• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NƠI YÊU CẦU THẮC MẮC CHƠI GAME TRÊN PPC

Status
Không mở trả lời sau này.

hoangthuy

trò chơi cờ tỷ phú (monpoly) đã quá quen thuộc với các bạn với cách chơi đơn giản mà hấp dẫn,vui thú.Sau đây tui xin giới thiệu phiên bản Monpoly v1.0

http://www.4shared.com/file/6268199/e6d81f83/Handmark_Monopoly_v10_REGGED_pocketpc_ppc_SPC_wwwdragonportnet_.html

Mình thích game này lắm nhưng link die rồi, bác up lại giùm, thanks

side_effect

Bác Phạm Quang sao không đổ toàn bộ dữ liệu của Mobifuns.net vào đây,em thích cái topic Games "to" dữ liệu lớn đấy quá mà PDAviet không có,đề nghị bác post nhiều games khủng lên cho anh em chơi cho đã ,bây giờ thẻ nhớ rẻ quá mà em thì không thích nhạc và phim,em cần Call of Duty (các trò chơi của EIDOS bao giờ cũng hay :)))thnks

alexander

Pác nói đúng đó,kamasutra giống nhưquye63n sách hướng dẫn thôi,ch71 kô phải game đâu các pác à.nhưng nhìn cũng vui vui (bằng đất sét mà he he ...)

aphongs

anh ơi cái trò tìm điểm giống nhau link die mất tiêu rùi,huhu,anh cho em cái khác nha anh

nguyenngoc

Bác Phạm Quang đẹp trai ơi , cho em hỏi nút đánh bóng trò tennis này của bác là nút nào, em mó mãi không ra, hic !
VirtualToys VT Pocket Tennis

Chơi Tenis trên PPC.
Phiên bản Full, hỗ trợ cả WM5.0 và màn hình VGA.

Hình ảnh minh họa:

AnhQuynh

Well-Known Member
Các bác có Game Mario trên PocketPC ko? Up lên cho anh em cùng chơi với!:|

firefoxvn

Game Monopoly (cờ tỷ phú) xây nhà như thế nào ạ?, em mua được hết đất rồi mà mãi chả thấy cho xây nhà gì cả T_T

ppccrazy

Games Infinite Dream

Tôi thấy games nào của Infinite Dream đều hay cả: K-rally, Sky force...
K-rally và Sky force thì đã quá nổi tiếng rồi, còn Super Miners và Explode Arena cũng rất hay nhưng tôi vẫn chưa tìm thấy bản "xịn" nào cả? Các mod có thể tìm giúp không ?

Cảm ơn nhiều!!!

Nemmatlanh

Các bác có Game Mario trên PocketPC ko? Up lên cho anh em cùng chơi với!:|

Bạn sang Thread Game giả lập để tìm hiểu thêm nhé.Chơi Mario trên PPC chỉ có chơi giả lập là nhất.Đẹp lắm,như điện tử 4 nút hồi xưa :)) .

@ppccrazy: Bác nói bản Xịn có nghĩa là bản có kkk đúng không?Mình thấy bản nào chẳng có kkk hả bạn?Skyforce thì bạn vào Thread Game Action để Down nhé.Còn ở đây mình đưa thêm cho bạn cho SuperMiner.Bạn Down về nghịch xem có phải là Xịn không nhé :D

http://www.box.net/public/9irvtcfa6z

ppccrazy

Bạn sang Thread Game giả lập để tìm hiểu thêm nhé.Chơi Mario trên PPC chỉ có chơi giả lập là nhất.Đẹp lắm,như điện tử 4 nút hồi xưa :)) .

@ppccrazy: Bác nói bản Xịn có nghĩa là bản có kkk đúng không?Mình thấy bản nào chẳng có kkk hả bạn?Skyforce thì bạn vào Thread Game Action để Down nhé.Còn ở đây mình đưa thêm cho bạn cho SuperMiner.Bạn Down về nghịch xem có phải là Xịn không nhé :D

http://www.box.net/public/9irvtcfa6z

Đúng là bản "xịn" rồi. Cảm ơn Mod Nemmatlanh nhiều !!! Không biết có thể tìm ở đâu bản "xịn" của Explode Arena được nhỉ ?

nguyenngoc

MX31214 ơi ! bạn chơi thế nào ?

mình thấy trò tennis của MX31214 rất hay, tuy nhiên không tìm ra nút đánh bóng, giúp mình với.

VirtualToys VT Pocket Tennis

Chơi Tenis trên PPC.

RClub

Làm ơn cho mình xin game chơi cờ tướng online trên PPC
Minh xin cảm ơn nhiều

datvt

tìm giúp em

ai có game quản lý bóng đá post cho em xin đc ko ạ

Tôi cảnh cáo bạn nhé lần sau tôi dell bài đấy. Muốn yêu cầu Game vào đây mà yêu cầu nhé

Last edited by a moderator:

kenshin13579

Các bác ko co game bóng đá nào mới hơn ah VD như woldcup2006 chẳng hạn
Các bác có ai biết muốn việt hóa game thì cần phần mềm gì ko?

Muốn yêu cầu Game thì sang " Thắc mắc , yêu cầu Game " nhé

Last edited by a moderator:
Status
Không mở trả lời sau này.