• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NƠI YÊU CẦU THẮC MẮC CHƠI GAME TRÊN PPC

Status
Không mở trả lời sau này.

quan_tx

em mới dùng máy O2 mini nen ko biét cài dặt game thế nào ,muốn copy trò choi vao thẻ nhớ thì nó phải la duôi gi a ,thank

thaihahvnh

Báo cáo bác Pham Quang: tôi down games XenGames Interstellar Flames v1.0.1 về mà chẳng thể nào chơi được. Không có file .cab bác ạ. Tôi mới dùng PPC nên bác chỉ giáo giúp. Cảm ơn nhiều!

haitruongls

loveblue up lên game cotuong ( trong chủ đề : Game chơi cờ , trang 3 ) nhưng không có MTK, anh em nào có cho mình xin nhé.
Cảm ơn nhiều nhiều.

cờ tướng của bạn đây,V1.1
copy vào thẻ và sử dụng,đk với số 12345678

ntky

Mình down game của bạn haitruongls, giải nén và chép vào thẻ nhưng không chạy được, click vào không có tác dụng gì cả.

Vui lòng hướng dẫn giúp mình nhé.

Thanks.

Galacticos

Em muốn hỏi cách nào đăng kí được trò MicroQuad cho WM2003.Có bác nào biết thì chỉ giúp với.Hôm qua hỏi bên henheo thì lại chỉ có cho Palm với S60 thôi.Chán quá.

cinim

Bác nào có billard france không cho em xin.Thấy các bác giới thiệu toàn billard lổ không à.Thanks các bác nhiều

tuannd

Games Strippker II nhiều em quá, bác nào muốn xem video của các em mà không chơi bài thắng được có thể làm theo cách sau :

Sử dụng Resco Registry vào chỉ mục sau:
HKEY_CURRENT_USER/Software/Spanksoft/ppc_pc2/Data, sửa hoặc tạo thêm "DWORD value"
với "Name" là
NLx (Trong đó x là chữ hoa, tương ứng với tên file movie x.vsp trong thư mục /Program Files/StrippokerII/Movies
và "DWORD Data" la 5

Sau đó quay lại chạy game thì ở phần Galary sẽ cho phép bạn xem đầy đủ movies của các em tương ứng với các "DWORD Value" mà bạn tạo trong Registry

Chúc các bác vui vẻ

tuanquynh8083

Active Member
em mới dùng máy O2 mini nen ko biét cài dặt game thế nào ,muốn copy trò choi vao thẻ nhớ thì nó phải la duôi gi a ,thank

thường thì có đuôi EXE và CAB,đối với đuôi EXE thì bạn phải dùng chương trình Actiebync để cài đặt vào ppc thông qua pc,khi cài đặt bằng cách này thì máy sẽ hỏi bạn muốn cài đặt vào thẻ nhớ hay main thì bạn sẽ chọn cài vào thẻ nhớ .còn đuôi CAB thì bạn cài trực tiếp trên ppc nhưng cách này thì rất tốn bộ nhớ trong RAm nên bạn hãy sử dụng phần mềm hỗ trợ cài đặt đuôi CAB trên ppc.một số trò chơi không yêu cầu cài đặt bạn chỉ việc coppy vào thẻ nhớ rùi chạy là được,bạn dùng đầu đọc thẻ nhớ để coppy vào thẻ nhớ của bạn.
tất cả các phần mềm đều có trong DS nên bạn hãy vào đó tìm nhé.
tốt nhất bạn nên chụi khó đọc và tìm hiểu trong CÁC ỨNG DỤNG CHO PPC và THẮC MẮC THẢO LUẬN SỬ DỤNG CHO PPC.thân

ppccrazy

Tôi thấy trò explode arena có hỗ trợ chơi multiplayer qua bluetooth. Có bác nào biết cách kết nối trò chơi qua bluetooth không vậy ?

MrTrung

bác nào có cái game giống Audition trên PC thì up lên cho a e với.

Cái này mới khó nghe :-? :-? :-? :-? Bạn không thấy trò audition này rất nặng hay sao :-/ :-/ :-/ :-/ Cấu hình của máy PC nếu không khỏe chưa chắc đã chơi được huống chi cấu hình của PPC :D :D :D :D Nhưng mà nếu được chơi cái trò này kể cũng vui anh em mình tha hồ bay trên đường phố :)) :)) :)) :)) :))

LamAnhThu

Cho em hỏi có game cờ tướng nào danh riêng cho VGA không ạ? Em chơi mấy bản cờ tướng hỗ trợ cho các loại màn hình thấy xấu quá, không chịu nổi?

Status
Không mở trả lời sau này.