• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nitrogen Player

djtrungkien

Nitrogen Player 0.2.1

Phần mềm chơi nhạc khá hay dao giện Touch với những ưu điểm như:Nhẹ,mượt,âm thanh chẳng thua kém phần mềm chơi nhạc nổi tiếng khác(thậm chí còn hơn) và cuối cùng là Free.12 Skin tuyệt đẹp cho QVGA trong file đính kèm

DOWNLOAD

Nitrogen v1.1 :
http://code.google.com/p/microfi-nitrogen/

Chỉnh sửa cuối:

thekhoa202302

Line 1
:: [320x320] Widgen mod (by WildMetal) - Download
:: [MULTI] Neutron (by grzegorz10) - Download QVGA - Download VGA - Download 320x320
:: [320x320] Widgen Clouds mod (by WildMetal) - Download
:: [QVGA] iPod Skin (by Speedyp) - Download

Line 2
:: [QVGA] JDsFoPod (by JudgeDredd67) - Download
:: [QVGA] Selena v0.2 (by Ankarii) - Download
:: [QVGA] White iPod Skin (by Speedyp) - Download
:: [QVGA] Black iPod Skin (by Speedyp) - Download

Line 3
:: [WVGA] HTC Attempt mod (by cmsc) - Download
:: [QVGA] WinAmp 11 (by Unrar) - Download - Mirror 1 - Mirror 2
:: [WVGA] Black Neon (by emilitingo) - Download
:: [WVGA] HTC-TF3D-HD (by cmsc) - Download

djtrungkien

Bạn có thể lấy về Up lên Hot khác cho anh em dễ tải được ko?Link bên XDA nhiều thành viên ko thể tải!

balisa_1801

Mình đã nghe nhạc qua nhiều Phần mềm rồi và quyết định dừng lại ở Nitrogen quá xuất sắc!

hienduc

Cho mình hỏi tí, sau khi chọn nhac xong làm sao way lại trinh điều khiển vậy??? Mình thử đủ rùi mà vẫn ko way ra được vẫn lòng vòng trong cái browsers. Thanks trước.:D

nnhuy1802

Các skin trên không dùng được cho bản 3.2. Bác nào có skin cho bản này k a?

suvival198

bấm X là quit, bạn vào setting đặt nút right key là minimize là đc :D
phần mềm này tương đối dễ sử dụng mỗi tội chỉ có 1 playlist, muốn nghe lại phải tạo lai playlist khác :(

phucxda

anh cho mình hỏi là phần mềm này có phiên bản nào cho wm2003SE kô?

duythanh1204

tai sao mình thay đổi skin mà k dc vậy các pro? mình tải mấy cái skin này về rùi chep vào thư mục skin của nó nhug k đổi dc. mong dc sự chỉ giáo.