• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nơi thảo luận các thắc mắc, yêu cầu các giải thích...

Status
Không mở trả lời sau này.

nguoiqualoicu

Cho hỏi, muốn chạy các phần mềm VH thì cần phải cài Fonts TV không, nếu có thì cho mình xin cái fonts TV chuẩn nhất cho máy N73 với nhé.
Máy đã hack thành công theo cái Dakkarious thì có thể cài tất cả các phần mềm mà không cần phải sign đúng không( đây có phải là cách hack tốt nhất hiện tại không)? Mình chỉ sinh hoạt bên box S60 nên mới qua đây chả hiểu gì cả, mong chỉ bảo giùm.

Chỉnh sửa cuối:

Caominh171

Cho hỏi, muốn chạy các phần mềm VH thì cần phải cài Fonts TV không, nếu có thì cho mình xin cái fonts TV chuẩn nhất cho máy N73 với nhé.
Máy đã hack thành công theo cái Dakkarious thì có thể cài tất cả các phần mềm mà không cần phải sign đúng không( đây có phải là cách hack tốt nhất hiện tại không)? Mình chỉ sinh hoạt bên box S60 nên mới qua đây chả hiểu gì cả, mong chỉ bảo giùm.

Muốn VH thì phải cần font TV chứ bạn,1 là tìm font hỗ trợ TV,2 là dùng NSS đổi Produce code sang Euro1 or 2,rồi update firmware lên là đc
Font TV thì cũng ko ít,bạn chịu khó search để tìm font mình thích
Đối với N73 thì mình thấy hack bằng SecMan 1.1 là nhanh nhất (mình đang dùng N73 đây :D)
Thân!

MinhThang

Manager

N73 Hack thành công thì cài đặt Pm không cần Signd nữa bạn à,(Hack theo cách bạn nói).
Muốn biết máy bạn có đọc được tiếng Việt hay không, bạn thử cài 1 pm Vh để xem.

NguyenDucDung

hi các bạn
cho mình xin font tiếng việt dành cho N81 8GB với.mình ít để ý về chuyên mục này cho nên không bít tìm font ở đâu

thx much

Kojiro

Super V.I.P
hi các bạn
cho mình xin font tiếng việt dành cho N81 8GB với.mình ít để ý về chuyên mục này cho nên không bít tìm font ở đâu

thx much

A dùng font này thử nhé:

@all: Nhắc nhở tất cả mọi người: đây là khu vực trả lời thắc mắc cho phần mềm Việt hóa chứ ko phải trả lời cách sử dụng hay gì gì đó. Các bài viết sai qui định sau bài post bài sẽ bị xóa mà không cần thông báo

Auto

Xin vh dùm e pm này!

Mấy pác giỏi và chuyên về vh thì giúp e vh pm ImageDesigner v1.27 (hình như mới ra)
Đc hong ạ!
Tại mấy tháng trước e tìm wá chời mà k có! H có rồi mừng wá chời luôn :D
Nhưng cần thao tác nhìu lắm nên nhờ mọi ng vh giúp e nhé!
Nếu bài này sai chỗ mod move dùm, chứ bấm trên đt nhiu đây kí tự cũng khỗ lắm á :D
Posted via Mobile Device

Chỉnh sửa cuối:

PThanh959

Tìm CClock Việt hóa

mình rất thích Ct CClock nhưng tìm kg thấy CClock bản Việt hóa,mong các mod ra tay giúp sớm.thankssssss!

TraiNgheoHn

mình rất thích Ct CClock nhưng tìm kg thấy CClock bản Việt hóa,mong các mod ra tay giúp sớm.thankssssss!

Cái này mình thử nhưng Vh ở PC hết rồi mà cho vào đt vẫn còn rất nhiều,thật là khó hiểu.

kp_enter

Cái này mình thử nhưng Vh ở PC hết rồi mà cho vào đt vẫn còn rất nhiều,thật là khó hiểu.

bạn đã thử mở bằng Mobihex hay siêu dịch chưa :-? sao ko up lên luôn mọi người test luôn :D

maiyeuemnn

mình thấy chương trình woman mobile rất hữu ích cho các bác có vợ và cả chưa vợ nữa, nhưng tìm mãi không thấy bản Việt hoá, bác nào rành về khoản này VH cho anh em dễ xài nhé

MinhThang

Manager
mình thấy chương trình woman mobile rất hữu ích cho các bác có vợ và cả chưa vợ nữa, nhưng tìm mãi không thấy bản Việt hoá, bác nào rành về khoản này VH cho anh em dễ xài nhé

Dạo này anh em hơi bận, bạn chờ nhé anh em sẽ xem và đáp ứng nhu cầu cho bạn, cũng như mọi người.

TraiNgheoHn

Phần mềm CClock được Việt hóa đây.

Phần mềm cClock_signed_S60_3rd_v121 được Việt hóa đây.

Mọi người test thử nhé.File RSC thôi. File gốc: http://www.mediafire.com/?5ynydwmwxmm

bucminh99

khi tải phần mềm việt hóa về cài vô máy
máy toàn báo lỗi thôi không cài được là sao a????

MinhThang

Manager
khi tải phần mềm việt hóa về cài vô máy
máy toàn báo lỗi thôi không cài được là sao a????

Bạn tải cái gì ở đâu? có phải file đính kèm ở trên không. Nếu đúng thì không cài báo lỗi là đúng rồi., Đây là file ngôn ngữ dùng để chép đè, bạn chờ file hoàn chỉnh dùng luôn cho tiện.

liro

Tôi mới vừa build xong file LCG Jukebox v2.17.sis đã được việt hóa, chạy rất ổn định. Cảm ơn bạn maddot đã xây dựng các file.pcx rất hoàn chỉnh cũng như đã "mổ thịt" file.txt để chuyển đổi sang tiếng việt. Hy vọng anh em trong cùng PDA ngày càng xây dựng topic này ngày càng hoàn thiện hơn.

Dưới là file.sis tôi up lên, anh em nào thích thì tải về dùng. Nhớ xóa đuôi .7z nhé.
Chúc vui vẻ.

Bạn ơi phần mềm này đòi kkk .

hailuahp

Advanced Call Manager v 2.72(230) S60v3,v5
Phần mềm quản lý cuộc gọi,tin nhắn....

Chọn ngôn ngữ English khi cài đặt sẽ có tiếng Việt

Cho mình hỏi phần mền ACM có cài cho E63 đc k? Máy mình ko hỗ trợ file đó, chỉ giúp mình với, thanks!

Status
Không mở trả lời sau này.