• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nơi post những video cilp chuẩn cho 5800

jinsk8r

cám ơn bạn dxpro1991. Mấy clip bạn post cái nào hình ảnh cũng rất đẹp!
Bạn cứ bấm thanks là bạn ấy biết rồi mà ^^

Tặng các bạn clip quảng cáo Neptune Tết 2010 cực hay (Ko xem hơi phí)

DOWNLOAD

Ai có clip Dirty Harry của Gorillaz (Convert từ bản HD sang) thì share mình với nhé. K cần sub đâu

Chỉnh sửa cuối:

watamela

Có mấy đoạn video mới conver mấy bạn xem thử chất lượng đã đạt chưa nhá :-??, ngon thì còn share phim :D

Sex Therapy
Trình bày: Robin Thicke
Album: Sex Therapy: The Experience

Screenshot

Download

Hey Daddy (Daddy's Home)
Trình bày: Usher feat . Plies

Download

ci5tb123

sao mọi người ở đây toàn dùng bitrate là tầm 1k nhỉ ??? mình toàn để bitrate ít nhất là 2k , còn lại nếu convert từ HD qua thì để 4k

dxpro1991

sao mọi người ở đây toàn dùng bitrate là tầm 1k nhỉ ??? mình toàn để bitrate ít nhất là 2k , còn lại nếu convert từ HD qua thì để 4k

3k2 thôi bạn, 4k thì hơi quá tay, tại mọi người ở đây convert để tiết kiệm dung lượng thẻ nhớ cho anh em ấy mà :))

jinsk8r

Để file nhẹ dễ up dễ down và tiết kiệm thẻ. Chia sẻ là chính mà bạn ^^ nếu k thích bạn có thể tự convert và up cho ae thưởng thức bản 4Mbps xem sao

Mình thì mình nghĩ 4Mbps ko khác biệt lắm so với 2.5Mbps, giống như việc cái ly nước đường đã gần bão hòa, bạn cho thêm đường cũng chỉ ngọt được đến 1 giới hạn mà thôi.

dxpro1991

Max là 3.2Mbps cho những ai thích chơi sang với dung lượng, chứ bình thường thì 2.5Mbps là đẹp rồi, còn chơi tới 4Mbps thì hơi quá tay, tính thế trung bình 1 video toàn từ 120-150mb ko =))

ho4ng07

Tình Hình là rất tình hình GomTV không bán bản quyền HD bài lolipop2 của BigBang

Anh em xài tạm bản DVDrip này nha, yên tâm về chất lượng hình ảnh và âm thanh đi

MEDIAFIRE