• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nơi trưng bày Screenshot Theme mà bạn đang dùng !!

Status
Không mở trả lời sau này.

Ntv_79

Bác NTV_79 ơi cho mình xin cái pm đồng hồ có hình mặt trời. Ngoài cái thời tiết HN, có thời tiết HCM không?

hai cái đó là 2 pm khác nhau: đồng hồ là htc clock, còn thời tiết là pm spb weather. Cả 2 đều có trên diễn đàn rồi. Bạn search nhé!

nhaylau321

hai cái đó là 2 pm khác nhau: đồng hồ là htc clock, còn thời tiết là pm spb weather. Cả 2 đều có trên diễn đàn rồi. Bạn search nhé!

Mình có cái SPB weater nhưng không thể để ngoài home, mình xài 5230 chưa cook cfw c6, có thể đem ra ngoài đc không?

Chỉnh sửa cuối:

Ntv_79

Mình có cái SPB weater nhưng không thể để ngoài home, mình xài 5230 chưa cook cfw c6, có thể đem ra ngoài đc không?

Vậy thì không được đâu. Kể cả dùng CFW c6 thì vẫn phải cài thêm cái path gì nữa thì phải.

socloc20

cái đồng hồ HTC của bác NTV_79 làm sao bỏ được cái mặt trăng và mặt trời thế, mình bị 2 cái đó nhìn ko ưng lắm

nhaylau321

Bạn HoangPigG ơi làm sao thêm cái đồng hồ có thời tiết mặt trời vậy, cho mình xin được không? Mình cũng đang xài WP7 bản tiếngAnh. Minh có xem mấy cái mod, nhưng khi giải nén chép theo đường dẫn private\20028b16\ . Mà cái WP7 thì không có 20028b16 ( mà khi chép thử vào private thì nó báo không lỗi không chép vào được) Mong bạn giúp mình 1 cách cụ thể !

Cái Contact làm sao có được skin hình trái tim vậy?

Chỉnh sửa cuối:

ltthanh

Chủ topic share mình cái wall cây anh đào của bạn với,đẹp quá :X! thanks nhiều!!

socloc20

sao có cái phần mềm thời tiết của bác ntv_79 trong suốt thế, hình như là widget accu weather, nhưng widget của em đen xì, bác bày em làm nó trong suốt đi

HoangPigG

Bạn HoangPigG ơi làm sao thêm cái đồng hồ có thời tiết mặt trời vậy, cho mình xin được không? Mình cũng đang xài WP7 bản tiếngAnh. Minh có xem mấy cái mod, nhưng khi giải nén chép theo đường dẫn private\20028b16\ . Mà cái WP7 thì không có 20028b16 ( mà khi chép thử vào private thì nó báo không lỗi không chép vào được) Mong bạn giúp mình 1 cách cụ thể !

Cái Contact làm sao có được skin hình trái tim vậy?

1.Đồng hồ và thời tiết đấy mình chọn lọc từ 1 số mod,Wp7 vẫn có file 20028b16 mà,bạn thao tác trên máy tính sẽ có,đợi mình tìm mod HTC clock này mình tí mình gửi cho. ^^
2.Skin các loại bạn vào đây,bài #144 nhé http://www.pdaviet.net/showthread.php?118823-SPB-MobileShell-v3.7.2.673-Winphone-7/page15

HoangPigG

@HoangPigG cho mình xin cái yaho được hem :">

Bạn Buzz mình nhé,Virusy2k_8x

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 5 minutes:

ban hoangpig oi mình có cái đông hô rôi cho minh xin cai mat troi to

Bạn chịu khó down cái này về,cả đồng hồ,thời tiết đều ở trong đó cả,tớ lười tìm quá..http://www.mediafire.com/?g22qa4htc5l2i63
Đồng hồ là va_dclock_widget ( medium hay combo gì thì bạn tự test ) , va_weather_40.dat ,và va_weather_widget_M.dat (hoặc L ).

Chỉnh sửa cuối:

socloc20

Hàng tớ edit nè, đơn giản mà đẹp, full tới từng chi tiết

Hàng của tớ nè, theme Iphone "made in by me", tự edit full hết icon cả cái ola và zing mp3 cũng full luôn, home screen HTC lai Sym^3 nhá:D
Trước hết là cái HS nè, đơn giản mà đẹp =D>

Tới cái menu nè :D

full tưng chi tiết:))

hông bít up ảnh trực tiếp thế nào, mọi người vui lòng bấm vô để xem vậy:p

nhaylau321

Bạn Buzz mình nhé,Virusy2k_8x

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 5 minutes:

Bạn chịu khó down cái này về,cả đồng hồ,thời tiết đều ở trong đó cả,tớ lười tìm quá..http://www.mediafire.com/?g22qa4htc5l2i63
Đồng hồ là va_dclock_widget ( medium hay combo gì thì bạn tự test ) , va_weather_40.dat ,và va_weather_widget_M.dat (hoặc L ).

Ban ơi cho mình xin cái pin lớn như iphone mà màu xanh lá, mình có down cái pin lớn nhưng nó là màu xanh dương :|

Status
Không mở trả lời sau này.