• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nitrogen Player

QuangThang89

Well-Known Member
Nitrogen 1.0

Cập nhật phiên bản Nitrogen phiên bản 1.0
Hỗ trợ thêm WM6.5, dùng được tất cả các loại màn hình.

Phiên bản cập nhật thêm 1 số tính năng như có chức năng Power tắt màn hình khi đang chạy ứng dụng để tiết kiệm điện năng, bổ sung chức năng trở lại màn hình chính trong khi các bản trước đó ko có. Ngoài ra còn nhìu tính năng nữa chờ các bạn khám phá ;)

Download file đính kèm về bỏ đuôi *.7z để có file *.cab

Chúc vui ;)

blackdoor

Manager
Nitrogen v1.1

Xem thêm:
Mã:
http://code.google.com/p/microfi-nitrogen/

Tải:
Mã:
http://microfi-nitrogen.googlecode.com/files/nitrogen-1.1-wm5.cab

trungif

xin hướng dẫn cách làm cho Nitrogen hiện Alum Art với, nghe nói nó có Support Album Art. Phần mềm này cái gì cũng hay những mình chỉ gặp vấn đề Album Art thôi. Tkz...

nguyenco

Phần mềm rất nhẹ nhưng hơi khó add all song vào playlist, loay hoai mãi cũng xong, nhưng cái skin neon của bác copy vào skin rồi mà nó không chạy, bác chỉ dùm mình với. tks

CuongSuper

cái này so với pocket music budle thì như thế nào nhỉ, bác nào dùng rồi cho ý kiến với để em tham khảo

lvq17cm

cái này so với pocket music budle thì như thế nào nhỉ, bác nào dùng rồi cho ý kiến với để em tham khảo

Thua mỗi PM khoản quản lý danh sách nhạc.Em hay nghe nhạc theo Album,mỗi Album là 1 Folder.Dùng thằng này thì muốn tìm đc đúng bài mình cần hơi khó vì nó ko có kiểu quản lý danh sách theo tên bài hát

CuongSuper

Thua mỗi PM khoản quản lý danh sách nhạc.Em hay nghe nhạc theo Album,mỗi Album là 1 Folder.Dùng thằng này thì muốn tìm đc đúng bài mình cần hơi khó vì nó ko có kiểu quản lý danh sách theo tên bài hát
mình đang hỏi về chất lượng âm thanh thôi, thế nghe có hay hơn ko,nếu ko thì dung pocket music budle cho nó tiện.mỗi tội hơi nặng 1 tý

djtrungkien

mình đang hỏi về chất lượng âm thanh thôi, thế nghe có hay hơn ko,nếu ko thì dung pocket music budle cho nó tiện.mỗi tội hơi nặng 1 tý

Pocket music khá nặng nề! Âm thanh nghe Đục hơn muốn Bass trung trầm mạnh hơn 1 chút thì lại rè. Nitrogen chỉnh EQ tốt hơn lên cao ít bị rè, Âm thanh 3D rộn rã vang vọng như sân khấu đặc trưng của WMP, Bass chắc phần trung trầm cực tốt. Xét về chất thì Nitrogen ăn đứt Pocketmusic và dung lượng PM thấp hơn mà chạy nhẹ nhàng nữa chứ! Good!

djtrungkien

Skin Nitrogen cho WQVGA

Gửi các bạn 1 skin tuyệt vời cho màn hình WVGA, giải nén chép vào thư mục Skin của nó!

DOWNLOAD

Chỉnh sửa cuối: