• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NƠI THẢO LUẬN YÊU CẦU NHẠC - P2

Status
Không mở trả lời sau này.

Banghoadao

Các bác cho em xin bài "I Will Survive" với, chất lượng tốt tốt chút nhé, à, các bác chọn em bài cover bốc bốc ấy.
Thanks

18S67705

Bác nào cho em xin bài hát nền lúc giới thiệu Mis Audition lần 2 (sẽ diễn ra vào ngày 15/12) trên VTC....
Thanks !!!!!

dj_thang

thank bạn nhiều lắm.nhưng bạn co thể giúp mình thêm bài nhạc chuông của giải bóng đá anh ko ?

pca

bác ơi mình tên Phong bác làm giúp mình cái nametone nhé: phong và phong cá..........nhé.thanks bác nhiều

heyyouqn

thanks bạn nhiều nha :D nếu còn bài nào nữa thì post lên nha ban :D à :) ai có nhạc chuông quảng cáo sơn export hôk :D cái quảng cáo có tặng chăn cho pà con đó :D

vanhoangvdb

Độc tấu đàn bầu, đàn nhị!

Trên mình đã gửi bài Giấc mơ tuyết trắng đàn bầu đa âm rồi.
Còn bây giờ:

Giấc mơ tuyết trắng đàn nhị đơn âm:

http://www.4shared.com/file/3210004...ttrang_Nhi_donam.html?dirPwdVerified=c1442982

Giấc mơ tuyết trắng đàn nhị đa âm:

http://www.4shared.com/file/32100375/bedb9b0b/GiacMoTuyetTrang_Nhi_Daam.html?dirPwdVerified=c1442982

Các bạn cùng thưởng thức nhé!

Còn nữa các bạn à... đợi mình chút nhé!

Kojiro

Super V.I.P
Không ai tìm ra được cái bài giới thiệu cuộc thi Miss Audition hết à :(. Không biết tựa đề nên khó tìm ghê!

A e nào tìm ra up lên chia sẻ nhé!

heyyouqn

thanks bạn nhiều lắm nha :S nhưng chỉ có bài này thui hả bạn :( mà bạn kiếm mí cái nhạc chuông nì ở đâu vậy :| chỉ mình với :D

babaruarua

Có anh em nào có bài hát của SeaGames 24 chưa cho em xin với nhé!

Đó là bài Rhythm of the Winner
mms://www.vtv.vn/HTML/Data/resources/Original/Video/2007/11/29/2007112918050_SEA.wmv

Rhythm of The Winner

Can you hear it

Voice that’s calling from your spirit

Voice that cheers and excites us all to this mantra

To be right here, dancing strong moving along with our pride

Each to try with all the best he can for the world to witness him

Shining bright with a dedication,growing stronger even if you don’t win

Everybody shares the very same rhythm in his heart

Sharing rhythm of the winner that is yours and is mine

Sharing rhythm of the winner that wakes us up all to share this dance

Hold our hands doesn’t matter where you may come from

Celebrate together out loud the victory of our sports

Bản Tiếng Anh

Bản Tiếng Thái

Huycl2507

Mình nghe được nhạc chuông chờ của Mobifone bài hát có đoạn đầu là : Tình đời anh như cơn gió đông , mang lạnh băng xóa đi tình nồng ... mà không biết tên bài hát . Bạn nào biết cho mình xin cái tên nha , nếu có nhạc thì up lên luôn cho mình cái . Thank anh em nhiều:D

pca

các bác cho em xin bải : romance , right here waiting for you , romeo and juliet , sound of silence....va bài the end of the world,,,,,,,,,thanks các bác nhe.....

pca

ai shared cho mình tiểu thuyết tình yêu với........nghe chuyện ma hoài hem dám đi ban đêm 1 mình.... huhuhuhuhu

Em_be_hu

Mã:
Không ai tìm ra được cái bài giới thiệu cuộc thi Miss Audition hết à . Không biết tựa đề nên khó tìm ghê!

A e nào tìm ra up lên chia sẻ nhé!
Híc em cũng muốn tìm bài này nhưng ko biết tên. Ai biết thì up lên đi, bài này nghe hay vãi! :D

Status
Không mở trả lời sau này.