• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nơi chia sẻ video clip, film chuẩn 320x240 [như N73, N82, N95,...]

Status
Không mở trả lời sau này.

timgiabang

ANH ƠI CHỈ DÙM CÁCH LOAD PHIM TRÊN TRANG ZSHARE DC KO Ạ, CHẲNG THẤY LINK DOWN Ở CHỖ NÀO TRONG TRANG ZSHARE ANH ƠI

Ko viết in hoa nha bạn!!

Last edited by a moderator:

AndyCuong

Supper Moderators
Clip Hải Bên Cầu Dệt Lụa - Vân Sơn & Bảo Liêm

timgiabang

ANH ƠI CHỈ DÙM CÁCH LOAD PHIM TRÊN TRANG ZSHARE DC KO Ạ, CHẲNG THẤY LINK DOWN Ở CHỖ NÀO TRONG TRANG ZSHARE ANH ƠI

Ko viết in hoa nha bạn!!

sorry, em ko biết vụ này sẽ rút kinh nghiệm lần sau, giúp em cách load phim từ trang zshare với, em ko biết down đường link anh cho ở đâu, chỉ down được file flv thui,chỉ dùm em em cám ơn :((

truongan2409

Dùng pm nào để chuyển sang định dạng MP4 code : video mp4v , audio mp4a nhỉ ? bác nào cho cho em xin với :)
À sẵn tiện cho em xin link mediafire của liveshow Kungfu 2009 với, Zshare ngán quá :(

AndyCuong

Supper Moderators
Tom & Jerry 2008

Link Download zSHARE

Link Download Mediafire Total 5 File

Tom & Jerry 2008 Part 1

Tom & Jerry 2008 Part 2

Tom & Jerry 2008 Part 3

Tom & Jerry 2008 Part 4

Tom & Jerry 2008 Part 5

Chỉnh sửa cuối:

salayman

sorry, em ko biết vụ này sẽ rút kinh nghiệm lần sau, giúp em cách load phim từ trang zshare với, em ko biết down đường link anh cho ở đâu, chỉ down được file flv thui,chỉ dùm em em cám ơn :((

Down về file .flv cũng đc mà bạn, dùng smartmovie xem cũng ngon chán ra đấy. Cần j fải là .mp4 nào

truongan2409

Cho em xin pm Convert ra đuôi .mp4 định dạng như video G-force của anh Minh ấy hình ảnh chất lượng DvD nhưng chạy rất mượt , mất cái pm kia sao em ko thấy cho tùy chọn định dạng code video gì hết ngoại trừ Total Video Converter , nhưng mà Total Video Converter thì ko có định dạng này . Ai biết hoặc có pm thì chỉ điểm dùm em hix :(

magicQ

Cho em xin pm Convert ra đuôi .mp4 định dạng như video G-force của anh Minh ấy hình ảnh chất lượng DvD nhưng chạy rất mượt , mất cái pm kia sao em ko thấy cho tùy chọn định dạng code video gì hết ngoại trừ Total Video Converter , nhưng mà Total Video Converter thì ko có định dạng này . Ai biết hoặc có pm thì chỉ điểm dùm em hix :(

lên google tìm mấy chú này mà chuyển đổi, tui có file nhưng ko biết chia ra và nén thế nào nên ko úp lên dc, cho bác cái tên vậy "FLV To AVI 3GP MPEG WMN Ipod MP4 Converter" ỏ "Amadis Video Converter".

Status
Không mở trả lời sau này.