• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nơi thảo luận các thắc mắc, yêu cầu các giải thích...

Status
Không mở trả lời sau này.

MinhThang

Manager
Máy n73 của anh hình như bị gì thì phải. Pm vẫn chạy chi khỉ vào thông tin thì bung thôi.

KJR nó nói pm đó làm kỹ lắm đó em, chắc mỗi máy mỗi khác,như cái ADL anh đang phải mượn máy khác tex và sửa lại nè.

vietanhnb

Kojiro ơi cho mình hỏi một chút. sao máy mình không tim thấy file RSC mình đã tìm cả trên thẻ và trong máy đã làm cho file ẩn hiện lên nhưng cũng không tìm thấy mình đang dùng N73 thường giúp mình với nha mình còn không có cả file C:\SYSTEM\APPS.Xin cảm ơn

Chỉnh sửa cuối:

MinhThang

Manager
Kojiro ơi cho mình hỏi một chút. sao máy mình không tim thấy file RSC mình đã tìm cả trên thẻ và trong máy đã làm cho file ẩn hiện lên nhưng cũng không tìm thấy mình đang dùng N73 thường giúp mình với nha mình còn không có cả file C:\SYSTEM\APPS.Xin cảm ơn

Mở X-Plore bấm phím 0 tích vào những ô vuông nó mới hiện lên.

Kojiro

Super V.I.P

Làm theo a Thắng hướng dẫn ở trên thì bạn mới có thể thấy được các thư mục hệ thống, thư mục ẩn.

hoang6300

WinXPrestart 2.1.1
Khởi động XP

Tiếp bước đàn anh.:D SymPViet cho ra sản phẩm WinXPrestart VH phiên bản mới.
Hỗ trợ khởi động lại và tắt máy, đã tích hợp luôn cả EQ Restart và EQ Shutdown, có thể nói là '' 3 trong 1 '' :D
Nên đừng ngạc nhiên sau khi cài lại có đến 3 cái Icon :))
Cần cài PyThon megaPyModulePack trước

cho mình hỏi cái rồi xóa nha!
1.Sao mình k thấy link dow nhỉ?
2. Sao lại đến 3icon?

Coi đi rồi anh mày xóa chữ Down load màu vàng quay đó, lần sau cứ vào Topic khác đúng chủ đề hỏi em nhé.

Last edited by a moderator:

Kojiro

Super V.I.P
OfficeSuit 3.00 Việt Hóa

link:http://www.4shared.com/file/68987117/a86f29f0/OfficeSuite_300.html
Code nếu hỏi: 056657888
Lần đầu đóng gói 1 cái.mong a e giúp đỡ thêm.:D

Chân thành cảm ơn bạn đã đóng góp Pm Việt hóa cho PV.

Nhìn cũng được đấy chứ tuy nhiên có 1 vài góp ý nhỏ mong bạn đừng buồn nha: các từ bạn dịch như Mới (nên là Tạo mới). GThiệu (nên là Giới thiệu)... Mình nghĩ các câu đó dịch thêm vài kí tự sẽ không có ảnh hưởng gì :D Chủ yếu là dịch sát nghĩa và nhiều từ để rõ nghĩa nếu có thể :d

Vài lời gop ý riêng cho bạn cũng như nhóm SymPViet nói chung. Nếu bạn có hứng thứ tham gia thì mình thay mặt nhóm, mời bạn gia nhập. Có gì PM mình nhé!

rinhvh

Chân thành cảm ơn bạn đã đóng góp Pm Việt hóa cho PV.

Nhìn cũng được đấy chứ tuy nhiên có 1 vài góp ý nhỏ mong bạn đừng buồn nha: các từ bạn dịch như Mới (nên là Tạo mới). GThiệu (nên là Giới thiệu)... Mình nghĩ các câu đó dịch thêm vài kí tự sẽ không có ảnh hưởng gì :D Chủ yếu là dịch sát nghĩa và nhiều từ để rõ nghĩa nếu có thể :d

Vài lời gop ý riêng cho bạn cũng như nhóm SymPViet nói chung. Nếu bạn có hứng thứ tham gia thì mình thay mặt nhóm, mời bạn gia nhập. Có gì PM mình nhé!

Cám ơn S.mod, mình cũng muốn dịch như thế lắm chứ.nhưng trên máy mình nó không chịu.dịch như thế là nó bung ra liền.rút gọn còn chừng đó nó mới chịu nhận thui.mấy cái đó là mình Việt hóa trên điện thoại nên có thể sửa được!a e cứ sửa trên máy mình cho nó hợp lý!!!

MinhThang

Manager
Cám ơn S.mod, mình cũng muốn dịch như thế lắm chứ.nhưng trên máy mình nó không chịu.dịch như thế là nó bung ra liền.rút gọn còn chừng đó nó mới chịu nhận thui.mấy cái đó là mình Việt hóa trên điện thoại nên có thể sửa được!a e cứ sửa trên máy mình cho nó hợp lý!!!

Cứ làm cho hết mình đi có gì chỉnh sửa được thì anh em sẽ chỉnh.

tiny1990

bạn thêm số 00 00 00 00 00 ỡ ngay đầu đoạn HEX là đc à

Kenji1992

Máy em hok đọc được tiếng việt có đấu , với lại em gà lắm . hack phone hoài cũng chẵng đc , nên em xin mấy anh là nên tạo 1 chủ để úp các fw việt hoá bằng tiếng việt không dấu cho an hem cũng sài . em chỉ có ý zậy thôi , mong mấy anh xem xét

rinhvh

Máy em hok đọc được tiếng việt có đấu , với lại em gà lắm . hack phone hoài cũng chẵng đc , nên em xin mấy anh là nên tạo 1 chủ để úp các fw việt hoá bằng tiếng việt không dấu cho an hem cũng sài . em chỉ có ý zậy thôi , mong mấy anh xem xét
Nếu nói như bạn thế thì việt hóa làm gì còn ý nghĩa nữa.đã làm cho người Việt dùng thì nên có dấu nhìn cho nó khí thế chút.mình thấy hầu hết a e trong diễn đàn đều đã hack được hết!!bạn cố gắng hoặc nhờ giúp đỡ nhé!!:|

Kojiro

Super V.I.P

Máy 3250 nếu fw 3.14 và 3.60 thì hack được, không thì thua :D

troly

Well-Known Member
Kiều Phong ơi, link em úp pm MenuEditor VH bị tê rồi, ko dow được gì hết. Kiểm tra lại nhé.

danny_guan

help! Mình cài PM 7 in 1 vào máy N73, khi mở PM lên thì hỏi nhập đăng ký Part 1 và Part 2. Bạn nào bit xin chỉ mình với. thanks nhiều

Status
Không mở trả lời sau này.