• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NƠI THẢO LUẬN YÊU CẦU NHẠC - P2

Status
Không mở trả lời sau này.

Hungnokia3300

Well-Known Member
có ai bik nhạc chuông tin nhắn chemiup như của yahoo khi có người trả lời ko?

Đây này bạn. Nếu bạn dùng bản 7 thì sẽ có trong thư mục cài đặt ở ổ C. Nhưng từ bản 8 là không còn file này nữa.

K

kungfuvnam

Guest
mình muốn tìm bài nhạc phim Ðại náo quảng xương long. Trong phim đó gồm 2 bài. Mấy bác ráng tìm giúp em nhé. em cám ơn nhìu :) ( tìm bài có đuôi .mp3 giúp em nhá )

HTCso

Ai có voice kèm các biểu tượng mặt cười trong chat Yahoo không, cụ thể là "Oh my God! No way" í. Hoặc là làm thế nào để tải về PC được?
Thanks

toan1101

có nhạc chuông bài hát chính thức của Olympic Bắc Kinh 2008 bằng tiếng Trung ko các bác

cho em xin bài nhạc chuông hay nguyên bài cũng đc. đuôi .mp3 nhé

thanks nhiều

Hungnokia3300

Well-Known Member
có nhạc chuông bài hát chính thức của Olympic Bắc Kinh 2008 bằng tiếng Trung ko các bác

cho em xin bài nhạc chuông hay nguyên bài cũng đc. đuôi .mp3 nhé

thanks nhiều
Tìm được cho bạn luôn cả video clip của nó luôn ấy chứ :D
Beijing Welcome You Olympic Game định dạng wmv
Bạn down về và tự convert ra mp3 nhé. Cái này dễ mà :D

soiden1909

các bạn cò bài Thần Thoại (Thành Long - Kim Hee Sun) định dạng MIDI k, share cho mình với, mình tìm hoài mà k thấy, mình chỉ cần đoạn điệp khúc của Kim Hee Sun thôi cũng dc
thanks các bạn nhiều

Phan3H

Chào các bác, có bác nào có nhạc chuông đoạn:

"Điện thoại gọi Hùng đã reo kìa, Hùng ơi Hưng hay đoán xem nào ai kìa,...."

share cho em với. Cảm ơn các bác.

nganha1972

Cần file âm thanh

mình cần file âm thanh định dạng arm câu " xin vui lòng để lại lời nhắn sau tiếng beep, xin cám ơn!" , bạn nào có cho mình xin nha!! thanks!!!

toan1101

bác nào có nhạc chuông bài quảng cáo kẹo cao su có Ngô Thanh Vân đó

xin trọn bài luôn nó,chứ đừng bị ngừng ở khúc giữa như trên tivi

thanksssssssssssssssss

Status
Không mở trả lời sau này.