựng năng lượng chakra và sức mạnh nếu ta biết dùng nó, Hiroya học được thật nhiều từ các Master và các Chunin cùng khoá. Cậu ta đã nhận biết được con đường gian khổ để có được Danh dự, sự tôn kính, Trung thực, Rộng lượng và Can đảm của một Ninja. Và giờ đây nỗi buồn về bi kịch gia đình ngày nào đã phần nào vơi bớt, khi quanh cậu bé mồ côi ngày nào biết bao là bạn bè cùng tình yêu thương, sự tận tâm của các thầy cô và tình cảm đầu đời dành cho Sakura Aso. Hiroya Onda cảm thấy phấn chấn hơn khi nào hết, cậu ta sống, học và tập luyện với tất cả nhiệt huyết và con tim mình. Với khả năng thiên phú của mình Hiroya Onda có những tiến bộ vượt bậc, cậu ta hoàn thành xuất sắc các bài tập của các Master đưa ra, Hiroya đã có một chút tự cao về bản thân mình, liệu Hiroya có đánh mất sự Cân Bằng của một Nhẫn giả không?

Rồi đến một ngày, thầy hiệu trưởng Kamesama nhận được tin cầu cứu phương xa từ người đồng nghiệp của mình cô Toyotomi trường Haruna, trong bì thư chỉ có một chữ ”Phong” bằng máu. Hiroya được chỉ định là trưởng nhóm điều tra sự việc tại trường Haruna, Hiroya cùng Toniku và Sakura lên phương bắc để tìm hiểu nguyên nhân, đây cũng là lần đầu tiên các bạn trẻ cùng nhau chung sức và đây cũng là sự thể hiện mình trước khi được công nhận mình là Genin.

Thử thách sẽ lớn hơn, kẽ thù hung bạo hơn và nơi miền đất xa lạ, bạn hãy thật thông minh và khôn khéo với các câu hỏi khó, phải thật dũng cảm và nhanh trí với kẻ thù và vị tha, đoàn kết với các bạn trong nhóm.

Phiên bản DEMO sẽ cho bạn trải nghiệm khoảng 1/10 tổng thời gian, 5/25 màn chơi, một vài skill căn bản. Phiên bản này có cốt truyện kế tiếp với Ninja School 1, nên bạn hãy hoàn thành phần 1 trước khi bắt đầu phần này nhé.

Nào ta lại cùng nhóm bạn vào thế giới Ninja của những điều kỳ bí!
linh:http://www.mediafire.com/download.php?zmnnzgy2ewd

Chúc các bạn chơi game vui vẻ.thân!

NINJA SCHOOL 2 DEMO VERSION

Năm học đầu tiên của Hiroya kết thúc. Cuộc sống của cậu bé thay đổi thật nhiều, sự cảm nhận mọi vật trong mắt cậu đều thay đổi, đều có linh hồn và luôn chứa đựng năng lượng chakra và sức mạnh nếu ta biết dùng nó, Hiroya học được thật nhiều từ các Master và các Chunin cùng khoá. Cậu ta đã nhận biết được con đường gian khổ để có được Danh dự, sự tôn kính, Trung thực, Rộng lượng và Can đảm của một Ninja. Và giờ đây nỗi buồn về bi kịch gia đình ngày nào đã phần nào vơi bớt, khi quanh cậu bé mồ côi ngày nào biết bao là bạn bè cùng tình yêu thương, sự tận tâm của các thầy cô và tình cảm đầu đời dành cho Sakura Aso. Hiroya Onda cảm thấy phấn chấn hơn khi nào hết, cậu ta sống, học và tập luyện với tất cả nhiệt huyết và con tim mình. Với khả năng thiên phú của mình Hiroya Onda có những tiến bộ vượt bậc, cậu ta hoàn thành xuất sắc các bài tập của các Master đưa ra, Hiroya đã có một chút tự cao về bản thân mình, liệu Hiroya có đánh mất sự Cân Bằng của một Nhẫn giả không?

Rồi đến một ngày, thầy hiệu trưởng Kamesama nhận được tin cầu cứu phương xa từ người đồng nghiệp của mình cô Toyotomi trường Haruna, trong bì thư chỉ có một chữ ”Phong” bằng máu. Hiroya được chỉ định là trưởng nhóm điều tra sự việc tại trường Haruna, Hiroya cùng Toniku và Sakura lên phương bắc để tìm hiểu nguyên nhân, đây cũng là lần đầu tiên các bạn trẻ cùng nhau chung sức và đây cũng là sự thể hiện mình trước khi được công nhận mình là Genin.

Thử thách sẽ lớn hơn, kẽ thù hung bạo hơn và nơi miền đất xa lạ, bạn hãy thật thông minh và khôn khéo với các câu hỏi khó, phải thật dũng cảm và nhanh trí với kẻ thù và vị tha, đoàn kết với các bạn trong nhóm.

Phiên bản DEMO sẽ cho bạn trải nghiệm khoảng 1/10 tổng thời gian, 5/25 màn chơi, một vài skill căn bản. Phiên bản này có cốt truyện kế tiếp với Ninja School 1, nên bạn hãy hoàn thành phần 1 trước khi bắt đầu phần này nhé.

