• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nơi post những video cilp chuẩn cho 5800

zhoutai1989

Đóng góp 1 Clip Hài đây

http://www.mediafire.com/?me3jdomdenn

hongthanh

cho mình hỏi mấy bạn convert bằng PM gì và thông số chuẩn của 5800 thanks nhiều. Cho mình hỏi ai có link dow film batman mới cho 5800 lun k

Nhiều phần mềm lắm mà, bạn tìm trong diễn đàn cũng có đó.

thedat007

Mình convert bằng total converter với chuẩn MP4, Audio : 48khz, 128kpbs, video : mpeg4, 30 frame/s, 1131 kpbs, độ phân giải : 640x480; tỷ lệ 16:9.
Nếu coi trực tiếp trên máy thì chất lượng quá tuyệt. Thật bất ngờ khi phát out tivi , hình ảnh hiển thị trên ti vi rõ nét (như DVD) !!!

sonduocviet

Có ai co clip phim ma nào ko? post cho mình với mình ghiền phim kinh di mà lại không bít chuyển sang định dạng này, ai bít chỉ mình cách làm và phần mềm gì thì làm được nha,

boing777

Có ai co clip phim ma nào ko? post cho mình với mình ghiền phim kinh di mà lại không bít chuyển sang định dạng này, ai bít chỉ mình cách làm và phần mềm gì thì làm được nha,

trong dđ có hướng dẫn cách làm nhìu lắm mà , hoặc là bro post file đó lên đi , mình chuyển dùm cho

zhoutai1989

Dùng Xilisoft Video Converter đi bạn, chạy ng0n lắm, còn muốn chất lượng đẹp thì Files Gốc cũng phải đẹp mới được

dendrotrang

hic, 3clipcủa bạn boing777 up lên rất nét nhưng không hiểu sao chỉ chạy đc khoảng 1 phút thì bị đứng là thế nào nhỉ ? xin chỉ giáo . thanks

Chỉnh sửa cuối:

boing777

hic, 3clipcủa bạn boing777 up lên rất nét nhưng không hiểu sao chỉ chạy đc khoảng 1 phút thì bị đứng là thế nào nhỉ ? xin chỉ giáo . thanks

cái này mình ko rõ rồi , hình như chỉ có 1 mình bạn bị thôi , bạn xem coi có mở ứng dụng nào khác ko

your_rules

mình cũng thấy mấy clip của boing cũng chạy đc 1 chút là đừng but chỉ đúng 1 hồi thui là chạy lại, còn mấy lần sau coi lại thì k còn tình trạng đứng nữa

sonduocviet

Mình convert bằng total converter với chuẩn MP4, Audio : 48khz, 128kpbs, video : mpeg4, 30 frame/s, 1131 kpbs, độ phân giải : 640x480; tỷ lệ 16:9.
Nếu coi trực tiếp trên máy thì chất lượng quá tuyệt. Thật bất ngờ khi phát out tivi , hình ảnh hiển thị trên ti vi rõ nét (như DVD) !!!

thông số của bạn là chuẩn à. để mình chỉnh giống bạn nói xem sao nhé.

tamida

Bạn để 1131kpbs thì đẹp quá rồi, nhưng như vậy dung lượng sẽ khá lớn, chỉ cần để khoảng 720 là đẹp ngang dvd rồi bạn à

ateens52

Mí cái clip của chủ topic tuy là 3GP nhưng chất lượng hơn mí 3GP khác có lẽ là do file gốc, nhưng níu bạn convert ra Mp4 thì có lẽ nét hơn

thedat007

Bạn để 1131kpbs thì đẹp quá rồi, nhưng như vậy dung lượng sẽ khá lớn, chỉ cần để khoảng 720 là đẹp ngang dvd rồi bạn à

Nếu xem trên máy thì khoảng 512 là đẹp rồi!!! Để phát out tivi, do màn hình ti vi lớn nên tốc độ bit 1131 và độ phân giải 640x480 theo mình là hợp lý, tuy tốn nhiều dung lượng!!!:p

LeMyChinh

hix sao ko thấy ai post clip hay video típ nhỉ:(
tự dưng toàn thấy mọi người nói về convert thui hà.cái nì nói vậy là được rùi mà:D quay lại chủ đề chính đi;;)
đừng trách mình vì mình ứ có cái HD nào để chia sẻ cã:(
SR vì đã PAM hehe

anhtoanhanoi

up lê ủng hộ các bạn nào mình thấy xí hổ quá
down cực nhiệt tình thank cũng nhiệt tình nhưng chả up đc phát nào :(

boing777

hix sao ko thấy ai post clip hay video típ nhỉ:(
tự dưng toàn thấy mọi người nói về convert thui hà.cái nì nói vậy là được rùi mà:D quay lại chủ đề chính đi;;)
đừng trách mình vì mình ứ có cái HD nào để chia sẻ cã:(
SR vì đã PAM hehe

up lê ủng hộ các bạn nào mình thấy xí hổ quá
down cực nhiệt tình thank cũng nhiệt tình nhưng chả up đc phát nào :(

2 bạn thông cảm có thể 2 or 3 ngày mình mới post 1 lần , tại mình còn đi làm , nữa tuy là online suốt nhưng giờ hành chánh thì mình ở cơ quan , nên ko thể post được , sẵn đây bạn nào có clip nào hay mình ko biết cách chuyển thì cứ post lên mình chuyển giúp , chứ 1 mình mình thì ko lấy đâu ra nhìu clip được đâu

danychan

ko co thành ý gì hết :-? , vậy mà còn đòi hỏi nữa :-??

Hok có thì thôi, làm gì mà nói ghê thế:))
Người ta hỏi chứ hok có đòi hénb-)
thôi cảm ơn nhìu, vậy có thành ý rồi chứ, hay cần cái thanks , tớ thanks cho ấy :)