• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NƠI THẢO LUẬN YÊU CẦU NHẠC - P2

Status
Không mở trả lời sau này.

duy_ctytvxdkg

Bạn nào có bài "Mưa Lệ" do Kim Anh (Nữ) trình bày (Lâu lắm rồi, mình nhớ hồi trước xem là Asian 27 thì phải) Có một số khúc mình nhớ như: :" Lệ mãi thương về cố hương xa vời, lệ biến tơ duyên thành mưa đá......Có giấc mơ về quê cũ thấy em xa cuộc vui, đèn hắt hiu soi sáng về cô lư..." :p Không chính xác lắm

Mình kiếm hoài mà không có, hic, :((

Tặng bạn nè chúc vui nhé!
http://rapidshare.com/files/44480500/MuaLe_KimAnh_1_.wma

hungmazi2

Mình có mấy bản không biết có phải là cái bạn đang cần không (Định dạng MP3 và WAV) Chúc vui!

mấy cái bạn share mình có rùi. nhưng dù sao cũng cám ơn bạn. thanks bạn 1 cái nha :D.
cái mình cần là cái mà mấy cô nhân viên trực tổng đài nói lúc mạng bị nghẽn đó. lúc tết hay là lúc có lễ hội đó, mình nhớ ko nhầm thì là... hiện giờ tất cả các đường thông đều bận vì vậy cuộc gọi của quý khách không thực hiện được, mong quý khách vui lòng liên lạc sau....
nếu có thì post lên cho mình xin nha. mình cài vô ACM để cho bọn hay nhá máy mình ban đêm hết tiền đó mà. :D

hungm

Tìm nhạc chuông (Thuyen and Bien 2)

:)Các bạn.ai có nhạc chuông bài ( THUYỀN và BIỂN 2) nhạc đa âm không.Làm ơn cho Mình xin bài này nhé.

Badamgiak23

Super V.I.P
Hôm nay sang nhà thằng bạn nó mở Jimmy Nguyễn nghe phê quá,bác nào có bài "Hoa bằng lăng " và "Tình xưa nghĩa cũ 1,2,3,4" cho em xin.Định dạng MP3,128kb thì tốt quá.

Cảm ơn nhiều nhé !

hungm

MP3 ĐỊNH DẠNG

[/QUOTE][/QUOTE]
Hôm nay sang nhà thằng bạn nó mở Jimmy Nguyễn nghe phê quá,bác nào có bài "Hoa bằng lăng " và "Tình xưa nghĩa cũ 1,2,3,4" cho em xin.Định dạng MP3,128kb thì tốt quá.

Cảm ơn nhiều nhé !

Đây :Hoa bằng Lăng & Tình xưa nghĩa cũ . Của Bạn đây ,nếu đúng Phỏm :pthanhs cho Phát để tiếp sức nhể? vui vẻ nhé.http://www.box.net/shared/xuzms61ggp
http://www.box.net/shared/xuzms61ggp

maharishi

Mấy bác ơi cho em hỏi . Có bác nào có bài nhạc chuông Bad Duck không cho em xin với . Em cảm ơn nhiều

fantomaskl

cần nhạc cho SMS

Ngày xưa mình dùng miniS có 1 file nhạc tiếng gà gáy rất thật, mình chưa thấy nhạc nào thật như thế. Bác nào có up lên cho mình với . Thanks

Last edited by a moderator:

O2XDAEXEC

Bác có các bài này không cho em với,em tìm hoài mà không thấy:
1. Chị em - Tóc Tiên & Từ Hiền Trang
2. Dã quỳ - Tóc Tiên
3. Thế nhé - Phương Linh
4. Tình ca mùa giã quỳ - Hồ Bích Ngọc
Cám ơn các bác nhá!

linhlk

Có bác nào nhớ bài hát trong film 4 chị e gái của VENEZUELA k ạ???Thanks các bác trước

Kojiro

Super V.I.P
Có bác nào nhớ bài hát trong film 4 chị e gái của VENEZUELA k ạ???Thanks các bác trước

Theo mình biết thì chỉ có file "4 chị em" của Hàn thôi. Nếu bạn cần thì mình up, còn của Vene thì pó tay :D

thanhviet

Đây nè bạn... :)

Kojiro ơi, cám ơn bạn đã giúp:D. Tiếc là, mình down về nghe được nhưng không convert để đưa vào thành nhạc chuông được :O. Dùng cả MP3 to ringtone lẫn magix music đều không được :-??. Bỏ vào PDA thì ko nghe được :((. Hình như file ko đúng chuẩn. Bạn vui lòng gởi lại cho mình nhé. Cám ơn rất rất nhiều :)

Kojiro

Super V.I.P
Kojiro ơi, cám ơn bạn đã giúp:D. Tiếc là, mình down về nghe được nhưng không convert để đưa vào thành nhạc chuông được :O. Dùng cả MP3 to ringtone lẫn magix music đều không được :-??. Bỏ vào PDA thì ko nghe được :((. Hình như file ko đúng chuẩn. Bạn vui lòng gởi lại cho mình nhé. Cám ơn rất rất nhiều :)

Convert lại cho bạn rồi nè, bạn xem thử nha: mp3, 64kpbs.

bodyguard

Bác nào có bài Lời Từ Biệt TÌnh Yêu Niệm Khúc Cuối do Lê Hiếu trình bày cho mình xin với

Status
Không mở trả lời sau này.