• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NƠI YÊU CẦU NHẠC - PHẦN I

Status
Không mở trả lời sau này.

tieuoanh

Super V.I.P
Cho mình xin bài Khúc Giao Mùa của Mỹ Linh với, mà có giọng nam thỉnh thoảng đệm vài câu ý
( vì còn có bài hát với Thu Minh nữa mà, chán ốm :( )
chất lượng tốt tốt 1 tí nhé :D
thanks trước bấm nút thanks sau :p

------------
thui tieuoanh kiếm được rồi

Chỉnh sửa cuối:

tuanlinh

Bác nào chơi Commandos thì cho em cái tiếng Alarm alarm của mấy thằng Đức khi phát hiện quân mình nhé. Em cần cái tiếng đó để làm reminder cho mình.
Cảm ơn các bác trước :)

Hungnokia3300

Well-Known Member
Mã:
mms://sonic.vn/cakhuc/UserUploads/nttung1075/[s200]Khuc%20giao%20mua.mp3

Khúc giao mùa - Mỹ Linh

Hungnokia3300

Well-Known Member
Bạn xem lại link giùm , nó bắt phải đưa user và pass !

Nếu nó đòi thì nhập user name/pass là sonic200.vn

Bây giờ hình như là bên sonic200 không cho down nữa vì anh em down khủng quá nên họ sợ rồi :))

Huycl2507

Bạn nào có bài Chuyện tình buồn post lên cho mình xin cái nha:D

Sao bạn lại post yêu cầu ở topic này thế? Có hẳn một topic yêu cầu mà. Hungnokia3300

Last edited by a moderator:

anhminh

Có cái điệu cười của thằng cu nhỏ của quảng cáo "cờ no" ko các bác, share cho tôi với

DOP

@thanh trung : bài love 2 b loved của bác có phải nguyên văn là : love to be loved by you của mc terenzi không vậy ?
Mạng củ chuối thật :( up hoài không được :(

Kojiro

Super V.I.P
Bạn nào có bài Chuyện tình buồn post lên cho mình xin cái nha:D

Sao bạn lại post yêu cầu ở topic này thế? Có hẳn một topic yêu cầu mà. Hungnokia3300

Lần sau post bài đúng nơi qui định nha bạn! Mình tìm ra bài bạn cần rồi nè, ko biết đúng ko nữa :)

hungchip

Bác nào có thể lấy đoạn nhạc quảng cáo Knor, đoạn quảng cáo có e bé rất đáng yêu đọc những câu chúc tết rất hay.
Thanks trước nhé

Hungnokia3300

Well-Known Member
Có ai có bài Ring a ling do Tiggy hát không? Cho mình Osin với :D ?
Cho mình với cái định dạng cao cao một chút nhá. thấp quá nghe không sướng :D. thanks

Status
Không mở trả lời sau này.