• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Ninjaschool hack kô phải tốn 15k đây

Status
Không mở trả lời sau này.

yeulam112005

Ninjascholl game này khỏi cần giới thiệu nửa để chơi full các bạn phải tốn 15k để lấy code nhưng giờ kô phải tốn tiền nửa mà vẩn chơi full được . Đặc biệt lại có thể hack tiền được . Quá good

Để hạck được yêu cầu cần có phần mềm Sorcerer_v1.09_MR.sis và tất nhiên là game ninjaschool
Đầu tiên cài Sorcerer_v1.09_MR.sis sẻ có giao diện
ta back ra để chương trình chạy ẩn
Mở game ninjaschool lên sau đó nhấn phím xanh (phím gọi) rồi chọn "exact search" bấm số "0" vào rồi nó sẽ liệt kê ra có bao nhiêu code "0" trong game lúc này mới vào game nên chưa có tiền
của mình hiện dến 98064
Nhấn back để trở lại game sau đó ra đánh quái mấy con rồi lượm tiền rồi lại bấm nút xanh chọn "extra search" bấm số tiền trong game mà mình kiếm được. mình lượm được , minh lươm đươc 310 nên bấm vào đó 310 và nó hiện ra 5 kết quả nhấn vào từng kết quả và bấm số tiền mình muốn và phải giống nhau . Cái này có luc lên 1 hoặc nhiều kết quả , mình quên kô chụp cái hình lượm dược 310 tiền roi

Và kết quả là
quá dể phải không
Tét trên N73 của mình

link dow : http://www.mediafire.com/?t2yzmwtdjm2

vqt0812

Hack gold k thôi ah. Em chẳng thấy bác nói j về làm bản full
.Chứ hack gold kiểu này ai chẳng làm được.
Posted via Mobile Device

Khoaaa

Bác này chỉ hack gold wá hăng say nên quên luôn vụ kia rồi :)
P/s cái hack bằng Sorcerer hầu như trong box game ai cũng biết hết bạn ơi. Lưu ý ko phải máy nào cũng xài đc phần mềm này

Posted via Mobile Device

BuuPhucCT

Well-Known Member
Cái topic này chả phù hợp gì cả. Chỉ hack được tiền trong game mà có thấy đề cập gì đến cách làm FULL game đâu:-/

thienduong852

mấy bác đừng nói thế làm chủ topic nản, mấy bác nói thế là vì mấy bác chưa cài và chơi thử rồi.game này đã được xxx,cài vô là chơi full luôn.tui chơi phá đảo rồi,ko thấy hỏi key nào cả.

tmtien94

mấy bác đừng nói thế làm chủ topic nản, mấy bác nói thế là vì mấy bác chưa cài và chơi thử rồi.game này đã được xxx,cài vô là chơi full luôn.tui chơi phá đảo rồi,ko thấy hỏi key nào cả.

bác hay vậy. sao tui cài vào rồi nhưng vào chơi thì nó nói là ứng dụng bị lỗi mà. cuối cùng phải rỡ bỏ luôn tiết thật. cái vụ này có liên quan gì đến hack phone không mấy bác( em còn gà vụ này lắm)

traihp9001

Well-Known Member
Cái topic này chả phù hợp gì cả. Chỉ hack được tiền trong game mà có thấy đề cập gì đến cách làm FULL game đâu:-/

xin đính chính hộ pác chủ topic là game này đã đc mod (mod cái gì thì tự bít :D) các bạn chỉ việc cài vào và chơi ầm ầm thôi,ko hề phải nhắn tin mua game đâu.=D>

BuuPhucCT

Well-Known Member

Do bài viết không rõ ràng, thông tin mơ hồ thì người khác k hiểu lầm cũng k được nhé bạn.;;)

kinkara31710

đây là cách để có game full
đầu tiên các bác cài game sau đó mở xplore tìm đến thư mục cài đặt game (system/MIDlets/10.......) rồi chép file em đính kèm vào đó.Xong các bác chỉ việc cài đặt lại game lần nữa,nó hỏi có lưu lại thay đổi không thì chọn yes là xong!!! Vào game nếu nó vẫn bắt nhập code thì gõ vào 4091 là ok rùi
Tiện thể ai có pm hack gold game này cho em xin, em xài N72 thanks!!!

