• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nơi thảo luận các thắc mắc, yêu cầu các giải thích...

Status
Không mở trả lời sau này.

Mr_Tommy

Cái sh có thử rồi nhưng nó phức tạp quá, nhiều dòng, làm trên điện thoại quá lâu nên mình không làm với lại thấy nó cũng đơn giản :D

anh VH đi. Phần mềm này còn xem đc avartar em thấy rất hay mà lại ko bị lỗi như slick. Slick nhiều lỗi quá.

kp_enter

Cái sh có thử rồi nhưng nó phức tạp quá, nhiều dòng, làm trên điện thoại quá lâu nên mình không làm với lại thấy nó cũng đơn giản :D

anh VH đi. Phần mềm này còn xem đc avartar em thấy rất hay mà lại ko bị lỗi như slick. Slick nhiều lỗi quá.

e down bản 3.02 về nhưng tìm mà ko biết file lang nằm ở đâu :| a biết thì up lên đi đê e làm thử xem sao :D e đang thất nghiệp định kiếm 1 pm nữa để đủ chỉ tiêu mà chưa biết "thịt" thằng nào :))

Kojiro

Super V.I.P
e down bản 3.02 về nhưng tìm mà ko biết file lang nằm ở đâu :| a biết thì up lên đi đê e làm thử xem sao :D e đang thất nghiệp định kiếm 1 pm nữa để đủ chỉ tiêu mà chưa biết "thịt" thằng nào :))

Đây là Vh file java, đã có hướng dẫn rồi mà, phải Việt hóa trên điện thoại, làm qua các file class. Em vào đây nghiên cứu nha: http://pdaviet.net/showthread.php?p=471682&highlight=Hướng+dẫn#post471682

Em xem bài của KPN82 nhé!

Kojiro

Super V.I.P
ui trời cái pm Fotmob và GraphViewer bị e thịt là Java mà a :D nhưng mà shM thì e chịu ko tìm đc file lang :|

Hehe! Quên! Cái này thì em cũng bung các file class ra, vào tìm từng file, rất nhiều file, các file nằm phía trên chẳng có ngôn ngữ, chủ yếu các file phía dưới ko à, nằm rất rải rác, nếu em làm thành công cái này a tặng em 1000PVD trả công. Rất kì công đó nha :D

kp_enter

Hehe! Quên! Cái này thì em cũng bung các file class ra, vào tìm từng file, rất nhiều file, các file nằm phía trên chẳng có ngôn ngữ, chủ yếu các file phía dưới ko à, nằm rất rải rác, nếu em làm thành công cái này a tặng em 1000PVD trả công. Rất kì công đó nha :D

oe 1000PVD trọng thưởng à nha :)) để e thử xem sao nhưng không chắc có làm đc ko :D

Kojiro

Super V.I.P
E đã làm đúng như hương dẫn của bác nhưng khi install các phần mềm đều bị báo lỗi "File corrupted" là sao vậy bác? Sau khi làm xong thì không tìm thấy file C/sys/byn nữa bác ơi.

Bạn chép nhầm file exe rồi :) làm lại nha bạn. mà vấn đề này bạn cần post vào chủ đề kia, đừng post vào chủ đề này nhé!

kp_enter

e thua thằng này rồi :(( bản SHM platinum v2.05 còn làm đc lèo tèo vài chỗ còn bản SHM v3.02 beta thì bó tay luôn :|

@Mr_Tommy: sry bạn nhé mình rất muốn làm giúp bạn nhưng chịu thua :|

Kojiro

Super V.I.P
e thua thằng này rồi :(( bản SHM platinum v2.05 còn làm đc lèo tèo vài chỗ còn bản SHM v3.02 beta thì bó tay luôn :|

@Mr_Tommy: sry bạn nhé mình rất muốn làm giúp bạn nhưng chịu thua :|

Lí do chịu là gì? Phải nói rõ không là tui kỉ luật à :))

kp_enter

Lí do chịu là gì? Phải nói rõ không là tui kỉ luật à :))

e tìm rồi nhưng mấy file class của nó cứ lung tung thế nào ý ko tập trung vào một vài file như mấy pm e đã làm :|. Bản 2.05 thì còn làm được một vài chỗ còn bản 3.02 e đã thử tìm một vài từ trong pm với hầu hết các file class mà ko có :( ko bít kỉu gì:| E sẽ thử lại nhưng tỉ lệ thành công với pm này chắc nhỏ xíu á :(

Kojiro

Super V.I.P
e tìm rồi nhưng mấy file class của nó cứ lung tung thế nào ý ko tập trung vào một vài file như mấy pm e đã làm :|. Bản 2.05 thì còn làm được một vài chỗ còn bản 3.02 e đã thử tìm một vài từ trong pm với hầu hết các file class mà ko có :( ko bít kỉu gì:| E sẽ thử lại nhưng tỉ lệ thành công với pm này chắc nhỏ xíu á :(

Vậy anh mới nói :) Rất phức tạp, file class thì nhiều quá ngay cái đầu tiên vào không thấy gì là nản rồi, nên anh từ bỏ là thế. Ráng đi em!

Mr_Tommy

hix2 vậy bạn nào giúp mình việt hóa phần mềm chat nào khác đc ko. Mình dùng sh mà dùng đc 1 time là nó lại báo lỗi ko tài nào đăng nhập đc. Yamee thì đăng nhập xong lại trắng tinh ko hiện list bạn thì làm sao :-s

Kojiro

Super V.I.P
hix2 vậy bạn nào giúp mình việt hóa phần mềm chat nào khác đc ko. Mình dùng sh mà dùng đc 1 time là nó lại báo lỗi ko tài nào đăng nhập đc. Yamee thì đăng nhập xong lại trắng tinh ko hiện list bạn thì làm sao :-s

Bạn không dùng Slick à :-? Mình thấy cũng được, để chát thôi mà đòi hỏi chi cho cao :p

Còn cái sh nói chung cũng muốn Vh nhưng do cái đó chỉ làm trên điện thoại, mà nó rất dài, tìm kiếm rất khó khăn nên mong bạn thông cảm.

kp_enter

Nếu bạn muốn dùng pm Việt để chat sao ko dùng Vichat hoặc ViTalk. 2 pm này dùng cũng hay mà :D

Sao cac anh không việt hóa phần mềm Profimail S60 3rd như bản profimail 3.01 cho anh em được nhờ với

overkill

Member

mình đã việt hóa đc Yamee nè, chát cực chuẩn, bạn vào http://overkill.biz/yahu xem chi tiết nhé.
nếu muốn tải thì soạn tin nhắn LIXI YAHU gửi 8022 (500d)

Status
Không mở trả lời sau này.