• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NNCUONG UNI 5.2.19960 (Build 19960.1.2.2) bản chính thức

Các bạn có đồng ý donate bia cho nhóm làm ROM có FD không?

• Đồng ý chứ

Votes: 33 89.2%
  • Phải chờ xem

Votes: 4 10.8%

• Total voters
    37
  • Poll closed .

ndhung70

Tôi lại bị lỗi khi đăng ký bản Vn typing,không tài nào đăng ký được nữa,tôi cần pm này quá,xin các Pro giúp cho,tôi có bản Vntyping 1.0 mua đàng hoàng,nhưng vì không gỡ được bản tích hợp sẵn trong Rom nên đành pó tay...

dangkhoa305

Cho mình hỏi mình muốn up bản rom này nhưng mà khi vào màn hình boot load được mình cắm cáp usb vô thì nó kô hiện ra chữ usb mà vẫn giữ nguyên chữ serries là nó bị gì vậy ai biết chỉ dùm mình nhé. Thanks

locvtn

Cho mình hỏi mình muốn up bản rom này nhưng mà khi vào màn hình boot load được mình cắm cáp usb vô thì nó kô hiện ra chữ usb mà vẫn giữ nguyên chữ serries là nó bị gì vậy ai biết chỉ dùm mình nhé. Thanks
cái này thì bác vui lòng xem lại sợi dây sync, cổng usb của máy tính.

dangkhoa305

bình thường mình cắm cáp vô máy nhận và sync bình thường kô bị gì cả đem qua máy khác cắm thử thì kô bị tình trạng đó nếu như cáp bị hư thì nó sẽ kô nhận ra máy và sync được bởi vậy mình cũg kô hiểu nguyên nhân nó bị gì nữa

XuanTruong

Super V.I.P

bình thường mình cắm cáp vô máy nhận và sync bình thường kô bị gì cả đem qua máy khác cắm thử thì kô bị tình trạng đó nếu như cáp bị hư thì nó sẽ kô nhận ra máy và sync được bởi vậy mình cũg kô hiểu nguyên nhân nó bị gì nữa

Bạn tháo thẻ nhớ và Sim ra trước khi đưa về chế độ Bootloader nhé!

dangkhoa305

Mình làm được rồi cảm ơn các bạn nhiều nhé hóa ra la do cái cổng usb trên máy mình cắm cáp qua cổng khác thì khôg bị tình trạng đó nữa, đúng là 1 kinh nghiệm. Cảm ơn sự giúp đỡ của các bạn rất nhiều