minhtien1810

hack zậy được đó , hay àh , game này full rồi , tui cài vô n95 8gb chạy ok lun , tới cấp 18 rồi , mà có cái mún mua máu thì phải nạp tiền thiệt , kiếm tiền cực khổ quá , ai bit cách kill con trùm cúi ko , kill khó wa , đút đầu ra la nó bắn wa về ben cảnh kia , mệt bỏ xừ

tienlp

em thì em thấy topic này hay nhưng cá nhân thấy thì 15k ko nên tiếc các bác ạ .__. vd như cái game n-gage 8 USD/key mà crack thì còn đỡ @.@

BuuPhucCT

Well-Known Member
em thì em thấy topic này hay nhưng cá nhân thấy thì 15k ko nên tiếc các bác ạ .__. vd như cái game n-gage 8 USD/key mà crack thì còn đỡ @.@

Cái này thì tùy quan điểm của mỗi người thôi bạn. Dù sao xài đồ chùa vẫn khoái hơn nếu nó có đồ FREE. :D

mr_lonely_1992

cái đoạn cuối chém cái thằng phản đồ lần 2 qua ntn vậy các bác
e ko qua đc
hp nó trâu quá :((

THCN

cái đoạn cuối chém cái thằng phản đồ lần 2 qua ntn vậy các bác
e ko qua đc
hp nó trâu quá :((

Hack lever đi rồi đánh nó, bạn làm như sau:
Tải phần mềm Sorcerer về cài đặt vào máy và làm theo các bước hướng dẫn:

Hack tiền:
B1: Cài đặt xong vào chương trình rồi cho chạy ẩn bằng cách ấn phím back (trở về)
B2: Tiếp theo mở game ninjaschool lên chơi cho có tiền (ví dụ chơi được 5 đồng).
B3: Trong game nhấn phím xanh (phím gọi) rồi chọn "exact search" bấm số "..." vào rồi nó sẽ liệt kê ra kết quả tương ứng ( nhớ chỗ "..." chính là số vàng bạn đang có khi vào game, như ví dụ trên bạn điền vào 5 )
B4: Nhấn phím back (trở về) lần nữa để vào game sau đó ra đánh mấy con quái rồi lượm vàng (bao nhiu cũng được, ví dụ 10 đồng) rồi lại bấm nút xanh (phím gọi) chọn "extra search" bấm số vàng trong game mà mình kiếm được (như ví dụ trên thì điền vào 10) chương trình cho ra kết quả tương ứng.
B5: Nhấn phím chọn giữa để thay đổi số vàng theo ý mình muốn (khoảng 1000000 là đủ rồi). Nhấn phím back (trở về) vào game bạn sẽ thấy số tiền tăng lên.

Hack lever:
B1: Vào game Hack tiền (cái này phục vụ cho bước 6).
B2: Chơi đến lever 2 (ko nên hack ngay từ lever 1 hoặc số tiền bằng 0 vì khả năng thành công ko cao) rồi bấm phím gọi màu xanh lá cây.
B3: Option>Extract search>điền 2>OK ra rất nhiều kết quả.
B3: Bấm phím back để trở về game và chơi tiếp lên lever 3 hoặc 4 hoặc cao hơn tùy thích.
B4: Bấm nút gọi rồi Option>Extract search>điền số lever mà bạn đạt được>OK ra 1 kết quả(có thể 2 hoặc 3, thậm chí 15 20 kết quả, cái này tùy thuộc game và số mà bạn đang muốn thay đổi)>đổi tất cả thành 20>OK.
B5: Bấm phím back để trở vào game mua thanh kiếm giao long rồi bấm nút gọi.
B6: Bạn sẽ thấy số ban nãy bạn đổi thành 20>đổi thành 1>OK>nhấn phím #(nhấn xong đừng sửa gì)>OK>điền 1>OK. Bước này là để phần mềm giữ giá trị này ko đổi, lever của bạn sẽ luôn là 1.
B7: Quay lại game và thưởng thức sự kỳ diệu mà bạn đã thực hiện.

Posted via Mobile Device

leemt2409

các bác ơi cái phần mêm kia cài vào máy em không dùng được
hình như là bị xung hay sao ý bác ạ
bác nào hướng dẫn cách sửa cho em vs

THCN

các bác ơi cái phần mêm kia cài vào máy em không dùng được
hình như là bị xung hay sao ý bác ạ
bác nào hướng dẫn cách sửa cho em vs

Bạn xài máy nào? Cài flie này thử xem sao!

Status
Không mở trả lời sau này.