• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NƠI THẢO LUẬN YÊU CẦU NHẠC - P2

Status
Không mở trả lời sau này.

Rose_killer

cóp nhạc chuông vào my document hoặc để trên storage card thư 1 gốc... vào system, chọn sound and notification...chọn incoming call...rồi chọn nhạc chuông trong cái list của nó ấy...

minh_prime

Có bác nào lấy được nhạc chuông của N70 thường & chuyển sang .mp3 giúp em được ko ạ! Chả là hồi trước em có dùng con N70 thường này và rất thích cái nhạc chuông tin nhắn của nó, tiếng của nó như chuông cửa vậy: "tóc tóc tóc". Giờ dùng Atom nhạc của nó chán quá, mà em chỉ thích mỗi mấy cái nhạc tin nhắn của N70. Bác nào dùng Nokia hảo tâm giúp em cái vụ này với, em cảm ơn rất nhiều...

Kojiro

Super V.I.P
Mình tìm bài "Đôi" do Minh Thuận hát trong phim "Cô gái xấu xí" đang chiếu trên VTV1. Thể loại rock Altinative nghe hay lắm.

Thanks trước nhé!

Hungnokia3300

Well-Known Member
Có ai có bài : Mùa Xuân Đầu Tiên do ca sỹ Hồng Nhung hát thì cho mình xin nhá. Nếu không phải Hồng Nhung hát thì đừng đưa ra. Cảm ơn trước.

anhtien

Mình tìm bài "Đôi" do Minh Thuận hát trong phim "Cô gái xấu xí" đang chiếu trên VTV1. Thể loại rock Altinative nghe hay lắm.

Thanks trước nhé!

Của Kojiro đây. 1 đoạn thôi nhé, nguyên bài có luôn đó.

[HIDE="here"]http://www.4shared.com/file/40751153/5d559bea/Doi-minhthuan.html?dirPwdVerified=1c020da9[/HIDE]

Chỉnh sửa cuối:

Jun

Các bác ai có Flash " The lion sleep tonight không" ? Bài đó có con bò nó nhấy theo điệu nhạc ý. Em kết bài đấy lắm, quên ko back up lại, hard reset mất toi. tks các bác nhiều,.

minhdan_cdt01

bác nào có nhạc của phim hiệp khách hành và thiên long bts bộ không? cho em xin làm nhạc chuông với

quatban

Bác nào có nhạc phim bằng chứng thép - Forensic Heroes (bài sub ý) cho em xin với.

HungUTD

ai có bài hat quàng cáo Bộ 3 điện thoại nghe nhạc 'LiveLoud' của Samsung cho mình xin nhé

sony

Cho mình xin nhạc chuông cơ bản WM2k3, cái " Old phone " thì phải ,dùng bản mới không có . Thanks !!!!!

minhluc

các bác cho e xin bài nhac chuông trong film ký túc xá nhé,thanks nhiều...

thugip

cho mình xin nhạc tiếng máy cạo râu và tiếng hút thuốc là (kéo thật kêu vào nhe). àh ha nếu như có clip về chiếc máy cại râu hoặc cái điếu thì thật sinh động. cám ơn các bạn

Chỉnh sửa cuối:

hack

Các pác ơi !!!
Cho em xin bài trong chuơng trình Hành khác cuối cùng và bài Ngàn năm tương phùng bằng đuôi AMR với

hack

Nhiều nhạc chuông theo tên hay quá ^^
Pác cho em cái tên Tươi đc ko cơ ? Em làm nhạc chuông cho vợ :D

namket

Ai có nhạc còi hụ của xe công an, cứu hỏa......shared cho mình với. Thanksss ;))

Status
Không mở trả lời sau này.