Nào ta lại cùng nhóm bạn vào thế giới Ninja của những điều kỳ bí!
linh:http://www.mediafire.com/download.php?zmnnzgy2ewd

Chúc các bạn chơi game vui vẻ.thân!

ban ơi cho mình ? tí .game school nija 2 này cài vào có ảnh hưởng phiên bản 1 của nó không ? va 2 phiên bản này có liên quan gì đến nhau ko ? ở bản 1 minh chơi đến lv25 rùi .:-??

TruBic

Well-Known Member
ban ơi cho mình ? tí .game school nija 2 này cài vào có ảnh hưởng phiên bản 1 của nó không ? va 2 phiên bản này có liên quan gì đến nhau ko ? ở bản 1 minh chơi đến lv25 rùi .:-??
Nếu UID của 2 phiên bản giống nhau thì phiên bản sau sẽ đè lên phiên bản trước. Thế nên lever sẽ quay lại ban đầu. Bạn ko biết xem UID thì cứ cài vào, nếu máy hỏi chép đè lên thì nó sẽ thay thế ver cũ đấy. Nhưng theo mình thấy đa số các soft cùng 1 tác giả làm ra thì sẽ giống UID

tiephien1

phiên bản này nội dung chơi tiếp phiên bản 1 bạn ah. mình ghỡ NS1 lâu rồi nên ko biết thế nào. ở phiên bản này cũng phải chơi từ lv 1 thôi bạn ah. thân!

thuglife18

Well-Known Member
hix n70me chơi bản 1 lag giật giật,,,bản 2 chắc khỏi chơi lun wá...nó có lag như bản 1 chơi trên n70me ko bác

thusinhbuon

hix n70me chơi bản 1 lag giật giật,,,bản 2 chắc khỏi chơi lun wá...nó có lag như bản 1 chơi trên n70me ko bác

N70ME là thế đấy mình thử chơi = 3110c chơi chẳng thấy giật tí nào luôn ! nhưng theo mình thì chơi được ko sao cả đâu !

tiephien1

giật là do ram yếu và máy hỗ trợ java kém bạn ah. không có cách khắc phục đâu.

vohoangminh

Nếu UID của 2 phiên bản giống nhau thì phiên bản sau sẽ đè lên phiên bản trước. Thế nên lever sẽ quay lại ban đầu. Bạn ko biết xem UID thì cứ cài vào, nếu máy hỏi chép đè lên thì nó sẽ thay thế ver cũ đấy. Nhưng theo mình thấy đa số các soft cùng 1 tác giả làm ra thì sẽ giống UID

Mình tạo ra file jar khác thì chơi đâu ảnh hưởng j đâu phải k các pác??

jimmyvn88

uh điều quan trọng là không trùng UID nhưng ko phải muốn tạo ra là tạo ra đâu bạn.
Posted via Mobile Device
Cái Java hơi khác một tí bác ah. Ko có UID nào cả đâu nó phụ thuộc tên của pm cơ.

letantai

đã text thử rùi.không bị chồng lên phien ban cũ.nhưng chơi vẫn bị giật.chơi tới level 6 là hết chơi.khi nào có bản full vậy bạn.

tiephien1

các bạn chú ý muốn không bị báo lỗi ứng dụng thì các bạn chọn chế độ hình ảnh thấp nhé. nếu vẫn không được thì tắt cả âm thanh đi là ok. mình đã test rồi.
còn sau đây mình xin post cách chơi gần như là full cho bản demo này.
các bạn đi đến cây cầu gẫy. đứng sát chỗ mà cây cầu bị gẫy (chú ý không đi xuống phía chân cầu nhé!) rồi ấn phím 2 và 4 để nhảy sang phía bên trái. trong khi đang bay người trên không thì bạn ấn liên tục phím 5 để chém. thế là bạn đã sang được bờ bên kia của cây cầu. theo nội dung của game thì bạn không thể nhảy qua được nhưng do đó là 1 lỗi của game mà TEA không phát hiện khi tung ra bản demo này. sau khi đã nhảy qua được thì bạn cứ chơi như bình thường. và có thể đi gần hết các map của game.
nghe nói tầm tháng 11 TEA sẽ tung ra bản chính thức. hứa hẹn đây sẽ là 1 game khủng do người VN tạo ra và có thể chơi trên hầu hết các máy có hỗ trợ java. không chơi sẽ rất tiếc đó :D:D:D
chúc các bạn thành công và chơi game vui vẻ!

dovan_duyet

cách này đc ko bạn?mình chơi đến lv6 rùi nó ko cho lên nữa.mà thấy cái này ko hay bằng cái ns1.ko bít lúc full có hay hơn ko nữa

23hoangthe

bây giờ đang thử nghiệm bạn à.cốt truyện đồ họa hơn hẳn phần 1....
đặc biệt là cài vào không hề ảnh hưởng đến phần 1,thế mới hay chứ

viethan2

tại sao khi chơi đến lever 6 thì máy báo là bản demo chi cho phép chơi đến đó thôi, ko lên lever 7 được

Mr_Sulla

tại sao khi chơi đến lever 6 thì máy báo là bản demo chi cho phép chơi đến đó thôi, ko lên lever 7 được
Bạn này sao ko chịu đọc gì thế. Người ta đã nói rõ ràng đây chỉ là bản demo giới thiệu thử nghiệm rồi. Còn hỏi gì nữa. Đọc kỹ lại đi
Posted via Mobile Device