• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nơi thảo luận cho anh em xài P51!Pro nào rành vào help anh em với!

meuichan

Em thấy trên diễn đàn mình dạo này hok còn ai bàn về con này nữa!Em rất thích con này!Vì tính năng của nó khá là đầy đủ cho một con PPC với mức tiền vừa phải!Nay e xin lập toipic này để hâm nóng lại tinh thần anh em xài p51 cũng như những pro nào rành về con này vào giúp đơc anh em mới xài như e ạ!Bây h e xin trình bày tình hình con máy của em!Máy của e chức năng ok hết!Chỉ phiền ở 2 điểm.Thứ nhất là wifi thì dò ra rất nhanh nhưng khi vào thì báo ko kêts nối được,thứ 2 là gps xài thì lúc nhanh lúc lại dò ko ra!E đã thử up vài bản rom nhưng 2 tình trạng trên vẫn như cũ!Bác nào gặp tình hình này rồi xin giúp đỡ em với!Cảm ơn các bác!

canloi4mat

đã gặp, hôm đi từ Dã tượng về nhà nó hiện ra trên Google map hay phết nhưng hôm sau tự nhiên ngu đi gỡ bản đó đi... sau đó cài bản khác lại ko đc.. Cái này chạy 6.5 chán lắm