• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nơi post những video cilp chuẩn cho 5800

viethung1709

Hic. Có những file nhạc có dạng file nén sao e giải nén ra nó toàn báo lỗi vậy. Pro nào chỉ giúp e cái:-/:-/

your_rules

Hic. Có những file nhạc có dạng file nén sao e giải nén ra nó toàn báo lỗi vậy. Pro nào chỉ giúp e cái:-/:-/

vậy thì file nhạc đó là dạng nén nào, bạn nói rõ hơn đi
Và nó báo lỗi gì, bạn gi rõ thì mọi người mới giúp đc

new_life

minh cung chưa hiểu rõ nữa, mình làm theo y hệt hướng dẫn trong topic vậy mà khi bắt đầu convert video clip FLV file time 04:08 sang mp4 mà chỉ con lại 01:54 , tức là chỉ được có 1 nửa bài chứ ko được trọn vẹn cả nguyên bài từ đầu đến cuối luôn là sao :-/

thong1260

minh cung chưa hiểu rõ nữa, mình làm theo y hệt hướng dẫn trong topic vậy mà khi bắt đầu convert video clip FLV file time 04:08 sang mp4 mà chỉ con lại 01:54 , tức là chỉ được có 1 nửa bài chứ ko được trọn vẹn cả nguyên bài từ đầu đến cuối luôn là sao :-/

chương trình convert chưa crack đó , đi crack đi

tuancao85

nghia la fan mem cua ban chua dc dang ky do,dag ky di la convert day du ah.
Posted via Mobile Device

mrkiban

Các bác ai có clip của CR7 thì up nhiều lên tí,nếu remix rồi thì khỏi nói gì nữa lun

your_rules

Các bác ai có clip của CR7 thì up nhiều lên tí,nếu remix rồi thì khỏi nói gì nữa lun

Của bác nè

http://www.mediafire.com/download.php?wnumvmmjytz

http://www.mediafire.com/download.php?tynfmn5qmnz

http://www.mediafire.com/download.php?emlwhjmqdmy

Chỉnh sửa cuối:

vinh1508

cho mình xin thêm các video của Taylor Swift với nhe bạn (mê em này lắm) cám ơn nhiều

new_life

bac rules đưa nhầm link rùi hay sao vậy vào mediafire dow clip của michael jack son mà lại toàn thấy link dolphins-apper là sao?

your_rules

bac rules đưa nhầm link rùi hay sao vậy vào mediafire dow clip của michael jack son mà lại toàn thấy link dolphins-apper là sao?

Thông cảm ngen, do làm vội quá nên lộn chút mà, đã fix link rùi đó

vinh1508

còn clip nào khác của taylor không bạn, mấy clip trên mấy trang trước có post rồi. cám ơn

your_rules

còn clip nào khác của taylor không bạn, mấy clip trên mấy trang trước có post rồi. cám ơn

Sao bạn k nói sớm nhỉ, làm nãy giờ mình mắc công up lên mediafire, để mình kiếm xem còn clip nào k, sao bạn k gi tên clip ra, mình sẽ dễ kiếm hơn

dxpro1991

Cái bạn này up lên thì cũng click thanks khích lệ người ta 1 chút chứ, mắc công ngồi chờ up lâu lắm bạn có biết ko :(