• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nơi tổng hợp, đề nghị code các ngôn ngữ của firmware các đời máy

HaiBanh

Anh KJR cho e hỏi chút : e làm ở siêu thị điện thoai nên có điều kiện tiếp xúc với nhiều dòng máy, nếu e mún chạy tiếng việt cho máy nào đó e lấy 1cái máy mới tương tự coi code rồi đổi theo ko biết có dc ko anh

Kojiro

Super V.I.P
Anh KJR cho e hỏi chút : e làm ở siêu thị điện thoai nên có điều kiện tiếp xúc với nhiều dòng máy, nếu e mún chạy tiếng việt cho máy nào đó e lấy 1cái máy mới tương tự coi code rồi đổi theo ko biết có dc ko anh

Lí thuyết là có thể được nếu 2 máy đó cùng được phân phối cho 1 khu vực nào đó, ví dụ 2 máy N95 bán tại Việt Nam qua FPT khác với 2 máy N95 1 con ở VN 1 con ở Pháp, nếu khác nhau thì code khác nhau nên khi e dùng code Pháp làm cho con ở Việt Nam thì coi chừng con ở VN ko đọc được tiếng Việt. A nghĩ thế vì câu này hơi hóc búa do anh ko có điều kiện như em.

HaiBanh

Cho e phiền anh lần nữa nhé, anh có link nào xem product code hỗ trợ nhiều dòng máy ko? e tìm trên google đủ từ khóa hết mà ko có cái link nào ra hồn hết

spiderman_anhvu

Các bạn cho mình hỏi với! Hiện tại mình có 1 con Nokia N72 thường và 1 con Nokia E66 nhưng không có tiếng việt. Bạn nào có code để up lên N72ME và code cho E66 để up fw có tiếng việt thì cho mình với nhé! Mình tìm hoài trên forum mà không có :(

Thank rất nhiều! :)

cless2010

hix anh ơi cái FW mới cửa N96 sao em dung NSS để cài tiếng việt mà nó cứ readding eror là sao thế anh

Kojiro

Super V.I.P
hix anh ơi cái FW mới cửa N96 sao em dung NSS để cài tiếng việt mà nó cứ readding eror là sao thế anh

Đó là do lỗi ko tương thích giữ NSS và PC Suite, việc chỉnh sửa nó khá hên xui, bạn thử cài PC Suite bản mới nhất xem sao :(

Nynk_102

chào cả nhà . các bác cho em xin code để up firm cho con 6220c-1 từ 3.46 lên 4.13 có tiếng việt với ạh .( firm tiếng việt và hỗ trợ tốt tiếng việt nha)
thank các bác trước !

cless2010

cám ơn anh cái N96 trở lại có tiếng việt rùi nhưng xin anh cho em cái code tiếng viet cho N77

duong1986

bác ơi sao em thấy mã của n73 ME , R133 có tiếng việt sao em flash lại ko có,mã khi flash như trang 1 của toppic, nó đọc mã tiếng việt, nhưng ko có TV, có cách nào ko các bác, sẳn đây em hỏi cái này mong các bác thông cảm vì em tìm hoài mà ko thấy. con 6108 "hàng hiếm" từ đài loan, R-4, em tìn = Navirm nhưng ko thấy, có cách nào flash tiếng việt cho nó không các nod? thank nhiếu lắm:((

Chỉnh sửa cuối:

bit701

Cho mình xin code N81 2gb - RM223 có ngôn ngữ tiếng trung và đọc được tiếng việt. Mình đã up 1 số FW nhưng cũng chỉ có tiếng trung nhưng vào wifi hay mobile reder thì ko co tiếng việt. Thanks

Kojiro

Super V.I.P
chào cả nhà . các bác cho em xin code để up firm cho con 6220c-1 từ 3.46 lên 4.13 có tiếng việt với ạh .( firm tiếng việt và hỗ trợ tốt tiếng việt nha)
thank các bác trước !

Hỏi nhiều nơi quá :) Máy e RM bao nhiêu?

Mình đang cần product code Nhật Bản cho e66, bạn nào có thể giúp đc mình không?
PHP:

RM bao nhiêu vậy bạn?

Code Tiếng Việt cho E63 Red là bao nhiêu ấy nhỉ?giúp mình với

RM bao nhiêu vậy bạn?

bác ơi sao em thấy mã của n73 ME , R133 có tiếng việt sao em flash lại ko có,mã khi flash như trang 1 của toppic, nó đọc mã tiếng việt, nhưng ko có TV, có cách nào ko các bác, sẳn đây em hỏi cái này mong các bác thông cảm vì em tìm hoài mà ko thấy. con 6108 "hàng hiếm" từ đài loan, R-4, em tìn = Navirm nhưng ko thấy, có cách nào flash tiếng việt cho nó không các nod? thank nhiếu lắm:((

N73 làm gì có fw tiếng Việt mà tìm vậy bạn :(

Cho mình xin code N81 2gb - RM223 có ngôn ngữ tiếng trung và đọc được tiếng việt. Mình đã up 1 số FW nhưng cũng chỉ có tiếng trung nhưng vào wifi hay mobile reder thì ko co tiếng việt. Thanks

2 ngôn ngữ này ko nằm cùng fw đâu bạn à, chỉ có 1 trong 2 và ngôn ngữ còn lại phải dùng font cào thêm để hỗ trợ.

Nynk_102

Hỏi nhiều nơi quá :) Máy e RM bao nhiêu?
Posted via Mobile Device E pm cho a ,a bảo a potay,kêu e post bài hỏi, thế là e qua đây lun chứ đâu mà nhìu a. Bác làm e xấu hổ quá ah. Dạ may e RM 328 anh ah.

Kojiro

Super V.I.P
Posted via Mobile Device E pm cho a ,a bảo a potay,kêu e post bài hỏi, thế là e qua đây lun chứ đâu mà nhìu a. Bác làm e xấu hổ quá ah. Dạ may e RM 328 anh ah.

Tại e hỏi 2 nơi :p Có 2 code: 0556504 (màu đen), 0557033