• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nơi post những video cilp chuẩn cho 5800

ronaldo07mu

Ai có clip "Hạc giấy" của Hải Băng cho mình xin với, tìm mãi ko thấy, down trên zing thì toàn vỡ hình :(

mrquyen1993

Ai có clip "Hạc giấy" của Hải Băng cho mình xin với, tìm mãi ko thấy, down trên zing thì toàn vỡ hình :(

Mình down về xem vẫn bình thường mà bạn convert chưa nếu thích tối nay mình post link nên cho còn thỉnh thoảng có cái chấm chấm ấy là do clip nó thế chắc tác giả muốn trông clip cũ một tí ấy mà --> khổ chiều phải đi thi:))

ronaldo07mu

Mình down về xem vẫn bình thường mà bạn convert chưa nếu thích tối nay mình post link nên cho còn thỉnh thoảng có cái chấm chấm ấy là do clip nó thế chắc tác giả muốn trông clip cũ một tí ấy mà --> khổ chiều phải đi thi:))

Thế ah, đúng là có mấy cái chấm ấy, mình cv ròi nhưng tối về bạn cứ post cho mình cái link nha, thanks trc :D
Mình thik HB mà mỗi tội clip này chắc chả có bản đẹp :(
Mà trùng hợp ghê, chiều mình cũng đi thi :))

vancopvt

Nhóm Nhạc Hàn Quốc : "T-ara"

I GO CRAZY BECAUSE OF YOU

Download : http://www.mediafire.com/?i2ltb2hz1yi

Brown-Eyed Girls - Abracadabra MV HD

Download : http://www.mediafire.com/?d0ynnbhyjhl

T-ara : Bo beep bo beep (15+)

Download: http://www.mediafire.com/?i0myyyyyttj

Hình trên mình không sửa mà để luôn nên các bạn yên tâm cứ down nhé. Không phải dung lượng cao như trên hình đâu.

Nhớ ấn thank cho mình nhé các bạn!!!

Chỉnh sửa cuối:

duong_tuan_viet

bác nào có clip tình ta biển bạc đồng xanh của Tân nhàn - tuấn anh không.nghe bài này thấy hay mà tìm hoài không có.kiếm bản gốc chưa convert càng khó

nganpower

Em mất cái Girls' Generation của s9 rồi huhu!
Anh DX convert hộ e cái Win Win đê! E nhìn nó mà e sợ quá! Convert lại chắc cũng phải mấy trăm MB! Xem trên Utube hok có đã

Chỉnh sửa cuối:

causun

ai có clip : chocolate love SNSD
its you superjunior
bonamana super junior thì post lên nhé . thanks nhiều

Chỉnh sửa cuối:

sheva079

mấy bác ơi cho em hỏi... sao em down mấy file .flv từ youtube về rồi xem bằng UCplayer, hay những file .avi xem bằng Smartmovie...chỉ nghe nhạc được thôi còn hình ảnh đều bị giật giật không xem được là sao vậy mấy bác... em không hiểu...không lẽ 5800 chỉ xem được mỗi .3GP và MP4 thôi sao... mỗi lần muốn xem gì thì cũng phải chuyển đuôi qua .MP4 mới xem được sao...hjc...

sheva079

mấy bác ơi cho em hỏi... sao em down mấy file .flv từ youtube về rồi xem bằng UCplayer, hay những file .avi xem bằng Smartmovie...chỉ nghe nhạc được thôi còn hình ảnh đều bị giật giật không xem được là sao vậy mấy bác... em không hiểu...không lẽ 5800 chỉ xem được mỗi .3GP và MP4 thôi sao... mỗi lần muốn xem gì thì cũng phải chuyển đuôi qua .MP4 mới xem được sao...hjc...

SAO HEM AI GIẢI ĐÁP THẮC MẮC CỦA MÌNH HẾT VẬY...HJC HJC...