• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nơi thảo luận, thắc mắc các vấn đề về python.

mafiavn

máy em chưa cài j về python hết! Em muốn sử dụng phần mềm menueditor thì nghe nói phải cài python! Ai cho em 1 ban đầy đủ và chay ổn định nhất đc hum! Em cảm ơn! Nếu được hướng dẩn giùm em luôn. Thank

mafiavn

cho tui em xin 1 ban python tốt nhất đi! Chứ em kiếm mấy bản kia đow tốn tiền mà cài ko ra cái hệ thống cống rảnh nào hết! Cài ra cả đống icon! Ùi! Bị lôỉ cập nhật

prettyboy247

có bạn nào đang dùng bản python 1.45 cài trên máy ko nhỉ up cho mình xin,1file cài đặt thui nha,giống bản cài trên thẻ nhớ ý,nhưng mình mún bản cài trên máy mà tìm hoài ko thấy ở đâu

Le_Quang_Minh

Python và các phần mềm cài đặt ra quá nhiêu (Python, Power Python, App Switch, Pips, megaPyModulePack ..)..khiến mình bị rối!
Pro nào rành về Python, cho mình xin hướng dẫn và thứ tự cài đặt với..

MinhThang

Manager
Python và các phần mềm cài đặt ra quá nhiêu (Python, Power Python, App Switch, Pips, megaPyModulePack ..)..khiến mình bị rối!
Pro nào rành về Python, cho mình xin hướng dẫn và thứ tự cài đặt với..

Tuỳ vào mục đích sử dụng thôi bạn à, như mình chỉ cài mỗi bản trên ổ E là dùng.

MinhThang

Manager
Cho mình hỏi kái 6120c cài bản nào thích hợp nhất.thank

Khó nói với bạn là bản nào thích hợp vì không có bản nào mà hỗ trợ được hết cho các soft chạy trên nó, bạn cứ dùng bản mình đã đưa Link bài kế trên xem sao.

kjsslove123

Bạn nào biết cho mình hỏi được không.Sao con E66 của mình mình cài rất nhiều bản python rồi mà vẫn không chạy được những ứng dụng python.Có khi cài vẫn chạy được python nhưng những ứng dụng kia vẫn không thể chạy.Lí do là thế nào có bạn nào biết chỉ mình với.Cảm ơn nhiều..
Pm mình qua yahoo:s-h-messenger@att.net hoặc sdt 0976037994.Mong được sự giúp đỡ của mọi người.Cảm ơn vì đọc bài viết...

hieubraxin92

Anh em vào giúp mình với đang cần gấp

Mình đang việt hóa bằng mobihex v0.99 nhưng dạo này pm này bị die chức năng dịch từ google. Lần đầu tiên down về mở pm lên tìm file cần dịch mở file đó lên ấn vào các dòng cần dịch, ấn option có 4 mục la xong, input2, dịch, xoá hết chọn chức năng dịch thì dịch bình thường từ đầu đến cuối file chỉ thỉnh thoảng bị out do thiếu ram. lần sau fomat máy và thẻ nhớ đi cài lại pm mobihex thì sử dụng chức năng dịch của pm chỉ dịch được 10 dòng tới dòng thứ 11 ấn dịch pm vẫn chạy nhưng lúc hiện kết quả thì là từ chưa dịch, đóng pm mở lên thì lại dịch thêm được 10 dòng nữa rồi chức năng dịch lại bị thế. Mình fomat dt và thẻ nhớ đi cài lại thì chỉ dịch được đúng 1 dòng là chức năng dịch lại bị như trên. Mà pm chỉ die chức năng dịch thôi chứ chỉnh sửa vô tư trong các file cần vh. Điều đáng ngạc nhiên là cả mobihex, supper trans, google dịch nói chung là những pm việt hoá có chức năng dịch trực tuyến đều dịch được 1 số lượng string như nhau. Ai bị như vậy hay biết khắc phục ntn giúp mình với. Thank tất cả các bạn

JohnyNguyen

Mình đang việt hóa bằng mobihex v0.99 nhưng dạo này pm này bị die chức năng dịch từ google. Lần đầu tiên down về mở pm lên tìm file cần dịch mở file đó lên ấn vào các dòng cần dịch, ấn option có 4 mục la xong, input2, dịch, xoá hết chọn chức năng dịch thì dịch bình thường từ đầu đến cuối file chỉ thỉnh thoảng bị out do thiếu ram. lần sau fomat máy và thẻ nhớ đi cài lại pm mobihex thì sử dụng chức năng dịch của pm chỉ dịch được 10 dòng tới dòng thứ 11 ấn dịch pm vẫn chạy nhưng lúc hiện kết quả thì là từ chưa dịch, đóng pm mở lên thì lại dịch thêm được 10 dòng nữa rồi chức năng dịch lại bị thế. Mình fomat dt và thẻ nhớ đi cài lại thì chỉ dịch được đúng 1 dòng là chức năng dịch lại bị như trên. Mà pm chỉ die chức năng dịch thôi chứ chỉnh sửa vô tư trong các file cần vh. Điều đáng ngạc nhiên là cả mobihex, supper trans, google dịch nói chung là những pm việt hoá có chức năng dịch trực tuyến đều dịch được 1 số lượng string như nhau. Ai bị như vậy hay biết khắc phục ntn giúp mình với. Thank tất cả các bạn
Mình chưa bao giờ dùng tính năng dịch trực tuyến bao giờ cả :-ss Tự dịch bằng vốn của mình quen rồi,từ nào ko biết thì mở từ điển ra tra thôi >"< Để gg dịch câu cú nghe .... chuối lắm 8-}

hieubraxin92

Việt hoá game tàu bạn ạ. Mà mình cũng dốt tiếng anh mấy từ như option hay exit thì biết thôi chứ mấy câu dài phải dùng dịch. Mà dịch bằng google xong fix lại ngôn ngữ là được mà

huyetthan

Các bác cho em hỏi là sao em không download được các file đính kèm ạ? Bấm vào có mở thẻ mới nhưng ko có gì cả???

Duccuong6600

Cần giúp về python cho n73 đã hack

Tình hình là mình đang dùng con n73 đã hack nhưng mình chưa tìm được bộ python nào hoàn chỉnh.Chạy được pm này thì lại k được cái kia.Gở bỏ rồi cài lại nhiều phiên bản khác nhau nhưng vẩn k có em nào chạy được cái menuEdit4.0 hoạc k cài được.khó khăn qúa nên nhờ anh em nào biết giúp mình vậy.Mình cảm ơn nhiều..