• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NƠI YÊU CẦU NHẠC - PHẦN I

Status
Không mở trả lời sau này.

Huycl2507

Em cảm ơn anh. Nhưng từ trước tới giờ em chưa down thành công ở trang Megaupload lần nào cả! anh có thể up lên một nơi khác được không? Em xin cảm ơn 1 lần nữa!!!!!!!!!!!!!
:(

Osole Mio_Pavaroti

Link box.net đây
http://www.box.net/shared/96ui1ixrd1

Chúc vui nha:D
@LamAnhThu: khi nào đi nước ngoài có con PPC nào dữ dữ thì ship về cho anh nha (anh gởi money lại sau):))

sptthoa

Bạn Hu`ng nokia ơi sorry bạn nha, ômai cảm phiền bạn lần nữa nha ,ômai ko có load được bài đó về ,thôi bạn đã giúp thì giúp cho trót bạn cut luôn 1 đoạn mà lúc Liêu đang hát đó,đoạn đầu hay cuối gì cũng được ,mình tin vào khả năng chọn của bạn ,giúp mình nha ,cám ơn bạn nhiều lắm

Của bạn nè:
Phần đầu mình làm có 30s à nghe:
http://www.4shared.com/file/12881679/5c406fda/khuc_dau.html

Khúc cuối :
http://www.4shared.com/file/12881738/4ee9f07f/Khuc_cuoi.html
:p

domanhtai

Bác nào có đoạn nhạc mở đầu trong chương tỷình tre xanh ngày trước trên VTV không có thể post lên hộ em không? Đoạn đó là bài nhạc dạo giữa bài của bài "Đám cưới trên đồng quê" do Ngọc Sơn hát, nhưng bây giờ tìm mãi không thấy. Vậy bác nào có có thể chia sẻ cho em với!!
Xin cám ơn!!!

Hungnokia3300

Well-Known Member
Bác nào có đoạn nhạc mở đầu trong chương tỷình tre xanh ngày trước trên VTV không có thể post lên hộ em không? Đoạn đó là bài nhạc dạo giữa bài của bài "Đám cưới trên đồng quê" do Ngọc Sơn hát, nhưng bây giờ tìm mãi không thấy. Vậy bác nào có có thể chia sẻ cho em với!!
Xin cám ơn!!!

Đó là bài Đám cưới trên đường quê do ca sỹ Ngọc Sơn hát.

DOWNLOAD

sptthoa

Bạn có thể tìm cho mình đoạn nhạc quảng cáo của lifeboy mới không, nghe tằng tăng tằng .... gì đó.(nhạc đó ko có lời đâu nghe).

Cho mình xin bài "Giờ thì em đã biết" do MinhTuyết và Bằng Kiều hát trên thúynga 86. Chất lượng ngon ngon chút nghen các bạn :)

thichomaixau

Cám ơn bạn thật là nhiều nha ,chú bạn luôn vui vẻ va hạnh phúc ,mà bạn ơi mình load ko được ,click vào download mà nó chạy ngay vô windown media ,thế mới khổ,chẳng biết kiếm ở đâu nữa ,mình ngu quá .............. anyway cám ơn bạn thật nhiều

tse31031

Bạn nào có nhạc chuông như trong topic nhạc chuông sành điệu không. Mình muốn kiểu chuông tên Phát

sptthoa

Cám ơn bạn thật là nhiều nha ,chú bạn luôn vui vẻ va hạnh phúc ,mà bạn ơi mình load ko được ,click vào download mà nó chạy ngay vô windown media ,thế mới khổ,chẳng biết kiếm ở đâu nữa ,mình ngu quá .............. anyway cám ơn bạn thật nhiều

link mà hungnokia up cho bạn là link mms mà nếu bạn muốn down thì khi bấm nghe bài hát đó bạn bấm vào chử file vô properties bạn sẻ thấy đường link sau:
mms://media.tuoitre.com.vn/Stream/music/pnp30-trovetrong.wma
khi đó bạn copy nó vào trong chương trình flashget chổ dấu cộng ấy. rồi bấm ok là được. Nếu down dc về thì nó nằm trong C:\Downloads đó. Còn cái link mình đưa bạn thì down trực tiếp luôn mà đâu có khó gì đâu.
À hay cậu copy cái dòng chử đỏ vào trong flashget luôn cũng được.

Portable Flashget 1.8 Final

PM : mình up flashget cho cậu luôn đó

Kojiro

Super V.I.P

Nếu như bạn nói thì bạn cứ chờ cho Window media hát hết bài (đồng thời cũng là lúc WM đã down xong, chú ý là bạn sẽ thấy nó báo phần trăm trên đó) bạn vào file/save as chọn nơi chứa rồi save là ok,không cần flash get cũng được :)

che1982

Ai có nhạc báo tin nhắn của Aku3.3 với Aku2.3.
Cái "You've got message" với cả "Incoming message" ấy.
Vui lòng share cho em với!

sptthoa

Bạn có thể tìm cho mình đoạn nhạc quảng cáo của lifeboy mới không, nghe tằng tăng tằng .... gì đó.(nhạc đó ko có lời đâu nghe).

Hic mình thật lòng xin bài này làm tin nhắn ma` ai có không vậy

Mình đang có một bài nhạc Hàn lâu lắm rồi, chỉ biết tên mà không biết nhóm nhạc nào hát bài này. Ai biết nhóm nhạc tên gì và các ca khúc của họ thì cho mình xin nhé.
Hình minh họa và file đính kèm bài họ hát: Gameover

Cho mình xin thêm bài Áng mây buồn của Cẩm ly nha :D, tặng bạn gái :D

Chỉnh sửa cuối:
Status
Không mở trả lời sau này.