• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nơi thảo luận, thắc mắc các vấn đề về python.

akanjme_doctor

cho em hỏi 1 tí. Em đang xài N85. Em đã update bản python 2.0 của nokia (máy tự up date). Nhưng khi em cài phần mềm lắc tay đổi nhạc thì không vào được. Cho em hỏi là chỉ cần update python 2.0 là được hay còn cần cái gì khác nữa (như modul chẳng hạn). Anh kojoro giúp em với nha.

Auto

cho em hỏi 1 tí. Em đang xài N85. Em đã update bản python 2.0 của nokia (máy tự up date). Nhưng khi em cài phần mềm lắc tay đổi nhạc thì không vào được. Cho em hỏi là chỉ cần update python 2.0 là được hay còn cần cái gì khác nữa (như modul chẳng hạn). Anh kojoro giúp em với nha.
Bạn cài cài này vào là full.
Here http://www.pdaviet.net/showthread.p...-1-46-cài-trên-C-(Gói-Python-Plugin-nâng-cấp)

bs_hoang

Mình dùng E65, bạn có thể cho mình bộ Python và hướng dẫn cách cài đặt được hôk. Lần đầu tiên mình dùng cái này, thấy có nhìu soft hay nhưng đòi phải cài đủ bộ Python mới dùng được. Mình ko hỉu lắm, giải thích hộ mình nhe. Thanks nhìu lắm ạ ^^

anhchanbonmat

Mình dùng E65, bạn có thể cho mình bộ Python và hướng dẫn cách cài đặt được hôk. Lần đầu tiên mình dùng cái này, thấy có nhìu soft hay nhưng đòi phải cài đủ bộ Python mới dùng được. Mình ko hỉu lắm, giải thích hộ mình nhe. Thanks nhìu lắm ạ ^^

Bạn có thể sử dụng cái này .Mình đang xài cái này http://www.pdaviet.net/showthread.php?79522-B%E1%BB%99-PowerPython4All-v-3-10/page4

hoặc ở đây http://www.pdaviet.net/showthread.php?68017-Tr%E1%BB%8Dn-b%E1%BB%99-Python-v%C3%A0-UltraPowerModule-c%C3%A0i-ch%E1%BA%A1y-tr%C3%AAn-th%E1%BA%BB

luxubu3891

pác nào có thể có trang nào chỉ cài đặt python tút tùn tụt đc ko vậy? tại mình install python và ultra..... gì rồi, nó chả hiện gì ra cả, ko thấy soft chạy đâu nữa, giúp nhé ^^

Kojiro

Super V.I.P
pác nào có thể có trang nào chỉ cài đặt python tút tùn tụt đc ko vậy? tại mình install python và ultra..... gì rồi, nó chả hiện gì ra cả, ko thấy soft chạy đâu nữa, giúp nhé ^^

Khi bạn cài gói này thì nó ko có icon cho bạn đâu, nhưng cũng ko sao vì mình chỉ cần thế, khi bạn cài ok 2 file đó thì bạn có thể cài các PM python để dùng rồi đó.

mckenzise

Sao e cài bản Python thì gặp lỗi "Lỗi cập nhật" .

Em muốn xóa dứt điểm bản Python này để cài bản Python khác thì phải làm thế nào ?

mckenzise

Àh h thì e cài đc rồi . E flash lại firm là cài đc tuốt tuồn tuột lun , có cái hơi phiền và rườm rà chút . Chứ ngồi mò trong từng cái folder private , sys ... chắc có ngày e điên theo nó lun .

Thk bản python của a kojiro nhiều .

vohoangminh

E đang dùng điện thoai nokia 6760-S Sao k cài đươc python các pác ơi.giúp e với !! Thanks các pác !!

vohoangminh

Bạn hack máy chưa ? Nếu chưa thì hack đi sẽ cài đc thôi .

Đe mình thu xem sao!!thanks!!nhung minh chua co pm hellocarbide.co pac nao co k post e voi.thanks!xl may dang che do eng nen k viet TV duoc!

Chỉnh sửa cuối: