• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nơi thảo luận các thắc mắc, yêu cầu các giải thích...

Status
Không mở trả lời sau này.

Caominh171

sao minh down ve khi giai nen no doi mat khau vay ban ai biet noi cho minh voi.

Chài cái nào có mật khẩu đều ghi rõ trong bài rùi còn gì :-?
Nếu đoán hok lầm thì là SymPViet
Về dùng pass trên giải nén thử nhé

seven7_ct

Ai chỉ mình cách đổi độ phân giải của skin TTPod được không,VD:từ 240x320 về 176x208.:-??

MinhThang

Manager
Ai chỉ mình cách đổi độ phân giải của skin TTPod được không,VD:từ 240x320 về 176x208.:-??

Đổi SIZE Skin không đơn giản tí nào cả bạn à, vì liên quan đến tất cả các file trong của nó, chỉ cái SIZE của cái hình thì rất đơn giản, mình đã thử rồi nhưng không được. Đã có bài hướng dẫn cách tạo Skin cho TTPOD bạn chịu khó Search nhé.

seven7_ct

Làm dùm mình cái skin PDAViet với...

Đổi SIZE Skin không đơn giản tí nào cả bạn à, vì liên quan đến tất cả các file trong của nó, chỉ cái SIZE của cái hình thì rất đơn giản, mình đã thử rồi nhưng không được. Đã có bài hướng dẫn cách tạo Skin cho TTPOD bạn chịu khó Search nhé.

Vậy mod làm cho mình cái skin TTPod có giao diện PDAViet 176x208 được hông? Mình đọc mà làm hổng được tại gà quá8-|

huynhba

bác nào sài PM "Siêu dịch" tác giả Kieu_Phong_N82 chỉ giúp cách xài với. có phải là PM dịch TAnh sang TViệt ko,dịch được file .doc ko? sao em cài vào mà nó ko hiện ra file .doc.

Caominh171

bác nào sài PM "Siêu dịch" tác giả Kieu_Phong_N82 chỉ giúp cách xài với. có phải là PM dịch TAnh sang TViệt ko,dịch được file .doc ko? sao em cài vào mà nó ko hiện ra file .doc.

Chài nó chỉ đọc đc file *r.., *class thui bạn àh!

Kieu_Phong

Nếu là file .doc thì bạn dùng các chương trình office để sửa như là OfficeSuite chẳng hạn.

SevenCD

Cứu với, Mình dùng bản Smartphoneware Best Private Conversation Việt hóa ở đây: http://pdaviet.net/showpost.php?p=550774&postcount=122

Hôm nay tự nhiên giở chứng không chạy được nữa, lỗi hình như ở file data (1.2MB) move nó đi chỗ khác thì chương trình tự tạo file mới và chạy bình thường, nhưng đễ file data cũ vô thì mở lên là out ngay.

Ai có gặp vấn đề này không, chỉ cách khôi phục với. nhiều tin nhắn save ở đây giờ không lấy lại được, tiếc quá....

chinhn81

Bác công voi có thể up phần nềm CorePlayer-S60v3-1.30-VH lên trang khác cho em đưoc ko Em ko dow đưoc từ zshare

Xin cám ơn bác trước

vinhphuc3011

Cho mình hỏi sao khi cài phần mềm thay đổi hình khi khởi động ấy thì cài đặt không được.. mÁy báo lỗi là phần mềm đã có hay đại loại là như thế... Em xài N 5320 v4.13

MinhThang

Manager
Cho mình hỏi sao khi cài phần mềm thay đổi hình khi khởi động ấy thì cài đặt không được.. mÁy báo lỗi là phần mềm đã có hay đại loại là như thế... Em xài N 5320 v4.13

Đã có nghĩa là bạn đã cài rồi phải remove nó đi, mới cài bản mới được. Lỗi thì bạn nên nói chính xác để anh em giúp, bạn nói đại loại khó phân biệt bạn à.

waizwaiz

Có phần mềm ghi âm giọng nói để thu âm khi đi phỏng vấn người ta không vậy?

Status
Không mở trả lời sau này.