• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nơi trưng bày Screenshot Theme mà bạn đang dùng !!

Status
Không mở trả lời sau này.

LeKhangAn

Theme mang đậm tông màu trắng đen mình thấy khá đẹp
mà rất tiếc không full Icon , đã vẽ thêm gần 80 Icon cho Floder và Ứng dụng App
nếu làm kịp trong tuần t7 mình Shared theme này Á :D

nauto271193

Theme mang đậm tông màu trắng đen mình thấy khá đẹp
mà rất tiếc không full Icon , đã vẽ thêm gần 80 Icon cho Floder và Ứng dụng App
nếu làm kịp trong tuần t7 mình Shared theme này Á :D

Theme shiny black của daeva112 mà

LeKhangAn

Theme shiny black của daeva112 mà
Bác này nói 9 xác nè :D
Nhưng mà Themes gốc không full tất cả Icon cài phần cài đặt nha bác, Folder , Icon ứng dụng App thiếu rất nhiều nhé bạn , mình phải vẽ thêm gần 80 Icon mới tạm ổn mấy phần trên và hơn 40 app ứng dụng cần thiết Á :+)) :))

thanchetdepchaj2

lọ mọ 1 hồi ra thế này :D

nauto271193

Bác này nói 9 xác nè :D
Nhưng mà Themes gốc không full tất cả Icon cài phần cài đặt nha bác, Folder , Icon ứng dụng App thiếu rất nhiều nhé bạn , mình phải vẽ thêm gần 80 Icon mới tạm ổn mấy phần trên và hơn 40 app ứng dụng cần thiết Á :+)) :))

Full icon folder gốc mà, app thì chỉ việc bug theme ra tìm icon phù hợp cho nhanh chứ cần j phải vẽ bác ^^~

LeKhangAn

Full icon folder gốc mà, app thì chỉ việc bug theme ra tìm icon phù hợp cho nhanh chứ cần j phải vẽ bác ^^~

Bạn nói như thế thì dễ wá , những ứng dụng mình add icon như hình ở trên , themes gốc có không bạn :D . Nếu trong theme có sẳn icon mình đâu có khùng đâu mà vẽ chi cho nó cực , Sẳn đây mình xin rút lời lại , là thú 7 mình mình sẽ không sahred theme ở trên như đã hứa , vì bạn nauto271193 có themes gốc đã full sẳn tất cả rồi . Ai cần có thể PM bạn ấy

nauto271193

Bạn nói như thế thì dễ wá , những ứng dụng mình add icon như hình ở trên , themes gốc có không bạn :D . Nếu trong theme có sẳn icon mình đâu có khùng đâu mà vẽ chi cho nó cực , Sẳn đây mình xin rút lời lại , là thú 7 mình mình sẽ không sahred theme ở trên như đã hứa , vì bạn nauto271193 có themes gốc đã full sẳn tất cả rồi . Ai cần có thể PM bạn ấy

Có j đâu, vào ôvi shiny black pro là có mà :) theme đã full sẵn tất cả icon, folder mặc định ( theme nào của daeva cũng thế )

blackpetal

Có j đâu, vào ôvi shiny black pro là có mà :) theme đã full sẵn tất cả icon, folder mặc định ( theme nào của daeva cũng thế )

Trời,người ta đã bổ biết bao nhiêu công sức ra để vẽ icon rồi add vào theme cho nó đồng bộ,còn icon ứng dụng nữa chứ,tất cả công sức của người khác bỏ ra đều là quý báu mà,bạn ko có lời nào động viên thì thôi sao lại nói như vậy được chứ,kì cục quáX-(.
Đâu, bạn thử bỏ công ra ngồi add icon rồi có ý post lên đây và bị người khác có những lời như vậy thì bạn sẽ cảm thấy như thế nào?Nhớ nhé,"hãy thử 1 lần rồi xem,bạn sẽ biết cảm giác như thế nào liền àh."
Lần sau bạn ko có lời gì để nói thì đừng có cm đụng chạm đến người khác như thế này bạn nhé.Đấy là mình nói chân tình,bạn ko cần nhưng những người khác thì lại cần đó.

Dragon459

Manager
Mình nghĩ vấn đề này nên dừng tại đây.
Các bạn k nên tranh cãi nữa. Ai cũng có lí lẽ và biện luận riêng.
Đừng để mỗi lần lên diễn đàn lại có cảm giác k vui.

Status
Không mở trả lời sau này.